Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
:m122: chưa thấy cổ đông nào báo danh nhá....nguy cơ qua tuần sau là rất cao đây

nếu tuần sau đi thì nhớ hú ta, tuần sau ta sẽ có mặt

p/s: vì đíu mua được vé xe về quê 30/4 nên đành ở lại SG chinh chiến cho hết 5 ngày nghỉ :m066:

Thông báo: chiều nay 6h ngày 21/4/2013 xin kính mời các Cổ đông của tập đoàn quốc tế APR tụ họp tại cafe Boulevard - số 98 Phan Xích longđể bàn về các vấn đề thời sự nóng hổi trong MMO tuần qua...Danh sách gồm có :
1.Eagle
2.nmai
3.Makemoneycuoivo
4.Angle
5.Tieuphong
6.Skydark2010
7. (còn trống)
8. (còn trống)

Yêu cầu tất cả các cổ đông có mặt trong danh sách sắp xêp thời gian tới d...ai không đi được thì ...tuần sau đi cũng được...:m122:
Ai muốn đăng ký đi thì còn 2 slot ...tieuphong sẽ phụ trách mảng thanh toán chi phí cafe cho các cổ đông ( còn việc ăn nhậu thì tính sau :m066:)

Nếu danh sách này đi không quá 4 người thì sẽ được dời qua tuần sau....
Xin cảm ơn toàn thể các anh chị em :m066:
Tuần sau được hem? Tuần này Ngọc thể bất an :((

Ơ, mi thông báo trễ quá, đi nhậu từ trưa vừa về nhà.........

:m122: từ trưa thì 7h vẫn đi tiếp dc mờ ....đô cao sợ cóc tía gì :m131:

vậy là có ai ko Tú? đông đông thì chạy lên tí cho vui, mới call A Minh

vậy là có ai ko Tú? đông đông thì chạy lên tí cho vui, mới call A Minh

có skydark thời,ipad68, tieuphong,eagle,minh...là ngũ đại môn phái cmnr ...thiếu Angle , nmai phái Nga mi , là ko đi dc thoi :m122:

có skydark thời,ipad68, tieuphong,eagle,minh...là ngũ đại môn phái cmnr ...thiếu Angle phái Nga mi là ko đi dc thoi :m122:

ờ, để sắp xếp có j chạy lên tí với anh em cho vui

đang tính keu thêm đại gia Ewen Thái nữa xem nó có đi dc ko,dc thì tới luôn :m131:

- - - Updated - - -

đang tính keu thêm đại gia Ewen Thái nữa xem nó có đi dc ko,dc thì tới luôn :m131:
:m020: lão Thái đang du lịch ở Phú quốc ko có ở sg nên chắc 5 anh em trên 1 chiếc xe tăng thẳng tiến thôi...

:m122: bang chu thong bao la da co mat tai 98 phan xich long.dang cho cac chien huu toi

đang xin xỏ mà vợ chưa cho đi :binhsua160:

Èo, nhà lại có khách rồi, mấy bợn nhậu với nhau vui nhé

Last edited by a moderator:
chưa tới 2h hàng đã về:

You have received a payment to your account U3688903 (getrich234):

Date: 4/21/2013 12:26 PM
Batch:
From Account: U1012702 (Adsprofitreward.com)
Amount: $57.81
Memo: N/A

Thank you.

- - - Updated - - -

Rút 2 em nhưng mới về 1, chắc nó đang pay

Payment ModeAccount
Date04/21/2013 13:32
Batch141005806
FromU3688903 (getrich234)
ToU118**** (Sed****)
Amount$21.25
MemoRCB 100% ngay 20/4
Payment PurposeOther

- - - Updated - - -

Payment ModeAccount
Date04/21/2013 13:35
Batch141006088
FromU3688903 (getrich234)
ToU586**** (Go***)
Amount$2.00
MemoRB up silver ngay 21/4
Payment PurposeOther

chờ lão doremon up proof mà chưa thấy nhỉ :binhsua163:

ủa, thaovy32 hình như là của bạn phú hay a mười mà :binhsua10:. Id thaovy32 mình nhớ rất rõ, vì là chân trực tiếp đứng dưới hungphongnt. matrix bên dưới khá nhiều, chỉ cần giới thiệu 2 người trực tiếp sẽ được ăn matrix 2x5. nghe phong cách nói chuyện chắc là anh Mười rồi :binhsua07:

Chẳng sai, từ lâu biết bạn là eagle, nhưng chưa tiện hỏi, lâu quá không thấy bạn phone, nhưng thấy trên top của bạn vui quá, chúc bạn thành công lớn hơn nhé. thaovy32 ref hungphongnt, vào thời gian đầu đó, mới up hôm qua, nhưng tôi chỉ tạm thời chơi free, tôi không rõ lắm về việc nầy:Id thaovy32 mình nhớ rất rõ, vì là chân trực tiếp đứng dưới hungphongnt. matrix bên dưới khá nhiều, chỉ cần giới thiệu 2 người trực tiếp sẽ được ăn matrix 2x5 có thời gian bạn giúp tôi với nhé, cám ơn bạn!

Chẳng sai, từ lâu biết bạn là eagle, nhưng chưa tiện hỏi, lâu quá không thấy bạn phone, nhưng thấy trên top của bạn vui quá, chúc bạn thành công lớn hơn nhé. thaovy32 ref hungphongnt, vào thời gian đầu đó, mới up hôm qua, nhưng tôi chỉ tạm thời chơi free, tôi không rõ lắm về việc nầy:Id thaovy32 mình nhớ rất rõ, vì là chân trực tiếp đứng dưới hungphongnt. matrix bên dưới khá nhiều, chỉ cần giới thiệu 2 người trực tiếp sẽ được ăn matrix 2x5 có thời gian bạn giúp tôi với nhé, cám ơn bạn!

anh có thể click vào mục số 12 để xem hệ thống ma trận bên dưới, hiện tại là 512 người, nhưng tiếc là anh ko đủ điều kiện để ăn matrix, muốn ăn được matrix 2x5 cần có 2 ref trực tiếp đk dưới link thaovi32. Nếu ko giới thiệu dc ai thì anh có thể tự ref thêm 2 acc bên dưới để dc đk ăn matrix nhé, có j ko hiểu call em

ah, anh để lại Lr em rb cho vui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week