Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
mình có nghe 1 pro nói, nó chuyển hình thức nhìu lần, mỗi lần trong nhìu tháng, với lại rất.......rất nhìu người fake IP để ăn free sau khi dep 10$, vậy ở tiền đâu nó trả................mình lo mình nuôi VIP cho đả rồi an scam quá

Thế zick nó lấy đâu ra tiền để trả để có thể tồn tại lâu như vậy, mặc dù:
- cho chơi cc: Giới ug vào cuộc và zick phải trả tiền rất nhiều
- ko có capcha login: giới cheater vào cuộc với hàng trăm acc/ 1 người
.....................
Riêng 2 khoản này đã thấy apr tiết kiệm được 1 khoản tiền rất lớn so với zick rồi

chung quy lại là liều ăn nhiều thôi

Last edited by a moderator:
Thế zick nó lấy đâu ra tiền để trả để có thể tồn tại lâu như vậy, mặc dù:
- cho chơi cc: Giới ug vào cuộc và zick phải trả tiền rất nhiều
- ko có capcha login: giới cheater vào cuộc với hàng trăm acc/ 1 người
.....................
Riêng 2 khoản này đã thấy apr tiết kiệm được 1 khoản tiền rất lớn so với zick rồi

chung quy lại là liều ăn nhiều thôi

uk, thanks thớt cái nè

mình có nghe 1 pro nói, nó chuyển hình thức nhìu lần, mỗi lần trong nhìu tháng, với lại rất.......rất nhìu người fake IP để ăn free sau khi dep 10$, vậy ở tiền đâu nó trả................mình lo mình nuôi VIP cho đả rồi an scam quá

Pro đó là 1 cheater pro của zick ngày xưa phải không!
Zick là một thời đã quá, 1 gã khổng lồ mở cửa loại hình invest ở VN. Nhờ nó nhiều bạn đã khởi nghiệp với MMO thật dễ dàng... Nhưng khi nó ra đi cũng để lại hậu quả không nhỏ đối với MMO VN.
APR... 1 kẻ thay thế chính hiệu cho zick, với cấu trúc, hình thức, quy luật không khác zick... Nhưng tại sao nó tiềm năng là vì những lỗ hổng ngày xưa của zick đã được fix rất kỹ và hiện còn trong giai đoạn hoàn thiện...

Tóm đi tóm lại là 2 cái tóm : đầu tư thì xác định là có rủi ro nhất là giới online. Vì thế chỉ nói 1 câu ngắn gọn "liều ăn nhiều, không ăn nổi thì mất nhiều".
Chẳng có con đường nào bằng phẳng cả. Cũng chẳng có ai mang cơm tới tận miệng cho mình cả. Mình phải bỏ mồ hôi, công sức ra thì mới có cái mà ăn.
Còn khi ai đó hỏi bạn 1 câu : " đầu tư có an toàn không ? " thì xin lỗi người hỏi câu đó chắc chưa bao giờ đầu tư bao giờ. Và mình xin mạn phép lấy 1 ví dụ nho nhỏ như thế này :
" bạn bỏ ra 1 triệu mở 1 cái tạp hóa nho nhỏ. Bạn nhập hàng về bán lại cho người khác để thu lợi nhuận chênh lệch.
1 . Nếu bạn bán được hàng thì không sao cả ===> bạn lãi.
2 . Nếu bạn không bán được hàng, để lâu bạn bị chôn vốn lâu, đồng tiền mất giá hay xui hơn nữa hàng của bạn nhập về bán hết date ===> bạn lỗ.

Đó là tiền thật, hàng thật bạn còn có rủ ro đúng không?
Vậy nên đừng hỏi đầu tư có rủi ro hay không nhé :m131:

Last edited by a moderator:
Tóm đi tóm lại là 2 cái tóm : đầu tư thì xác định là có rủi ro nhất là giới online. Vì thế chỉ nói 1 câu ngắn gọn "liều ăn nhiều, không ăn nổi thì mất nhiều".
Chẳng có con đường nào bằng phẳng cả. Cũng chẳng có ai mang cơm tới tận miệng cho mình cả. Mình phải bỏ mồ hôi, công sức ra thì mới có cái mà ăn.
Còn khi ai đó hỏi bạn 1 câu : " đầu tư có an toàn không ? " thì xin lỗi người hỏi câu đó chắc chưa bao giờ đầu tư bao giờ. Và mình xin mạn phép lấy 1 ví dụ nho nhỏ như thế này :
" bạn bỏ ra 1 triệu mở 1 cái tạp hóa nho nhỏ. Bạn nhập hàng về bán lại cho người khác để thu lợi nhuận chênh lệch.
1 . Nếu bạn bán được hàng thì không sao cả ===> bạn lãi.
2 . Nếu bạn không bán được hàng, để lâu bạn bị chôn vốn lâu, đồng tiền mất giá hay xui hơn nữa hàng của bạn nhập về bán hết date ===> bạn lỗ.

Đó là tiền thật, hàng thật bạn còn có rủ ro đúng không?
Vậy nên đừng hỏi đầu tư có rủi ro hay không nhé :m131:

thanks phát, đi nhậu nào.......................................

thanks phát, đi nhậu nào.......................................
Tối ngày nhậu với nhẹt,cơ mà lão Tú ông bị thế chắc hết tâm trạng đi rầu anh nhỉ.:binhsua53:

acc của mình để 100% tái đầu tư, mà sao tự nhiên hôm nay có 0.5$ thế nhỉ?

Chủ thớt tối nay nhậu hoành tráng ko? Tiếc là tớ có việc, không đi phá mồi được. Hy vong đi đc vào dịp khác. Chúc các cậu nhậu vui vẻ !

Tối ngày nhậu với nhẹt,cơ mà lão Tú ông bị thế chắc hết tâm trạng đi rầu anh nhỉ.:binhsua53:

láo sợ anh em đen lây nên ko dám ló mặt ra :binhsua52:

- - - Updated - - -

Chủ thớt tối nay nhậu hoành tráng ko? Tiếc là tớ có việc, không đi phá mồi được. Hy vong đi đc vào dịp khác. Chúc các cậu nhậu vui vẻ !

he, cũng bt thôi chị, lâu lâu anh em gặp mặt tâm sự cho vui thôi, chứ nhậu nhẹt j đâu

các bác cho em hỏi. em chơi free. sau 2 tháng em có 150 point. em upgrade 10$ để có thể rút tiền. vậy em rút được 150$ hay chỉ 50$ thôi ạ. mong được các bác giúp đỡ

các bác cho em hỏi. em chơi free. sau 2 tháng em có 150 point. em upgrade 10$ để có thể rút tiền. vậy em rút được 150$ hay chỉ 50$ thôi ạ. mong được các bác giúp đỡ
Oh my god! bạn có đọc kĩ hướng dẫn sử dụng ko vậy. sau khi updrage những gì bạn làm từ 2 tháng trước thì vẫn làm như hôm nay hàng ngày nó sẽ chia lãi chứ đâu ra đòi rút liền 150 hay 50 $ .nó mà làm vậy chắc nát mẹ lâu rồi :binhsua53:

150 point đó chuyển thành vip để hưởng lãi hàng ngày thôi cậu à.
Chư rút đc ngay đâu sau khoảng 20 ngaytf đến 1 tháng khi nào đủ 20$ thì cậu mới rút đc

Mình xin thay mặt thớt trả lời bạn là việc bạn chiến free không giúp bạn có tiền mà chỉ kiếm point mà thôi. Và sau khi đủ 60 ngày kể từ lúc bạn đăng ký tài khoản thì point sẽ chuyển sang vip theo công thức tổng số point - số point bonus = VIP

Sau khi bạn đã được chuyển sang vip thì lúc đó bạn phải bỏ ra 10$ upgrade để hưởng dc lãi từ VIP (1Vip = 1$) sinh ra theo công thức: Tổng số VIP * 1%-2%/ngày * % Repurchase = Số tiền được hưởng (Avail Cash)
Số tiền được hưởng này bạn mới có thể rút về dc. Còn VIP thì ko thể rút về mà tồn tại đủ 90 ngày kể từ lúc sính ra

tks các bác nhiều.đặc biệt là bác lehongphongvt. em cũng đã đọc kĩ ở topic đầu chứ ạ. nhưng ko thấy nói rõ nên mới hỏi.

và còn đoạn này nữa. sau 60 ngày, thì mình được 160 point chẳng hạn, chuyển sang vip thì sẽ được 160-100=60 vip đúng ko ạ. nhưng sao trong đoạn hướng dẫn đầu topic lại nói như này (mục chiến thuật chơi)

CHIẾN THUẬT CHƠI FREE
- Vì APR không cho rút hết, nên theo mình nên đặt chế độ 100% trong tháng đầu tiên, và 50% những tháng sau ( nếu muốn ăn nhiều có thể để 100% lâu hơn )
- Đây là bảng tính sơ bộ : https://docs.google.com/file/d/0B0mx...it?usp=sharing
- Bảng tính dựa trên 150 VIP ban đầu ( sau khi hết 2 tháng free )+ 10 VIP tặng khi nâng cấp với lãi suất trung bình 1.5%/ ngày
- Theo bảng tính này thì sau tháng thứ 3 kể từ khi nâng cấp bạn thu được 169$ chưa trừ fee nâng cấp + 238 VIP tiếp tục sinh lãi
- Bảng tính chỉ mang tính tham khảo, các bạn có thể tự chơi theo chiến thuật thích hợp

vậy là mình được những 160 vip luôn :).

tks các bác nhiều.đặc biệt là bác lehongphongvt. em cũng đã đọc kĩ ở topic đầu chứ ạ. nhưng ko thấy nói rõ nên mới hỏi.

và còn đoạn này nữa. sau 60 ngày, thì mình được 160 point chẳng hạn, chuyển sang vip thì sẽ được 160-100=60 vip đúng ko ạ. nhưng sao trong đoạn hướng dẫn đầu topic lại nói như này (mục chiến thuật chơi)

Bảng tính của bác eagel là dựa theo phương thức 2 tháng free kiếm dc ~300 point nha bạn! Còn bạn chỉ dc 160 point trong 2 tháng lại là hoàn toàn khác :)

Hum nay thị trường tiếp tục tăng trưởng ổn định với mức lãi 1%. Như vậy sau 1 tuần thay đổi lãi suất thì lãi suất TB là 1.5%/ngày. Quá đẹp nha.

Lúc đầu do chưa chơi test qua free , nhưng thực tế sau 2 tháng chơi free bạn chỉ có khoảng 140 vip mà thôi, số vip này sẽ sinh lãi trung bình 1.5%/ ngày. Tùy theo chế độ tái đầu tư mà mỗi ngày bạn được bao nhiêu $, khi nào đủ 20$ thì có thể rút

p/s: Đối với người chơi free thì nên để chế độ tái đầu tư 100% ít nhất 1 tháng đầu tiên sau nâng cấp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom