Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Cái này chơi free lên được phải k ?

Chơi free rồi 60 ngày sau bắt đầu hốt !
Mình bắt đầu hốt rồi ! tks anh ĐBĐB đã Bonus!
mà mấy anh cho e hỏi đặt % rút tiền ntn nhỉ !

Tên:Nguyễn Tuấn Cường
tên đăng nhập:cuonga3k
Ngày nâng cấp, mua vip:May/06/2013
LR:U1681376
your username: cuonga3k

Your Sponsor is: hungphongnt

Tên:Nguyễn Tuấn Cường
tên đăng nhập:cuonga3k
Ngày nâng cấp, mua vip:May/06/2013
LR:U1681376
your username: cuonga3k

Your Sponsor is: hungphongnt

Tên: Tran Van My
ID: VpopKpop
Ngày up sliver 6/5/2013
LR:U4675081

đã lưu info,rcb tự động khi hàng về chuyến kế. kenny cho mình xin cái sponsor

Chơi free rồi 60 ngày sau bắt đầu hốt !
Mình bắt đầu hốt rồi ! tks anh ĐBĐB đã Bonus!
mà mấy anh cho e hỏi đặt % rút tiền ntn nhỉ !

nên nuôi đã nhok, 1 tháng nữa hãy nghĩ tới chuyện rút nhé

Last edited by a moderator:
cứ tình hình chia lãi thế này thì hết 60 ngày ko biết có nổi 120 vip ko
chắc bỏ acc quá:binhsua53:

cứ tình hình chia lãi thế này thì hết 60 ngày ko biết có nổi 120 vip ko
chắc bỏ acc quá:binhsua53:

chơi free mà muốn nhiều thì bó tay cmnr , chịu khó compound, sau 5 tháng trung bình cũng dc 20$/acc/ tháng. Làm j nhiều $ hơn cho mềnh theo với :binhsua172:

chú phong kiu 1 máy - 1 ip chơi nhiều tài khoản được , nhưng không phải là rè của nhau , ý kiến của thớt thế nào nhĩ

mình quên post ads thì có bị j ko mọi người ? Hic, 10point = 1$ đúng ko nhỉ ?

chú phong kiu 1 máy - 1 ip chơi nhiều tài khoản được , nhưng không phải là rè của nhau , ý kiến của thớt thế nào nhĩ

ngay #1 đó bợn, chấp nhận RB nhiều acc :binhsua52:

cho mình hỏi, cái này mình mượn vps của người khác tự làm ref của chính mình có đc ko ?1vps 1 ref hay ref đc nhiều ? thanks all

mình quên post ads thì có bị j ko mọi người ? Hic, 10point = 1$ đúng ko nhỉ ?

1 point= 1vip= 1$ nhé người đẹp. mà cái vip này sinh lãi mới rút dc, chứ ko có rút ngay được nha

- - - Updated - - -

cho mình hỏi, cái này mình mượn vps của người khác tự làm ref của chính mình có đc ko ?1vps 1 ref hay ref đc nhiều ? thanks all

nếu muốn ref chính mình thì dùng công cụ j đó để fake ip đều được

thế lãi chia đc 100 point giờ > 100 rồi, mỗi cái thêm vào đó cứ mỗi 1 point = 1vip à? sau bao lâu thì có thể rút đc ? thanks ealge

thế lãi chia đc 100 point giờ > 100 rồi, mỗi cái thêm vào đó cứ mỗi 1 point = 1vip à? sau bao lâu thì có thể rút đc ? thanks ealge

ví dụ sau 2 tháng có 230 point, nó sẽ trừ 100 point ban đầu đi, còn 130 chuyển thành 130 vip. lúc này cần ném 10$ vào nâng cấp lên thì số vip này sẽ sinh lãi ra $, đủ 20$ thì có thể rút về, tái đầu tư bắt buộc ít nhất 50%

ví dụ sau 2 tháng có 230 point, nó sẽ trừ 100 point ban đầu đi, còn 130 chuyển thành 130 vip. lúc này cần ném 10$ vào nâng cấp lên thì số vip này sẽ sinh lãi ra $, đủ 20$ thì có thể rút về, tái đầu tư bắt buộc ít nhất 50%
hiểu rồi, thanks eagle, giờ mình dùng 1vps để ref 1 acc nữa. sau đó học fake ip để tự ref, nhưng mà khi post add, mình mở các acc đó lên cùng 1 máy nó khóa acc đúng ko eagle?

hiểu rồi, thanks eagle, giờ mình dùng 1vps để ref 1 acc nữa. sau đó học fake ip để tự ref, nhưng mà khi post add, mình mở các acc đó lên cùng 1 máy nó khóa acc đúng ko eagle?
pm yahoo nhé, mấy cái này ko tiện nói

Bác Eagle tư vấn cho em cái này với . Em đang chơi acc free sau 2 tháng em up lên silver sau đó em nên chọn chiến thuật nào sau đây có lợi hơn
TH1 : Để 100% tái đầu tư tháng thứ 3 , tháng 4 , 5 ,6 ...... để 80% đến khi site die
TH2 : Để 100% tái đầu tư tháng thứ 3 , 4 . Đến tháng 5 , 6....... để 80% đến khi site die

Bác Eagle tư vấn cho em cái này với . Em đang chơi acc free sau 2 tháng em up lên silver sau đó em nên chọn chiến thuật nào sau đây có lợi hơn
TH1 : Để 100% tái đầu tư tháng thứ 3 , tháng 4 , 5 ,6 ...... để 80% đến khi site die
TH2 : Để 100% tái đầu tư tháng thứ 3 , 4 . Đến tháng 5 , 6....... để 80% đến khi site die

tùy cậu thôi, compound càng lâu thì càng ăn nhiều, tuy nhiên nếu site die sớm thì lại nhận dc ít hoặc ko dc j. Cái đó tùy vào tham vọng mỗi người thôi. cứ tái 100% ít nhất 1-2 tháng, sau đó nuôi rút hợp lý là chơi lâu dài dc rầu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week