Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Chúc thớt làm ăn phát đạt nhé.
Tại làm ref cho phồng tôm rùi.

Oh. Thấy bác phồng sp cũng tốt với lại chế độ rcb cũng có nên tham gia cùng bác ấy rùi. Hihi. Sau này có site ngon mà thớt post trước sẽ theo chân thớt.

post ads là mỗi ngày 1 point àh, có rút dc trong balance bonus ko thế

sau 2 tháng thì mới có thể rút nhé bạn, mỗi ngày từ 1-2% trên số point/ vip bạn có. Nếu muốn thu ngay thì invest vào, như nhứng site invest thông thường thôi

Oh. Thấy bác phồng sp cũng tốt với lại chế độ rcb cũng có nên tham gia cùng bác ấy rùi. Hihi. Sau này có site ngon mà thớt post trước sẽ theo chân thớt.
Theo Theard 1 acc nữa đi bạn.:D

Hôm nay chia lãi ngon đấy anh em...........:binhsua95:

hôm nay lãi cao hơn mọi khi nhỉ.

Đáp ứng lại sự mong đợi của các nhà đầu tư, hôm nay APR đã chia lãi khá cao trong những ngày gần đây. Cụ thể là 1.74%. Hy vọng mức lãi này sẽ tiếp tục được duy trì để giúp các nhà dầu tư có thể phục hồi lợi nhuận cũng như hấp dẫn các nhà đầu tư tiềm năng trên thế giới.

nên nuôi đã nhok, 1 tháng nữa hãy nghĩ tới chuyện rút nhé

dạo ấy e tái đầu tư 100% zeek trong 2 tháng rưỡi , cuối cùng paid đc 1 tháng thì : hoang mang style.. thôi kệ , liều ăn nhiều, chứ rút ngay thì chán

các bác cho em hỏi là em cũng mới tập choi invest! vậy đối với thằng này em mới chơi đc khoảng 1 tuần vậy có nên dep chưa? nếu dep thì nên dep bao nhiêu để 1 ngày ăn đc 1$ :D

em ref cho thớt rui mà không biết có cần báo danh không nhỉ :D

khi nào dep hoặ mua vip hãy báo danh cho dễ quản lý nhé

- - - Updated - - -

hôm nay chia lãi cao lại, vô bonus thanks cho mọi người nè, nhào zô kiếm thanks nào:binhsua119:

khi nào dep hoặ mua vip hãy báo danh cho dễ quản lý nhé

- - - Updated - - -

hôm nay chia lãi cao lại, vô bonus thanks cho mọi người nè, nhào zô kiếm thanks nào:binhsua119:
Nhào vô, nhào vô kiếm Thank nè. Mà kiếm thank làm gì eagle nhỉ????????????:m190::m190::m190:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week