Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Các bác cho em hỏi là acc của e còn 2 ngày nữa là renew hết tháng đầu tiên mà e giờ được có 143 points. Như vậy có ít quá không? Thấy mọi người bảo là chơi 2 tháng được tận khoảng 230 points nên em thấy mình khó mà lên được số points đó

:D Cho ké luôn :D

Đùa tí chứ ko spam nữa,Mod vào band chết :D
sao ban được , spam đúng quy định lo gì

- - - Updated - - -

Các bác cho em hỏi là acc của e còn 2 ngày nữa là renew hết tháng đầu tiên mà e giờ được có 143 points. Như vậy có ít quá không? Thấy mọi người bảo là chơi 2 tháng được tận khoảng 230 points nên em thấy mình khó mà lên được số points đó
cứ chơi đi bạn càng về cuối càng được nhiều point , bạn cứ post ads ko bỏ ngày nào là dc

Vậy là cũng tầm tầm ok rồi cậu ạ.Bõ 1 tháng post rồi thì renew tiếp đi.Nhiều poit hay không còn phụ thuộc vào việc nó chia lãi cao nữa.Đợt vừa rồi có tuần nó chia lãi thấp nên không đc nhiều point lắm :D

Vậy là cũng tầm tầm ok rồi cậu ạ.Bõ 1 tháng post rồi thì renew tiếp đi.Nhiều poit hay không còn phụ thuộc vào việc nó chia lãi cao nữa.Đợt vừa rồi có tuần nó chia lãi thấp nên không đc nhiều point lắm :D

tháng đầu tiên này mình k bỏ 1 ngày nào, hi vọng sang tháng thứ 2 sẽ ổn.

khuyên chân thành là nếu đã quyết chiến em này thì nên đầu tư chiến, vì đầu tư + số point sẽ chuyển sang vip sau 2 tháng thì mới thấy có khả năng rút $$ chứ chơi ko đầu tư mà min rút $30 thì chẳng biết đến khi nào rút được!!!...

khuyên chân thành là nếu đã quyết chiến em này thì nên đầu tư chiến, vì đầu tư + số point sẽ chuyển sang vip sau 2 tháng thì mới thấy có khả năng rút $$ chứ chơi ko đầu tư mà min rút $30 thì chẳng biết đến khi nào rút được!!!...

Hết 4 tháng được 48$, hết 5 tháng được 95$ (lãi trung bình 1.35%). :D

Your Free membership Expire in 14 days, 19 hours, 27 minutes, 5 seconds
Bonus Balance: 179.91 Points
như thế này đến ngày up silve dc 130 $ ko eagel :(

có bác nào cho em biết link ref lấy ở đâu không sao em tìm mãi không thấy!!! :(

Your Free membership Expire in 14 days, 19 hours, 27 minutes, 5 seconds
Bonus Balance: 179.91 Points
như thế này đến ngày up silve dc 130 $ ko eagel :(

ác của bạn khả năng ko đượ rồi, vip chứ ko phải $ nhé

- - - Updated - - -

có bác nào cho em biết link ref lấy ở đâu không sao em tìm mãi không thấy!!! :(

link ref tại #1, bên dưới mấy cái thông báo RCB đó bạn

ầy da, min 30$ đến khi nào mới rút được tiền đây ba con ơi, sao đời éo như là mơ cho phận nghèo vậy nhỉ ? :binhsua74:

Hôm nay Dep $ vào 2 acc nó đều ko cập nhật $ vào Wallet. :m147:

Có ai bị như mình ko? Ai có ý định Dep thì từ từ đã nhá

cái vụ dep 5$ nó mới đưa lên nên thỉnh thoảng bị lỗi. bạn nào ref mình thì pm mình up hộ qua chức năng pif nhé

cậu dep vào bao nhiu $ để đẩy vip vậy cậu ? 1 tháng muốn có 40$ trừ 10$ nâng cấp để có 30$ có thể rút về thì acc phải tầm bao nhiu vip nếu để tái đàu tư là 80% ?????????????????????

- - - Updated - - -

cậu dep vào bao nhiu $ để đẩy vip vậy cậu ? 1 tháng muốn có 40$ trừ 10$ nâng cấp để có 30$ có thể rút về thì acc phải tầm bao nhiu vip nếu để tái đàu tư là 80% ?????????????????????

- - - Updated - - -

híc ki z trời z khả năng là dc bn thớt . ko post có 1 ngày
:binhsua04:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

híc ki z trời z khả năng là dc bn thớt . ko post có 1 ngày
:binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements