Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
kolo đã trở lại bt nhưng mà nghiêm khắc hơn nhé.mn đánh cẩn thận.đanh sai 1 cái ban lun đó.mà ai đăng kí acc mới thì phải chờ 1 tuần nhé.mình ms nhận đc aac đk tuần trc nè...@@ hic kl giờ nó giã thú lắm...huhu

Làm gì mà 1 tuần bác, tuần trước reg mail không về có thể do nó tạm thời không cho reg hay server mail nó bị lỗi thôi, giờ bác reg acccount mới chưa đầy 5s là mail về rồi :binhsua20:

1 email chỉ 1 acc và 1s sau là có acc :)

bạn mình muốn làm kolo, nhưng vì là mới làm nên mình muốn cho bạn gõ tạm soft free (acc mới nên ko phải team nha), bác nào có soft free share cho mình với nhé, gõ acc solo chứ k phải team nha, tks các bạn.

bạn mình muốn làm kolo, nhưng vì là mới làm nên mình muốn cho bạn gõ tạm soft free (acc mới nên ko phải team nha), bác nào có soft free share cho mình với nhé, gõ acc solo chứ k phải team nha, tks các bạn.

Soft VINA bản free đó pác http://vinacaptcha.com/download.html

đính chính lại là hum nay đang đk đc nhé...nhanh tay đi tơ vừa làm chục acc rùi :)...mà thằng kolo vẫn điên loạn lắm...trong web rate 0.6 mà khi làm đc toàn 0.4 mới bựa...@@

sao toàn bị Login Fail là sao ấy :-s ...

bị 1 trong các trwuwongf hợp sau:
1---chưa add ví để rút tìn.
2---bị khóa or bị nhắc nhở(vào trang chủ mà mở ra rùi chơi)
3---mạng cóa vấn đề
4---bạn nhập sai pass or tên đăng nhập...
thử xem có cái nào k(và đừng bao giờ nhấn "ok" vào cái bảng hiện ra khi mới mở phần mềm,k nhấn update nhé)
nếu k đc pm mình: [email protected] mình vứt cho cái phm free dùng ngon.mình hiện đang dùng e nó và cahwcs k cần thay thế bở 1 phần mềm thu phí nào đó đâu vì em của mình dùng rất ngon ngon nếu có lỗi chỉ cần dừng lại thoát ra vầo lại là lại ok...:) thế nhé ae giúp nhau là chính.

sao toàn bị Login Fail là sao ấy :-s ...

mình xài thử đc mà bạn, bị 1 con login fail vô web kiểm tra hóa ra bị treo, chả gõ bao giờ mà bị vậy mới lạ chứ.

Mấy bác cho e hỏi là e mới đăng ký gần chục nick KOLO để dành mà ko add Z-Ví vào thì bỏ đó không gõ nó có ban nick ko ạ. Hay là e đã add mà ko gõ thì bị ban nếu lâu quá ko gõ nà. Mấy bác giải thích jum e. Thanks trước ạ

Mấy bác cho e hỏi là e mới đăng ký gần chục nick KOLO để dành mà ko add Z-Ví vào thì bỏ đó không gõ nó có ban nick ko ạ. Hay là e đã add mà ko gõ thì bị ban nếu lâu quá ko gõ nà. Mấy bác giải thích jum e. Thanks trước ạ

tạo để đó ko làm cũng ko sao đâu ko bị bans đâu

hix

đăng kí nhìu không sao nhưng mà ví Z thì không được trùng ah

đăng kí nhìu không sao nhưng mà ví Z thì không được trùng ah

Bữa nay có vụ ko trùng Z nữa hả bạn? Mình có cả trăm ID tạo lâu rồi, trùng Z, có sao đâu.

ai còn id kolo cho mình vài ac gõ dùm nửa tiếng cho,nhớ quá cái khởi đầu lúc mới vào :anthit:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,424
173,592
Latest member
binboss

Most viewed of week

Most discussed of week