Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
chú ý nè...:))

kolo tăng rate hay sao mà hí hửng vậy ae ???

À cho mình hỏi, rate nó tính kiểu gì vậy ạ ? Có khi 0,4 , qua code khác thì 0,6. Chứ ko tính theo khung giờ sao ??? Dù nó ghi khung giờ mà nó tính theo kiểu gì ấy

16:10 ngày 17/1/2013.
Có anh em nào bị đứng khi gõ kolo không vậy, vô lại web nó SCAM hay sao ấy, vô hỏng được. Có khi nào kolo chùn không ? :binhsua09:

- - - Updated - - -

Vô được rồi, hình như nó chỉnh sửa gì đó. Hix, tưởng out luôn chứ.

Chính xác là kolo vẫn đăng nhập vào web được, web không die, nhưng có điều không load code sau gõ trùi :binhsua16:

Chính xác là kolo vẫn đăng nhập vào web được, web không die, nhưng có điều không load code sau gõ trùi :binhsua16:
Mà có làm đc thì kolo từ trước đến nay khi làm tầm 10p hình ảnh mới cập nhật 1 lần :D

Túm lại là thế này...
---kolo dạo này k hỉu sao thỉnh thoảng kiểu như bị sập sever.mình nghĩ chắc sắp có biến đổi gì đó.
---kolo rate hiện tại vẫn k cóa gì thay đổi có lúc cao,lúc thấp.
---cái bảng rate trên web chỉ là ảo thui...nhìn rate trực típ nó ms thật.
--->>>lúc nào đang đánh gặp sự cổ như vừa rùi thì vào web xem.nếu k vào đc thì lang thang
đâu đó khi nào thấy vào đc lại chiến tiếp.
NÓI THÊM LÀ KOLO HÓT LÀ BỞ TỪ HUM CÓ SỰ GÓP MẶT CỦA MÌNH...:))
mà ns thật là chiến kolo ngày còn kiếm đc 3-5$ hơn nữa là payment lúc nào cũng đc chứ mấy e kia cứ dợi
chờ 1 tuần sốt ruột...:)

NÓI THÊM LÀ KOLO HÓT LÀ BỞ TỪ HUM CÓ SỰ GÓP MẶT CỦA MÌNH...:)) [/QUOTE said:
Câu này ko hiểu lắm bạn ơi! :D

rate kolo bữa nay cũng cao lắm đó ;))

mọi người cho e hỏi với. Tình hình là e mới chơi kolo, gõ trên soft e thấy đc 1$ rùi e vô web để payment nhưng ko payment đc. Sao thế ợ. Hình ảnh minh họa của e nó đây ợ. Mong các bác chỉ giáo :(

mọi người cho e hỏi với. Tình hình là e mới chơi kolo, gõ trên soft e thấy đc 1$ rùi e vô web để payment nhưng ko payment đc. Sao thế ợ. Hình ảnh minh họa của e nó đây ợ. Mong các bác chỉ giáo :(

TÌnh hình là bạn cố gắng làm thêm 0,1$ nữa rồi rút vì 1,1$ mới dc pay mà ! :binhsua57::binhsua57::binhsua57:

thường thì rút chừng nào tiền mới về WMZ vậy :D

với lại mình có khoảng 10 acc kolo, tất cả đều chung 1 ví Z dc ko?

vs lại mình muốn hỏi soft nào làm kolo thì ok nhất? vì gõ trên web ko wen lắm ...

thường thì rút chừng nào tiền mới về WMZ vậy :D

với lại mình có khoảng 10 acc kolo, tất cả đều chung 1 ví Z dc ko?

vs lại mình muốn hỏi soft nào làm kolo thì ok nhất? vì gõ trên web ko wen lắm ...
muộn nhất trong 24h nó sẽ thanh toán và $ về ví.
Tất cả chung ví đc hết, có vậy mới chơi 1 gr đc chớ:D
soft thì m k biết vì ko gõ, có nhiều sự lựa chọn mà, XD hay vinacaptcha:D

Mình là nb mọi ng cho mình hỏi chút.
1. Kolo thì dùng phần mềm nào để làm việc ? Và gõ trực tiếp trên web vs trên phần mềm thì có lợi ở điểm gì vì mình thấy tốc độ như nhau thì phải.
2. Khi mình gõ kolo trên web thì hiện ra hình ảnh nhưng bị die thì gõ gì? Và có hình thì hiện lên dòng chữ toàn tiếng anh(mình kém tiếng anh nên k dịch dc) thì gõ gì?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week