Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Mình là nb mọi ng cho mình hỏi chút.
1. Kolo thì dùng phần mềm nào để làm việc ? Và gõ trực tiếp trên web vs trên phần mềm thì có lợi ở điểm gì vì mình thấy tốc độ như nhau thì phải.
2. Khi mình gõ kolo trên web thì hiện ra hình ảnh nhưng bị die thì gõ gì? Và có hình thì hiện lên dòng chữ toàn tiếng anh(mình kém tiếng anh nên k dịch dc) thì gõ gì?

thế này nhé...
1.dùng vinacaptcha đi.gõ mượt(dùng bản free ấy ở diễn đần này có đấy tìm đi).
và tất nhiên goz trên phần mềm thì ok hơn code loand ổn hơn nhưng giới han 20s còn
trên web thì bạn cứ nhập 1 từ là nó reset time về 10s>>time mải thoái nhưng mà làm trên
phần mềm hiệu quả hơn.
2.nhìn ko rõ chứ gì?ảnh linh tinh k hiểu phải không?hiện ra cái bảng trống nhỏ nữa,ảnh k cóa chữ toàn gạch
gạch,...gõ error hoặc nhấn esc trên bàn phím nếu dùng phần mềm(còn ảnh trống khung lớn gõ blank,màu đến gõ black,con mèo gõ cat,
*** gõ ***,ô tô gõ oto,...:)) yên tâm mình làm vậy suốt mà đến giờ ms bị ban cóa 3 cái acc thui...ngon:)

mình dùng thử bản free vinacaptcha thì toàn loginfail dù acc ko bị khoá, đã update Z v.v... hết rùi >"<

cho em hỏi gõ solo với team cái nào lợi hơn ạ, em gõ có 1 mình thôi, các bác cho em xin ý kiến ạ

cái này thì cũng như nhau thui vì bn gõ 1 mình mà.mà bn nên gõ 5-6 acc nhé.đc 1.1$ ra payment rùi gõ acc #
chủ yếu để giảm rủi ro vì daỌ này kolo no làm căng lắm gõ sai 1 cái ban lun.mình bị ban 3 acc 20% nè.

thường thì rút chừng nào tiền mới về WMZ vậy :D

với lại mình có khoảng 10 acc kolo, tất cả đều chung 1 ví Z dc ko?

vs lại mình muốn hỏi soft nào làm kolo thì ok nhất? vì gõ trên web ko wen lắm ...
bạn sài soft asian đó :)

mình dùng thử bản free vinacaptcha thì toàn loginfail dù acc ko bị khoá, đã update Z v.v... hết rùi >"<

Download VinaCaptcha Free (update liên tục theo thay đổi của server) ở đây, sao loginfail dc: http://vinacaptcha.com/download.html
;)

Còn cách login mới ở soft VinaCaptcha thì xem ở đây:
Thông báo lại cách Login làm việc ở soft VinaCaptcha:

Do có nhiều anh em không để ý nên chưa quen cách Login mới. Tớ thay đổi cách login mới để tranh bị LoginFail và timeout từ server. Cụ thể làm như sau:

Cách 1:
1) Mở soft VinaCaptcha lên.
2) Checked vào một account cần làm và chờ nó báo LoginOK.
3) Làm lại bước 2 cho account kế tiếp, đến khi Login đủ account để làm rồi thì qua bước 4.
4) Click nút Start để các account bắt đầu Loading captcha về làm.

Cách 2:
1) Mở soft VinaCaptcha lên.

2) Click nút Start ngay.
3) Checked vào từng account để nó LoginOK và nó tự Loading.
4) Làm lại bước 3 cho đến khi đủ lượng account làm việc.

Tuy nhiên cách 2 dễ bị LoginFail vì trong lúc account này login thì các account trước đó Loading captcha, chiếm băng thông, dẫn đến server timeout, loginfail. Dùng cách 1 là OK nhất :)

Thân !

cho mình hỏi nếu hiện lên dấu ! có vòng tròn thì gõ gì ?

vừa gõ thử cho con bạn xem, giống code lỗi ở pix, error hoặc esc thôi;))

Từ lúc gõ kolo đến giờ mới gặp cái rate này đó : $1.48. Dạo này rate kolo cao ghê gặp $0.8-$1.05 rất là thường xuyên.

các bạn giúp mình với View attachment 21994 nó để tình trạng ko trả dc là sao vậy

Đang giặp nè - mà cũng bình thường, nó báo đang trả
Mình còn ác hơn cậu nó báo đang pay hơn 48h vẫn chưa hoàn thành mà giờ đủ 1.1$ rồi chưa dám payout tiếp nè
Thằng kolo ngày càng pay chậm:binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week