Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
có cách nào để kiểm tra mình đã bị warning hay rule bao nhiêu lần ko mấy bạn?
mình cạp trên soft mà chẳng thấy nó hiện lên, sợ chưa kịp rút thì bị nó xử bắn...:binhsua58:

khi nào em phạm luật thì nó sẽ khóa account đó và em ko gõ trên soft được. account phạm luật sẽ ko load hình trên soft, phải đăng nhập trên web. Lúc đăng nhập vào nó sẽ hiện một bảng cảnh cáo, báo mình gõ sai code nào, trên bảng đó nó cũng thống kê em gõ sai bao nhiêu code, ngày tháng gõ sai. bấm vào cái nút, i warned gì đó thì mới gõ tiếp account đó trên soft được.

Một tháng nó cho phép mình gõ sai 5 lần ở một số lỗi (+1 warning) và ở một số lỗi chỉ vi phạm một lần duy nhất lá sẽ bị khóa vĩnh viễn (account banned forever). Cái này em phải đăng nhập trên web rồi vào phần work sẽ thấy ngay nhé.

mình bị sai 1 code ở tháng 7, 1 ở tháng 11. tháng 1 này sai 2 code. vậy thì sai thêm 3 code nữa chắc cũng ko sao đâu nhỉ??

- - - Updated - - -

mình thấy tình hình sai 4 lần của mình, mình lỡ tạo acc mới rồi, nhưng mà quên ko clear cookie. nó có ban mình ko vậy?

mình bị sai 1 code ở tháng 7, 1 ở tháng 11. tháng 1 này sai 2 code. vậy thì sai thêm 3 code nữa chắc cũng ko sao đâu nhỉ??

- - - Updated - - -

mình thấy tình hình sai 4 lần của mình, mình lỡ tạo acc mới rồi, nhưng mà quên ko clear cookie. nó có ban mình ko vậy?

ko sao cả, một tháng sai ko quá 5 lần là được, chị sai hơn 7 lần những tháng khác nhau có sao đâu nè. Tạo bao nhiêu acc cũng ko sao hết, kolo ko cấm điều này

nó mưa nắng thất thường, mỗi lần cap thì phải me rate :binhsua48:

Bác SaigonIT nhảy qua nhảy lại các thớt. làm em nhảy theo muốn chết nè ! :binhsua56:

Bác SaigonIT nhảy qua nhảy lại các thớt. làm em nhảy theo muốn chết nè ! :binhsua56:

hix, tại dạo này cap nó thất thường quá, tính ra kolo load vẫn tốt nhất, nhảy qua nhảy lại xem thằng nào ngon cap kiếm cháo ý mà :binhsua47::binhsua47:

hix, tại dạo này cap nó thất thường quá, tính ra kolo load vẫn tốt nhất, nhảy qua nhảy lại xem thằng nào ngon cap kiếm cháo ý mà :binhsua47::binhsua47:

Mình cũng vậy đó! nhảy qua nhảy lại, giờ nào , em nào rate cao thì bụp

ra kí tự ko thấy thì đánh thế nào nhẫy :m003:

kolo được đăng ký nhiều acc chung WMZ k mọi người :m021:

Được đấy cậu. tớ vẫn add 1 tk Wmz thôi.

- - - Updated - - -

mình bấm orther để pay 4 ngày rồi mà chưa pay mình nữa kỳ wa ko hiểu nổi bạn àh

kolo lúc này pay trễ lắm. nhưng chưa bao giờ pay trễ đến 4 ngày,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics