Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Không phải là "Không trả được" :binhsua01: Nó dịch sang tiếng việt ngơ ngơ đó. "Not paid yet" là chưa thanh toán thôi :binhsua17:.
Team của mình vẫn trả đều đều, tầm 2 ngày sau request là trả.

Này thì rết thấp

:binhsua15:

Không phải là "Không trả được" :binhsua01: Nó dịch sang tiếng việt ngơ ngơ đó. "Not paid yet" là chưa thanh toán thôi :binhsua17:.
Team của mình vẫn trả đều đều, tầm 2 ngày sau request là trả.

Này thì rết thấp

:binhsua15:
Thánh ở phương nào thế rate 2$ :m077

Download VinaCaptcha Free (update liên tục theo thay đổi của server) ở đây, sao loginfail dc: http://vinacaptcha.com/download.html
;)

Còn cách login mới ở soft VinaCaptcha thì xem ở đây:
Thông báo lại cách Login làm việc ở soft VinaCaptcha:

Do có nhiều anh em không để ý nên chưa quen cách Login mới. Tớ thay đổi cách login mới để tranh bị LoginFail và timeout từ server. Cụ thể làm như sau:

Cách 1:
1) Mở soft VinaCaptcha lên.
2) Checked vào một account cần làm và chờ nó báo LoginOK.
3) Làm lại bước 2 cho account kế tiếp, đến khi Login đủ account để làm rồi thì qua bước 4.
4) Click nút Start để các account bắt đầu Loading captcha về làm.

Cách 2:
1) Mở soft VinaCaptcha lên.

2) Click nút Start ngay.
3) Checked vào từng account để nó LoginOK và nó tự Loading.
4) Làm lại bước 3 cho đến khi đủ lượng account làm việc.

Tuy nhiên cách 2 dễ bị LoginFail vì trong lúc account này login thì các account trước đó Loading captcha, chiếm băng thông, dẫn đến server timeout, loginfail. Dùng cách 1 là OK nhất :)

Thân !
làm cách nào để set time vậy bác.nghĩa là để thời gian gõ xong 1 ảnh la 50 giây y

mới bị suppen forever một con id, nản dễ sợ, anh kia làm 2$/k chắc là lão làng captcha kolo, có kinh nghiệm gì ko, chỉ anh em với.

Cho em hỏi là nếu muốn lập nhóm thì phải 5acc đã thanh toán 1 lần. Sau đó có 1 acc làm trung gian để add 5acc này vào. Cho hỏi là acc trung gian này có cần phải thanh toán 1 lần ko và nó ko cần gõ đúng ko mấy bác. Help me

Cho em hỏi là nếu muốn lập nhóm thì phải 5acc đã thanh toán 1 lần. Sau đó có 1 acc làm trung gian để add 5acc này vào. Cho hỏi là acc trung gian này có cần phải thanh toán 1 lần ko và nó ko cần gõ đúng ko mấy bác. Help me
uhm cái acc add 5 ID ko cần gõ đâu bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week