Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
anh em cóa ai kiếm thêm 30-50$ từ thằng cashfiesta k..?ai mún mà chưa bít cách thì pm mình...cụ thể bạn sẽ phải làm ref cho mình coi như trả công.tháng chỉ bỏ ra 5 ngày mỗi ngày 2h thui là ok rùi tháng cao thêm 30-50$ nhưng cũng tùy may mắn nữa nhé...
Y!M: [email protected] pm trực tiếp thì ol lúc 11h30 các ngày trong tuần.
thank...nên đầu nào em kolo.............:))

anh em cóa ai kiếm thêm 30-50$ từ thằng cashfiesta k..?ai mún mà chưa bít cách thì pm mình...cụ thể bạn sẽ phải làm ref cho mình coi như trả công.tháng chỉ bỏ ra 5 ngày mỗi ngày 2h thui là ok rùi tháng cao thêm 30-50$ nhưng cũng tùy may mắn nữa nhé...
Y!M: [email protected] pm trực tiếp thì ol lúc 11h30 các ngày trong tuần.
thank...nên đầu nào em kolo.............:))
Nếu ko may mắn thì sao bác :m003:

thế này là sao nhỉ các bác????? liệu $ có về ví ko?
có ai bị thế này chưa?

- - - Updated - - -

có ai bị thế này chưa?

mình ko biết post ảnh, mình payment nhưng sao trong "Tình trạng" lại có chữ "in que" là sao? vậy có được thanh toán ko? Kiểm tra WMZ $ chưa về.

"in que" tức là hiện tại chúng tôi đang bị nhỡ tiền các bạn chờ thêm một tý...yên tâm đi mình bị như này rùi...từ giờ đếm tối là nó pay đấy...:D

- - - Updated - - -

Nếu ko may mắn thì sao bác :m003:

nếu không may thì chỉ đc ít $ thui chắc tầm 5-10$ thui.:binhsua58:

có ai bị thế này chưa?
View attachment 22253

- - - Updated - - -

có ai bị thế này chưa?
View attachment 22253

Tại google dịch không chính xác nên bạn hiểu sai. Đó là tình trạng " chưa trả" tức là đang xử lý.

Lúc này kolo ban kinh quá
Mấy pác cho hỏi khi từ không nhìn thấy mình đánh ERROR hay ? vậy?

chữ nào không nhìn thấy cậu gõ "**** you" chắc nó sẽ cho cậu 1$ đó. :binhsua166:

cậu không biết ah. Kolo dạo này ban ghê lắm. nó vượt mặt hết các dự án luôn rồi.

Mình chạy team cóa vẻ như nó k thèm ban rùi...hờ hờ...:binhsua02:

Cho hỏi, sau khi mình gõ hơn 40 000 code, xuất hiện 1 code (code này quên chụp lại cho mọi người cói rồi) được mô tả như sau. Có một chiếc giường, 1 người phụ nữ trẻ đang trong tư thế quỳ 2 đầu gối, 2 tay chống lên gường (trần truồng), mặt quay ra sau lưng. Có 1 người đàn ông cũng trần truồng, mông quay vào phía mình. Họ đang làm tư thế Doggi. Mình không biết gõ gì nên Esc luôn. Cho hỏi liệu có cơ hội gặp lại code này lần 2, mình nên gõ vô là gì vậy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week