Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi, sau khi mình gõ hơn 40 000 code, xuất hiện 1 code (code này quên chụp lại cho mọi người cói rồi) được mô tả như sau. Có một chiếc giường, 1 người phụ nữ trẻ đang trong tư thế quỳ 2 đầu gối, 2 tay chống lên gường (trần truồng), mặt quay ra sau lưng. Có 1 người đàn ông cũng trần truồng, mông quay vào phía mình. Họ đang làm tư thế Doggi. Mình không biết gõ gì nên Esc luôn. Cho hỏi liệu có cơ hội gặp lại code này lần 2, mình nên gõ vô là gì vậy ?

Chúc mừng bác, em gõ hoài mà có thấy cap như thế này đâu :binhsua02::binhsua02::binhsua02:

Cho hỏi, sau khi mình gõ hơn 40 000 code, xuất hiện 1 code (code này quên chụp lại cho mọi người cói rồi) được mô tả như sau. Có một chiếc giường, 1 người phụ nữ trẻ đang trong tư thế quỳ 2 đầu gối, 2 tay chống lên gường (trần truồng), mặt quay ra sau lưng. Có 1 người đàn ông cũng trần truồng, mông quay vào phía mình. Họ đang làm tư thế Doggi. Mình không biết gõ gì nên Esc luôn. Cho hỏi liệu có cơ hội gặp lại code này lần 2, mình nên gõ vô là gì vậy ?

Gặp hình đó mình gõ là : sex
Chúc mừng bác, em gõ hoài mà có thấy cap như thế này đâu :binhsua02::binhsua02::binhsua02:

Đừng lo ! Gõ kolo , rồi từ từ em nào cũng gặp hình đó.....

Cho hỏi, sau khi mình gõ hơn 40 000 code, xuất hiện 1 code (code này quên chụp lại cho mọi người cói rồi) được mô tả như sau. Có một chiếc giường, 1 người phụ nữ trẻ đang trơng tư thế quỳ 2 đầu gối, 2 tay chống lên gường (trần truồng), mặt quay ra sau lưng. Có 1 người đàn ông cũng trần truồng, mông quay vào phía mình. Họ đang làm tư thế Doggi. Mình không biết gõ gì nên Esc luôn. Cho hỏi liệu có cơ hội gặp lại code này lần 2, mình nên gõ vô là gì vậy ?

cứ gõ là 2 con d o g cho khỏe

tình hình là kolo rate đang thấp...chán gê...cóa bác nào cắm cashfi kiếm thêm k nhỉ..?tháng ăn may chắc cũng đc 50$...:))

hôm nay mọi người được pay k :m021:

Hình như là in-que thì phải. Ngày nào chằng vậy. Nhưng mà hum sao kiểm tra trong WMZ thì trả vần đầy đủ mà. Mà các bác hay chuyển WMZ ở thèn nào uy tín za. Thấy trang transfer.vn được ko mấy bác

Hình như là in-que thì phải. Ngày nào chằng vậy. Nhưng mà hum sao kiểm tra trong WMZ thì trả vần đầy đủ mà. Mà các bác hay chuyển WMZ ở thèn nào uy tín za. Thấy trang transfer.vn được ko mấy bác

trong 4rum có ex mua giá tốt đó bác :binhsua03:

thật hay đùa :binhsua08::binhsua18::binhsua21::binhsua21:

cho hỏi đổi pass kolo theo ý mình chỗ nào vậy các bạn? acc mới dk giờ nó gửi pass về, mỗi lần log vô web, lại phải paste lại, chớ bà cố thằng nào nhớ đc mí cái pass ko theo hệ thống của nó. :binhsua04:

cho hỏi đổi pass kolo theo ý mình chỗ nào vậy các bạn? acc mới dk giờ nó gửi pass về, mỗi lần log vô web, lại phải paste lại, chớ bà cố thằng nào nhớ đc mí cái pass ko theo hệ thống của nó. :binhsua04:

kolo không cho đổi pass bác ah :binhsua02:

ngu thế....mở off ra mà lưu nó lại...haizzzz vl...

koloteam khác kolotibablo điểm nào nhỉ, như mặt lợi, hại của 2 cách này của kolo.

ai bit phân tích dùm, thanks :m021:

koloteam khác kolotibablo điểm nào nhỉ, như mặt lợi, hại của 2 cách này của kolo.

ai bit phân tích dùm, thanks :m021:

koloteam thì tiền dồn về acc 9,bonus nó + sẵn vào code luôn=>nhanh có tiền
kolo đơn lẻ thì lâu có tiền.dồn acc tới ngày thứ 29-30 hưởng bonus cuối cùng rùi rút tiền

ngu thế....mở off ra mà lưu nó lại...haizzzz vl...

này, ăn nói cho cẩn thận nha! Đây ngu cũng ko cần người khôn như EM chỉ đâu EM ạ. Giữa cộng đồng, thì nên biết mình biết ta và ăn nói cho cẩn thận một chút nhé. Như vậy sẽ được ng khác tôn trọng hơn.
Ý I hỏi là, đổi pass theo ý mình, lấy 1 tên chung cho các acc cho dễ nhớ, như trong pix. Chứ các việc, lưu lại acc và pass thì I không ngu tới mức phải hỏi đâu EM ạ, biết mình biết ta sẽ được người khác kính trọng.:binhsua04::binhsua04::binhsua04:
Đúng là trẻ trâu! :binhsua08::binhsua08::binhsua04:,
haizzz, buồn cho một thế hệ:binhsua12:

Last edited by a moderator:

kolo khi gia nhập vào koloteam thì các accout của kolo con có thể đổi pass lại được nhưng hiện tại thì nếu đổi sẽ bị bans accout chủ <<<<< đã bị bans nên biết :binhsua135:

theo mình chơi kolo solo sẽ ok hơn. chơi kolo team khó quản lý và thanh toán quá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week