Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
theo mình chơi kolo solo sẽ ok hơn. chơi kolo team khó quản lý và thanh toán quá.

sai lầm bạn àh koloteam là dễ quản lý nhất vì lúc đó chỉ việc vào accout chủ thống kê và thanh toán nhưng có cái lợi cũng có cái hại là khi vào koloteam thì nó chỉ tính trong vòng 29 ngày nếu để quá ngày thì số tiền kiếm trước đó sẽ bị trừ bớt dần nếu ko kịp chốt lại cho mem và nếu bị bans accout chủ thì dở khóc dở cười vì trong khi các accout con vẫn làm bình thường chỉ có điều là ko rút được tiền từ accout chủ :binhsua141:

đợi kolo khi nào ổn định mới quay về đc :binhsua06: mà bác nào có cái soft free cho kolo cho mình xin nào :binhsua14:

này, ăn nói cho cẩn thận nha! Đây ngu cũng ko cần người khôn như EM chỉ đâu EM ạ. Giữa cộng đồng, thì nên biết mình biết ta và ăn nói cho cẩn thận một chút nhé. Như vậy sẽ được ng khác tôn trọng hơn.
Ý I hỏi là, đổi pass theo ý mình, lấy 1 tên chung cho các acc cho dễ nhớ, như trong pix. Chứ các việc, lưu lại acc và pass thì I không ngu tới mức phải hỏi đâu EM ạ, biết mình biết ta sẽ được người khác kính trọng.:binhsua04::binhsua04::binhsua04:
Đúng là trẻ trâu! :binhsua08::binhsua08::binhsua04:,
haizzz, buồn cho một thế hệ:binhsua12:

Vâng ...em sai rùi em xin lỗi...em xin thề,em xin hứa em xin đản bảo từ nay
sẽ k như thế nữa...
Vậy cho em hỏi em trẻ trâu thì ai đó trẻ gì..?
:binhsua48:

- - - Updated - - -

kolo dạo này delay pay liên tục nhỉ, có khi gần cả tuần :binhsua03:

thấy cậu nói thế tơ lại rút thử 10$ xem thế nào..:))

ngu thế....mở off ra mà lưu nó lại...haizzzz vl...

vl ông thánh không biết khôn hơn ai mà kêu người khác ngu

- - - Updated - - -

sai lầm bạn àh koloteam là dễ quản lý nhất vì lúc đó chỉ việc vào accout chủ thống kê và thanh toán nhưng có cái lợi cũng có cái hại là khi vào koloteam thì nó chỉ tính trong vòng 29 ngày nếu để quá ngày thì số tiền kiếm trước đó sẽ bị trừ bớt dần nếu ko kịp chốt lại cho mem và nếu bị bans accout chủ thì dở khóc dở cười vì trong khi các accout con vẫn làm bình thường chỉ có điều là ko rút được tiền từ accout chủ :binhsua141:

mình thấy cái nào cũng như cái đó thôi, nếu đã solo 1 mình thì team hay solo cũng thế mà, nhưng cái team đc cái Min pay nhanh hơn thôi

thì theo bạn nói, bạn suy nghĩ lại đi. mình nói như vậy đúng không ? lỡ nó ban acc. hoặc mem làm vượt số ngày trong 1 tháng. cậu làm thế nào ?

thì theo bạn nói, bạn suy nghĩ lại đi. mình nói như vậy đúng không ? lỡ nó ban acc. hoặc mem làm vượt số ngày trong 1 tháng. cậu làm thế nào ?

thì mình nói là có mặt lợi và mặt hại mà

mặt lợi ở đây khi gia nhập vào koloteam rồi nếu accout con bị bans nó vẫn tính tiền cho accout chủ , còn việc member làm vượt quá số ngày thì do bạn quan lý biết cách chốt đúng tuần hoặc vừa đúng nó giảm này là được , còn mặt hại là nó bans accout chủ là đi nguyên 1 group

thì mình nói là có mặt lợi và mặt hại mà

mặt lợi ở đây khi gia nhập vào koloteam rồi nếu accout con bị bans nó vẫn tính tiền cho accout chủ , còn việc member làm vượt quá số ngày thì do bạn quan lý biết cách chốt đúng tuần hoặc vừa đúng nó giảm này là được , còn mặt hại là nó bans accout chủ là đi nguyên 1 group
Cho em hỏi vụ koloteam mà member làm vượt quá số ngày là như thế nào ạ?
Em đang làm group cứ add acc rùi chiến thui. tự thân vận động hehe. chả biết quy củ gì cả

Cho em hỏi vụ koloteam mà member làm vượt quá số ngày là như thế nào ạ?
Em đang làm group cứ add acc rùi chiến thui. tự thân vận động hehe. chả biết quy củ gì cả

khi gia nhập group thì tính từ ngày bắt đầu gia nhập trở đi là accout dó sẽ có tiểu sử thanh toán từng ngày là 29 ngày thì 2 -3 tuần báo member chốt lại số ngày dó 1 lần là được ko nên để quá lâu như thế sẽ bị trừ đi từng ngày ví dụ ngày 1 cho tới ngày 29 thì tới ngày 30 thì sẽ mất ngày 1

mà làm group thì nên tạo nhiều group ko nên chơi 1 group nhé kẻo lại giống mình đi cả group vài trăm accout mà ko rõ nguyên nhân hoặc kolo nó cố tình khóa

khi gia nhập group thì tính từ ngày bắt đầu gia nhập trở đi là accout dó sẽ có tiểu sử thanh toán từng ngày là 29 ngày thì 2 -3 tuần báo member chốt lại số ngày dó 1 lần là được ko nên để quá lâu như thế sẽ bị trừ đi từng ngày ví dụ ngày 1 cho tới ngày 29 thì tới ngày 30 thì sẽ mất ngày 1

mà làm group thì nên tạo nhiều group ko nên chơi 1 group nhé kẻo lại giống mình đi cả group vài trăm accout mà ko rõ nguyên nhân hoặc kolo nó cố tình khóa
Thế là để ăn cái bonus á?! @@ chốt lại số ngày là ntn?! (sr não hơi mịn)

bạn nào cho mình hỏi, làm kolo thì team or solo thì có lợi hơn? vì mình có mấy acc kolo đã pay rùi ... mà lại nghe nói làm team dễ bị banned acc con lẫn acc chủ =.='' ... nên vẫn chưa dám tạo ...

vs lại ví dụ như mình lấy 1 acc làm acc chủ ko gõ, thì nếu acc con bị banned thì acc chủ/ group có bị ảnh hưởng j ko?

bạn nào cho mình hỏi, làm kolo thì team or solo thì có lợi hơn? vì mình có mấy acc kolo đã pay rùi ... mà lại nghe nói làm team dễ bị banned acc con lẫn acc chủ =.='' ... nên vẫn chưa dám tạo ...

vs lại ví dụ như mình lấy 1 acc làm acc chủ ko gõ, thì nếu acc con bị banned thì acc chủ/ group có bị ảnh hưởng j ko?

đứa nào bảo thế vả vào mồm nó cơ...:)) nếu bị ban thì chết acc con thui.vào web del nó đi up acc con khác vào là đc.ok acc chủ vứt đấy chơi thui k sử dụng nhé k thì mứt thiệt đó...
Ưu điểm của team:
----loand nhanh hơn solo.
----tiền quy về 1 mối >>>nhanh đc rút hơn boud% lun k cần chờ đợi.acc con bị ban acc chủ vẫn còn tiền.
----ít bị ban nick hơn nếu chạy dều 5 con...
----khi pay đc ưu tiên >>>pay nhanh hơn...
đấy là những gì anh bít...:binhsua12:Y!M k hỏi còn bày đặt vào đây post bài cơ đấy...:))

không hiểu của m.n thế nào chứ của mình thế này nè...gần như ins pay lun;;;hề hề:binhsua03::binhsua02:

đứa nào bảo thế vả vào mồm nó cơ...:)) nếu bị ban thì chết acc con thui.vào web del nó đi up acc con khác vào là đc.ok acc chủ vứt đấy chơi thui k sử dụng nhé k thì mứt thiệt đó...
Ưu điểm của team:
----loand nhanh hơn solo.
----tiền quy về 1 mối >>>nhanh đc rút hơn boud% lun k cần chờ đợi.acc con bị ban acc chủ vẫn còn tiền.
----ít bị ban nick hơn nếu chạy dều 5 con...
----khi pay đc ưu tiên >>>pay nhanh hơn...
đấy là những gì anh bít...:binhsua12:Y!M k hỏi còn bày đặt vào đây post bài cơ đấy...:))

Hok thjx hỏi anh nên hỏi bay vào đây hỏi đó chứ =)) anti anh rồi ...

p/s =.='' tụi kia thì toàn bảo em solo :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week