Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
hôm trước order hôm sau banned, đen thật :binhsua02:

Reques xong nhưng hôm sau banned nó vẫn thânh toán mà bác.

đứa nào bảo thế vả vào mồm nó cơ...:)) nếu bị ban thì chết acc con thui.vào web del nó đi up acc con khác vào là đc.ok acc chủ vứt đấy chơi thui k sử dụng nhé k thì mứt thiệt đó...
Ưu điểm của team:
----loand nhanh hơn solo.
----tiền quy về 1 mối >>>nhanh đc rút hơn boud% lun k cần chờ đợi.acc con bị ban acc chủ vẫn còn tiền.
----ít bị ban nick hơn nếu chạy dều 5 con...
----khi pay đc ưu tiên >>>pay nhanh hơn...
đấy là những gì anh bít...:binhsua12:Y!M k hỏi còn bày đặt vào đây post bài cơ đấy...:))
Em hỏi cái. Thế acc chủ cứ vứt đấy ko gõ cũng đc nhỉ? như thế chắc chả bh nó ban acc chủ :)

Em hỏi cái. Thế acc chủ cứ vứt đấy ko gõ cũng đc nhỉ? như thế chắc chả bh nó ban acc chủ :)

Thằng này giống ct, acc chủ hông gõ hông sao nó ban từ acc con, acc con bị die nhiều là acc chủ ra đi :binhsua02:

Thằng này giống ct, acc chủ hông gõ hông sao nó ban từ acc con, acc con bị die nhiều là acc chủ ra đi :binhsua02:

Acc chủ là làm nhóm đó hả mấy bác?

bad thì cung hên xui thôi! Lúc trước mình có acc bonus 30% bad 9 lần 1 tháng cũng ko bị ban!

các bác cho em hỏi ngu tí, khi soft hiện ra casesive có bắt buộc phân biệt hoa thường k vậy? bác nào gõ thường k? thấy gõ hoa lâu quá mà k dám thử gõ thường.

ko hiểu sao mình add kolo team thì nó báo thế này: ERROR: a team with purse Z275789003499 already exists. You can not register at this time.
mặc dù đã đạt mỗi acc con 1 lần thanh toán, có acc trên 1 lần, cùng số ví. Trước cũng số ví này mình đã tạo team rồi sau chán lại tách chơi solo, hay giờ nó ko cho team lại nữa ?

ko hiểu sao mình add kolo team thì nó báo thế này: ERROR: a team with purse Z275789003499 already exists. You can not register at this time.
mặc dù đã đạt mỗi acc con 1 lần thanh toán, có acc trên 1 lần, cùng số ví. Trước cũng số ví này mình đã tạo team rồi sau chán lại tách chơi solo, hay giờ nó ko cho team lại nữa ?

Bạn không tạo được là do đã có 1 team cùng ví Z275789003499 của bạn rồi. Vì 1 ví tạo được 1 team nếu bạn muốn tạo được team khác thì làm ví Z khác tạo id con làm đủ minpay thanh toán add team mà làm

Bạn không tạo được là do đã có 1 team cùng ví Z275789003499 của bạn rồi. Vì 1 ví tạo được 1 team nếu bạn muốn tạo được team khác thì làm ví Z khác tạo id con làm đủ minpay thanh toán add team mà làm

OMG! vậy là ko tạo đc nữa rầu :(, có mỗi ví thôi, tất cả đều add chung 1 ví xưa nay rầu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week