Thảo Luận Tìm Dự Án Tạm Thời Cạp Tạm Chờ Wa Bão Ở Pix........!!!!

Theo Thông Tin Em Mới Nhận Đc......Qlink Nó Load Ngày Nhanh....

Rate 0.9$...( Thông TIn Chưa Xác Nhận Nhé ) Bác nào Đang làm vào Xác Nhận Giùm Thông TIn này Nhé.....Để làm ngày Qlink Đêm Pix:p

theo thông tin em mới nhận đc......qlink nó load ngày nhanh....

Rate 0.9$...( thông tin chưa xác nhận nhé ) bác nào đang làm vào xác nhận giùm thông tin này nhé.....để làm ngày qlink đêm pix:p
ai zô xác nhận đê,để bà con còn chiến
upppp

oh shit.. xác nhận đây... load cực nhanh nhé... 3acc mà tốc độ 960 code/h... ta lên đời rầu... chiến thôi anh em...

---------- Post added at 05:51 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Anh em lập Group chiến QLink đê... vậy bonus nó mới cao được... nhanh tay nào... ai vào team tui giơ tay lên... :binhsua07::binhsua07:

oh shit.. xác nhận đây... load cực nhanh nhé... 3acc mà tốc độ 960 code/h... ta lên đời rầu... chiến thôi anh em...

---------- Post added at 05:51 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Anh em lập Group chiến QLink đê... vậy bonus nó mới cao được... nhanh tay nào... ai vào team tui giơ tay lên... :binhsua07::binhsua07:

Em THanks Đại ca Nhé:D.......Bà Con Chuyển Wa Qlink làm ngày Nào:D Ai Cần Panel Pm YH em nhé:D Chử Ký:D.....

Àh em hỏi phát.......Qlink Pay va paypal thôi đúng ko Mọi người:D....Mà paypal chỉ dùng Visa đk thôi úng ko:((

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

Panel free hay sell đây bé heo :(

Free ạ tại em thấy có ng post mà 4rum em cũng chưa thử

Em chỉ copy Cái Panel này từ 1 bài khác ( Em chưa xác Thực nên có gì Thông CẢm )

ác bạn gửi mail về địa chỉ: [email protected]
Tiêu đề: I want register admin qlinkgroup
Nội dung:
Dear Admin QlinkGroup!
I want register admin qlinkgroup
please admin help me!
Thank
My information:
My name: (tên của bạn)
Username: (tên ID bạn muốn tạo)
pass: (pass bạn muốn tạo)
Paypal payment: (TK paypal bạn muốn thanh toán)
Please admin qlink group help me!
Thanks you very much!

Thông Thường từ khi gửi mail đến ==>3 ngày nó sẽ Rep:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week