Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
Sau 1 thời gian dùng thema thì mình chắc phải chia tay nó thôi, ko hợp với cách chơi của mình, có ai đổi MP lấy thema thì pm mình cái

cho mình hỏi thema cần cài cái gì để chạy được nhỉ, mình vừa mua máy mới về không chạy được, hjx

cho mình hỏi thema cần cài cái gì để chạy được nhỉ, mình vừa mua máy mới về không chạy được, hjx

có lẽ là do màn hình hoặc HDD của bạn có vấn đề, mình khuyên bạn nên đi bảo hành xem sao, có lễ HDD bị bad sector cũng nên

hình như là SMF
đang pótay với cái thể loại này
Nếu đúng là smf thì tớ nhớ tên jay ở mp4 có nói cách lấy id của thằng này,nó bị ẩn đó.Nhưng tớ chưa gặp bao h nên ko biết nữa,mà h vào đó thì ko dc nữa vì ko còn mp4

sao mình add 2 acc vào mỗi forum rồi. lúc post có chuyển qua lại giữa 2 acc mà vào 4rum check chỉ thấy 1 acc post bài là sao nhỉ ... ai giúp tớ với

thema có add hàng loạt được như mp4 ko nhỉ các bro

mp5 chỉ dùng trên 1 PC và 1 IP, nên nếu đã dùng key rồi thì k thể bán hoặc nhường lại đúng k?
còn thema thì sao nhỉ, ý mình là vẫn làm trên 1 máy tính, nhưng có thể làm ở nhà hoặc mang lên trường chiến có đc k

mp5 chỉ dùng trên 1 PC và 1 IP, nên nếu đã dùng key rồi thì k thể bán hoặc nhường lại đúng k?
còn thema thì sao nhỉ, ý mình là vẫn làm trên 1 máy tính, nhưng có thể làm ở nhà hoặc mang lên trường chiến có đc k
ai nói thế =))...đã dùng rồi ko dc bán à =))

ai nói thế =))...đã dùng rồi ko dc bán à =))
vâng, k ai cấm bán mà cũng chẳng ai cấm mua, nhưng mua về máy mình rồi liệu dùng đc k, đã mất $ thì cũng nên mất 1 cách khôn ngoan chứ.
bro nào thông thạo về vấn đề này thì cho chút tư vấn, k thì cũng xin đừng nói lời cay đắng

vâng, k ai cấm bán mà cũng chẳng ai cấm mua, nhưng mua về máy mình rồi liệu dùng đc k, đã mất $ thì cũng nên mất 1 cách khôn ngoan chứ.
bro nào thông thạo về vấn đề này thì cho chút tư vấn, k thì cũng xin đừng nói lời cay đắng
sax. =)) ....
mấy pro vào cho ý kiến nhé =))
Kô sao đâu anh bạn ...họ bán lại cho mình thì mình đổi hết mail ,pass đi tránh trường hợp cả 2 PC cùng sử dụng auto đó 1 lúc ...lúc đó die thì ....=))
mua lại về cứ đổi mail ,pass hết đi và vào auto bình thường thoải mái
chắc bạn mới vào phải kô

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho