Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
vâng, k ai cấm bán mà cũng chẳng ai cấm mua, nhưng mua về máy mình rồi liệu dùng đc k, đã mất $ thì cũng nên mất 1 cách khôn ngoan chứ.
bro nào thông thạo về vấn đề này thì cho chút tư vấn, k thì cũng xin đừng nói lời cay đắng

ê ê đây là cung cách thỉnh giáo các bậc tiền bối đấy hả, thế này gọi là vô lễ đấy biết ko, mới vào thì ăn nói nhún nhường chút đi, box này đang loạn lắm, chuiwr nhau lum tum beng lên bây giờ

ê ê đây là cung cách thỉnh giáo các bậc tiền bối đấy hả, thế này gọi là vô lễ đấy biết ko, mới vào thì ăn nói nhún nhường chút đi, box này đang loạn lắm, chuiwr nhau lum tum beng lên bây giờ
oh vậy đây là 1 cách nói của tiền bối sao?thế nào gọi là vô lễ, nếu xét về góc độ tiền bạc thì chắc mình còn newbie, nhưng xét về tuổi tác chưa biết ai hơn ai đâu. người với ngừoi nói ch cũng cho dễ nghe chút. mà cũng check lại ngày join forum đi rồi hẵng phán.
ngon thì vào uds chém đi, đừng có thấy người mới mà giở giọng ta đây tài giỏi, k hay đâu

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:36 PM ----------

sax. =)) ....
mấy pro vào cho ý kiến nhé =))
Kô sao đâu anh bạn ...họ bán lại cho mình thì mình đổi hết mail ,pass đi tránh trường hợp cả 2 PC cùng sử dụng auto đó 1 lúc ...lúc đó die thì ....=))
mua lại về cứ đổi mail ,pass hết đi và vào auto bình thường thoải mái
chắc bạn mới vào phải kô
như bạn này nói mình thấy vui vui, những j chưa biết thì trao đổi giúp nhau là chính.
có mấy ae trên đây rao bán key mp5(ý mình là key dùng rồi), mình hỏi lại cho chắc,, vì nghe nói bọn extremecoder nó check IP, check j đó liên quan đến HDD,trong history đã lưu IP đăng nhập lần cuối, có nghĩa là mang con key đó xài trên PC và IP khác là die, k biết phải k

Last edited by a moderator:
bạn xài thoải mái đi ,miễn là đổi mail ,pass hết đừng share cho ai cả ....trường hợp cả 2 máy sử dụng cùng lúc thì die đó

có cách nào tạo folder template forum trong thema không nhỉ các bro ? vd folder forum capcha, folder forum ban ip,... cho nó dễ quản lý ấy mà

có cách nào tạo folder template forum trong thema không nhỉ các bro ? vd folder forum capcha, folder forum ban ip,... cho nó dễ quản lý ấy mà

Tạm thời trong bản này thì chưa có,nhưng trong forum của nó đã có người yêu cầu rồi nên khả năng sẽ có trong 1.24.:binhsua20:

mọi người cho mình hỏi cái, mình vừa mua key của bac sonlove thấy xài rất good. Mỗi tội cái PC cài nhiều soft quá nên giờ hơi giật. Vậy nếu mình ghost lại máy thì cái key của thema nó có bị block không

mọi người cho mình hỏi cái, mình vừa mua key của bac sonlove thấy xài rất good. Mỗi tội cái PC cài nhiều soft quá nên giờ hơi giật. Vậy nếu mình ghost lại máy thì cái key của thema nó có bị block không
Ko sao đâu bạn,cùng lắm die thì bảo hành chứ lo gì. :))

Xài bình thừong chả thấy lỗi liếc gì hết :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week