Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
cũng mua của anh soonlove 1 cái. nghe nói vậy sợ die quá.không làm ăn được gì. biết vậy mua ở trang chủ luôn cho rùi. khỏi lo die

Lam sao sử dụng IBP 3 trong thema đây các bác? Thấy trong danh sách loại forum không có IBP3

Mod Leo cho đệ hỏi, sao đệ add 2 nick khác nhau trong cùng 1 forum (section khác nhau) mà sao lúc auto post bài lại sử dụng có 1 nick để post =.=. ko biết có phải lỗi auto ko, bro có cách nào khắc phục ko ạ :).
nếu là lỗi, thì mong bro nhờ ông admin freddy fix giúp đệ với :D

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi là tại sao update phiên bản mới, mình đã copy folder user của phiên cũ dán vào bản mới rồi, khi bật bản mới v.1.23 thì lại mất đi tất cả temp trong section thế? Vào lại bản cũ v.1.21 thì thấy vẫn còn. Bạn nào biết chỉ giáo mình với nhé, đa tạ!! ^ ^

Mod Leo cho đệ hỏi, sao đệ add 2 nick khác nhau trong cùng 1 forum (section khác nhau) mà sao lúc auto post bài lại sử dụng có 1 nick để post =.=. ko biết có phải lỗi auto ko, bro có cách nào khắc phục ko ạ :).
nếu là lỗi, thì mong bro nhờ ông admin freddy fix giúp đệ với :D

là do lúc add temp bạn dùng nick 1 để add nên toàn bộ temp chỉ có thông tin nick 1 thôi, bây giờ bạn muốn nick 2 post thì bạn ấn vào nick 2 và nhấn vào nút update topics/templates with user ở ngay bên dưới lúc đó mới post được bằng nick đó

---------- Post added at 02:35 PM ---------- Previous post was at 02:34 PM ----------

cho mình hỏi là tại sao update phiên bản mới, mình đã copy folder user của phiên cũ dán vào bản mới rồi, khi bật bản mới v.1.23 thì lại mất đi tất cả temp trong section thế? Vào lại bản cũ v.1.21 thì thấy vẫn còn. Bạn nào biết chỉ giáo mình với nhé, đa tạ!! ^ ^

bạn xuất temp ra định kỳ để backup hiện giờ vẫn chưa phát hiện ra lỗi gì nhưng đây là lỗi khá nghiêm trọng

Bạn pm:lidude56169

đối với những site bắt buộc chọn prefixes (mới cho creat new theard) là Cam, R5, DVDRip, TVRip ... ko có trong thema bạn ơi ! Bạn Leo pm kiu admin sx thema bổ sung vào nha ;)

cho tớ hỏi tớ dùng trên mấy để chơi collection giờ bỏ themma lên VPS chơi spam có được không ( 2 cái không mở cùng một lúc nha) :D

HIx thấy hỏi lâu trả lời nên tớ có lập cái topic cậu xóa giùm nha! Với lại themma chay 1 lần 2 group được không thế??

HIx thấy hỏi lâu trả lời nên tớ có lập cái topic cậu xóa giùm nha! Với lại themma chay 1 lần 2 group được không thế??
Là sao cậu ,group topic hử.

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

đối với những site bắt buộc chọn prefixes (mới cho creat new theard) là Cam, R5, DVDRip, TVRip ... ko có trong thema bạn ơi ! Bạn Leo pm kiu admin sx thema bổ sung vào nha ;)
BẠn có thể tự add,tab forum có 2 chỗ chọn prefix,bạn chọn cái bên trái.

Là sao cậu ,group topic hử.

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

BẠn có thể tự add,tab forum có 2 chỗ chọn prefix,bạn chọn cái bên trái.
thì group topic đó tớ tạo 2 group 1 group MOVIE 1 group JAV hôm qua cho chạy group MOVIE đầu rồi sau cho chạy thêm JAV mà ko được.Cải chữ POST SECLECT nó ko hiện lện!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week