Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
ô sao hình như nó chạy vào acc mình 5$ nhỉ --> thời điểm này rraast nhạy cảm --> nó reset biết đâu có lỗ hổng . hacker đang rình mò . canh me , sơ hở là múc nè ;))

Bác nói thế làm bác kia sợ :binhsua04:

Chắc nó chậm một tí thôi, chờ rồi sẽ có, không mất đi đâu đâu mà bác sợ :)
chậm 3,4 ngày mình còn ko lo, đằng này hơn 10 ngày rồi đấy :binhsua04:

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

ô sao hình như nó chạy vào acc mình 5$ nhỉ --> thời điểm này rraast nhạy cảm --> nó reset biết đâu có lỗ hổng . hacker đang rình mò . canh me , sơ hở là múc nè ;))
có khi nào y lời bác này nói ko ta, $ ko cánh mà bay :binhsua19:

chậm 3,4 ngày mình còn ko lo, đằng này hơn 10 ngày rồi đấy :binhsua04:

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

có khi nào y lời bác này nói ko ta, $ ko cánh mà bay :binhsua19:

dep vào 10$ đi người yêu. tự động có 25$ liền àh. acc free nó mới lâu thế. mình thì cứ 20$ đều mỗi ngày. re-dep 10$ rút 10 cứ 2 ngày là có tiền dắt em đi ăn chè :D

dep vào 10$ đi người yêu. tự động có 25$ liền àh. acc free nó mới lâu thế. mình thì cứ 20$ đều mỗi ngày. re-dep 10$ rút 10 cứ 2 ngày là có tiền dắt em đi ăn chè :D

thơm nhỉ...ăn chè mà hết 20$ luôn...chè gì thế :binhsua95:

bình tĩnh đi các bố...cứ om sòm lên thế :binhsua105:

:binhsua112: Đang thử nghiệm restart để chuẩn bị 27 restart mà các bố. Không đọc mail à. Như lễ khai giảng thử vậy thôi. =))

:binhsua112: Đang thử nghiệm restart để chuẩn bị 27 restart mà các bố. Không đọc mail à. Như lễ khai giảng thử vậy thôi. =))

Mail nào nói vậy bác? Em check hết mail JBP gữi hôm nay thông tin nào như vậy đâu. :binhsua72::binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week