Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Trưa qua pay, thế mà hôm nay nó về lúc nào k biết? :)) Chả có mail process gì cả. :D Thật là may quá đi. hí hí

Trưa qua pay, thế mà hôm nay nó về lúc nào k biết? :)) Chả có mail process gì cả. :D Thật là may quá đi. hí hí

4-5 hôm nay đều không có mail Complete nhưng LR vẫn về,tối rút không limit lr và sáng thì về rất sớm.:)

vẫn login bình thường mà nhanh vèo vèo. Mỗi cái là tiền ref vẫn chưa thấy + đã gần 2 tiếng rồi :|

JSS Account Balance: $-150.00

JSS-Tripler Account Balance: $9.35

Có ai JSS bị âm tiền thế này không? ôi AP giờ điên mất. AP bị hold nữa chứ

ap bạn chắc trúng nguồn bẩn rồi nên tụi ap nó đòi lại tiền đó

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:11 PM ----------

Có pác nào biết coi phí rút tiền trên web không, cho mình xin cái link với . Thanks :)

bạn vô chổ rút tiền sê hiện fee lên thôi

cho mình hỏi dep bằng AP bây giờ rút bằng LR thì dep vao 1 LR , rồi mình rút 1LR mới dep vào cũng luôn hay sao các bạn :binhsua87:

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

Bạn mua của ai vậy để anh em lần sau con biết đường :binhsua85:

cho mình hỏi dep bằng AP bây giờ rút bằng LR thì dep vao 1 LR , rồi mình rút 1LR mới dep vào cũng luôn hay sao các bạn :binhsua87:

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

Bạn mua của ai vậy để anh em lần sau con biết đường :binhsua85:

đúng rồi bạn ah.................................

Do AP của bạn dính tiền bẩn rồi.-150 như này chắc là bạn dính 50$!
Thông thường như này sẽ nhận được một email của JBP nói nếu bạn nạp vào 50$ thì nó sẽ gỡ cho hết âm! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week