Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Tai sao mình không Log được vào JSS nhỉ
Ai giúp mình với
vao dc chưa cau?
vào Network Connections->Local Area Connection -> properties->TCP/IP->chon properties
-> DNS gõ
8.8.8.8
8.8.4.4.

Chán quá đi bị pending tiền,support chả thấy trả lời gì cả gần 11 ngày nay đói nhăn răng

up lên cho ai chưa nhận dc tiền homnay sẽ nhan dccccccccccccccccccccccc

Có ai JSS bị âm tiền thế này không? ôi AP giờ điên mất. AP bị hold nữa chứ
JSS cho phép fund từ nhiều acc AP vào nên mình cứ chia nhỏ ra nhiều acc mà fund, chứ gom lại 1 cục lỡ ap có vấn đề chắc sạc nghiệp thôi.

JSS cho phép fund từ nhiều acc AP vào nên mình cứ chia nhỏ ra nhiều acc mà fund, chứ gom lại 1 cục lỡ ap có vấn đề chắc sạc nghiệp thôi.

uh. giờ thì tớ biết rồi. nhưng - 150$ giờ biết làm sao. bỏ ac này thôi vì ac này tớ cũng có lãi rồi :)

uh. giờ thì tớ biết rồi. nhưng - 150$ giờ biết làm sao. bỏ ac này thôi vì ac này tớ cũng có lãi rồi :)
150$ mà bỏ acc ah(rủi ro thế),tưởng đâu tư chỉ nộp tiền vào chờ ngày rút thôi chứ^^,ai ngờ cũng có người sạc nghiệp

Mình rút tiền cách đây 5 ngày rồi mà giờ vẫn pending. Lần đầu xuất hiện hiện tượng này. Mọi người có ai bị giống mình không? ai biết cách khắc phục chỉ mình với

Mình with ngày 30/04 mà ko thấy paid nè . ngày 01/05 thì paid nhưng ngày 30/04 vẫn ko thấy

Last edited by a moderator:
Mình with ngày 30/04 mà ko thấy paid nè . ngày 01/05 thì paid nhưng ngày 30/04 vẫn ko thấy

Thử hỏi bọn nó xem bạn, của mình có một cái request tối 29 sáng 30 là nhận được.

Phí rút qua LR hiện tại cao ngất 8%, không biết khi nào mới giảm đây :(

lâu nay mình dùng IP động. giờ có nên đổi qua ip tĩnh không mấy bạn. chơi 1 máy duy nhất thì khi tắt mở modem vẫn ko hề gì phải ko hè

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week