Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
bị trừ cái đó lâu rồi mà
cái này tùy acc đăng kí lúc nào nếu acc poi đó tới 45 ngày thì bị trừ 10$

Please tell your prospects that if they
create their new JSS-Tripler accounts,
they get "$10 free money" to get started.
(Note that after 45 days their JSS-Tripler
accounts will be debited with $10.)

Last edited by a moderator:
Mẹ thằng jBP sao lắm lỗi thế ? giờ thì hiện time paid mà ko thấy tiền về LR .

Mẹ thằng jBP sao lắm lỗi thế ? giờ thì hiện time paid mà ko thấy tiền về LR .

cứ đi ngủ đi,rồi tiền sẽ về trong vài ngày tới thoiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua94:

Cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ. Đâu phải giờ nó mới vậy, mà từ xưa tới giờ vẫn thế mà. Mail thông báo đã paid nhưng tiền phải sau đó ít thời gian nữa mới về.

Ủa vậy hả, thanks các bác. Nhưng sao ngày 30/04 mình không nhận được tiền, làm cái with mới ngày 01/05 thì mình nhận được tiền ngay. Ngày 30/04 vẫn chưa thấy tiền đâu, hôm qua làm tiếp 1 vé sáng nay báo date paid rồi nhưng cũng ko thấy tiền đâu :(

Hỏi support thì nó trả lời như sau:

Hello,

Can you please re-check your Payment Processor Account and verify if you have since received your withdrawal?

If you have not please respond back to this support ticket so we can further assist you.

Thank You

Em cũng chả hiểu nó bảo gì nữa :( .

Ủa vậy hả, thanks các bác. Nhưng sao ngày 30/04 mình không nhận được tiền, làm cái with mới ngày 01/05 thì mình nhận được tiền ngay. Ngày 30/04 vẫn chưa thấy tiền đâu, hôm qua làm tiếp 1 vé sáng nay báo date paid rồi nhưng cũng ko thấy tiền đâu :(

Bác check lại xem có tiền chưa nếu có thì xác nhận đã nhận tiền, còn chưa thì tiếp tục support.

Bác check lại xem có tiền chưa nếu có thì xác nhận đã nhận tiền, còn chưa thì tiếp tục support.

Thanks bác .

Nó bảo check lại tk nhận tiền có đúng chưa nữa, nếu đúng rồi thì ko sao đâu, hôm bữa nó báo paid từ sáng sớm nhưng đến 11h khuya mình mới nhận dc tiền.

đối với JBP các chú không cần phải xoắn...cứ từ từ nó sẽ trả tiền...đang trong thời gian ngưng tụ lằn ranh Rs nhanh chậm nên chia lãi sẽ có chút vấn đề, bình tĩnh nó sẽ trả lãi đầy đủ :binhsua83:

hy vọng hết tuần nay rùi re
em dính 40% luôn quá
thui kệ đc lãi trong balace lấy mua pos lại
ps:
cơ mà có lẽ dính 25%

thong báo la JSS dang Retart nha các bác,đừng có vào làm gì mất công:binhsua94:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads