Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Tk của anh bị scan và pending nhầm thôi,Anh mới gửi ticket được có 5 ngày, anh đợi 10- 15 ngày rồi sẽ nhận được reply xin lỗi, và lệnh rút của anh pay bình thường, anh thớt nào cũng hỏi rồi chả bao giờ anh theo dõi, em cứ phải lẽo đẽo theo anh trả lời,đúng là mới có vợ thật :D

PM e mấy lần ko thấy đâu, 10-15 ngày sau vậy số tiền lãi hàng ngày của mình có rút ko hay đời lệnh cũ hết pending mới rút tiếp

PM e mấy lần ko thấy đâu, 10-15 ngày sau vậy số tiền lãi hàng ngày của mình có rút ko hay đời lệnh cũ hết pending mới rút tiếp

Sau khi lệnh rút trước được mở,khi đó tk của anh trở lại bình thường anh mới rút, rút giờ lại pending tiếp đấy :D

Mọi người cho hỏi cái cái thằng này quên Member ID thì lấy lại sao nhỉ , TK mình đk lâu lắm rồi nhưng quên Member ID không biết lấy lại sao nữa

Mọi người cho hỏi cái cái thằng này quên Member ID thì lấy lại sao nhỉ , TK mình đk lâu lắm rồi nhưng quên Member ID không biết lấy lại sao nữa
nếu bạn có mua pos thì trong mail có để số member id đó vô đó coi ko thì bấm ô can't log in

Mình vừa dep 1LR vào để rút mà sao mục rút tiền mình chỉ thấy nó cho có mỗi AP,phải đợi nó xác nhận nữa hay sao?

Mình vừa dep 1LR vào để rút mà sao mục rút tiền mình chỉ thấy nó cho có mỗi AP,phải đợi nó xác nhận nữa hay sao?
bạn vô chỗ request withdrawal fund sau đó thấy Manage your Payment Processor Accounts. bấm vô cập nhật LR thì mới đc đó bạn nó sẽ gửi 1 lá thư về mail là xác nhận xong

bạn vô chỗ request withdrawal fund sau đó thấy Manage your Payment Processor Accounts. bấm vô cập nhật LR thì mới đc đó bạn nó sẽ gửi 1 lá thư về mail là xác nhận xong

Mình cập nhật thì nó bảo đã có rồi,nhưng rút thì chỉ có AP

---------- Post added at 02:12 AM ---------- Previous post was at 02:08 AM ----------

À up tk khác thì được rồi,mà sao nó hiện thế này "Sorry, the overall daily limit for this payment processor has been reached.
In order to maintain a balance between available funds in the various payment processors,
we have both overall and individual daily withdrawal limits for each processor.
We recommend trying earlier in the day, or at a different payment processor.".Vậy khi nào rút thì được?
Thanks

Mình cập nhật thì nó bảo đã có rồi,nhưng rút thì chỉ có AP

---------- Post added at 02:12 AM ---------- Previous post was at 02:08 AM ----------

À up tk khác thì được rồi,mà sao nó hiện thế này "Sorry, the overall daily limit for this payment processor has been reached.
In order to maintain a balance between available funds in the various payment processors,
we have both overall and individual daily withdrawal limits for each processor.
We recommend trying earlier in the day, or at a different payment processor.".Vậy khi nào rút thì được?
Thanks
hình như đại loại nó giới hạn 1 khoảng tiền bạn rút trong ngày hay sao đó. nó nói bạn nên sử dụng rút về ví tiền khác @.@ hi vọng là mình đoán đúng

Chào các bạn đã có kinh nghiệm lâu năm đã chơi JSS.

Cho mình hỏi trường hợp của mình bây giờ phải làm gì ??

Mình mới tập chơi JSS chưa hiểu rõ gì hết.
Mình dep zo AP và rút ra LR
lần 1 rút 20$ khoảng 2 ngày tiền chuyển về LR
lần 2 rút 20.4$ 2012-04-28 09:54:33 bị pending tới nay
(làm theo các pác chuyển 1$ LR zo tai khoản JSS , gửi ticket , tạo tài khoản mới PM)
và cứ tiếp tục đầu tư cho đến nay , và tiếp tục rút
lần 3 rút 30.23$ 2012-05-04 21:36:47 vừa bị pending (6/5/2012)

mình hơi lo hok biết làm sao, bây giờ nên làm gì:
hok đầu tư nữa hay sao, tiền lãi rút hok được
Giờ có nên rút lần 4 nữa hay hok???
hay acc có vấn đề, tạo acc new chơi

Ai giúp được mình , khi nào rút tiền lãi được , và rút tiền mọi ngày bình thường, mình hậu tạ 20$ LR
pm yh: yamasura90

mong các bạn giúp cho

Last edited by a moderator:
Cứ phang hết mức có thể đi bạn, nhưng cũng phải chừa 1 đường về nha :)
Ừ mình cũng đang tính vay tiền của bà chị,với ít tiền gõ cap tiết kiệm đc,mong là kiếm thêm tiền mua con laptop

Các bạn cho hỏi, JSS có chức năng mua Pos tự động không vậy, tiền lãi mỗi ngày đủ mua 1 Pos nhưng hôm nào cũng phải vào mua thủ công.

ko có mua Pos tự động nhá

VD bạn đầu tư 1000$ ( 10$/1Pos ) = 100 Pos x 0.20/Ngày , nếu JSS chia lãi cho bạn xong tiền lãi đấy bạn đầu tư ngược lại là mua Pos hoặc min with là 20$ ( Free 8% )

Site còn tồn tại lâu ko các bác,tính vay ít tiền đầu tư mà lưỡng lự quá

Biết cách tạo đk cho mình khi có cơ hội nè, 1 phiếu ủng hộ cho bạn. Nếu Vay đc thì tốt quá :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week