thật sự suy sụp rồi ai biết chổ này vào chỉ giúp mình

Tiennguyen

Banned
Reactions
18
MR
0.000
theo mình nghĩ sống trên đời không quan trọng sướng hay khổ, quan trong là được trải nghiệm. Vèo cái là qua mấy chục năm rồi trở về cát bụi, câu hãy coi là thử thách, kệ đến đâu thì đến

n0name01

Senior
Reactions
219
MR
0.001
Chào bạn!
Mình thấy khoảng tiền 60tr cũng tương đối lớn. Nhưng nó đáng để bạn lấy sức khỏe và tương lai của mình ra đánh đổi ko? Bạn hay suy nghĩ kỹ về hậu quả sau này của việc bán nội tạng người. Còn việc nợ 60tr thì bạn có thể tìm nhiều cách khác để giải quyết mà. Chỉ cần bạn có quyết tâm thì số tiền đó sẽ dc trả hết.
Hãy nghĩ đến bản thân, gia đình và những người xung quanh. Chúc bạn sớm vượt qua khó khăn để có 1 cái têt vui vẻ

vuquyid

Hero
Reactions
154
MR
0.011
Đọc đến #8 chưa đọc cái này, Đọc xong cái nài mình xin rút lại 2 cái trên,
Bạn quá kém linh hoạt, quê bạn ở đâu, liệu về quê có cần đến 500k ko, Vay tạm ai đó 300-400k sao ko vay đc, Nếu thật sự về quê xin giúp đỡ, Đem laptop sang chỗ bạn bè ấy, bảo tao để máy tính ở đây, cho tao vay 1 ít về quê( Nếu nó làm khó ko cho vay) Cùng quá là tiệm cầm đồ. Mà nếu hoàn cảnh thật ko bạn bè nào là ko cho vay đâu.

còn nếu việc bạn làm là xin xỏ, lợi dụng lòng tốt của người khác thì: Xin lỗi bạn chứ. Người ta khinh

Còn nếu thực sự muốn chết, gọi cho mình, mình chỉ cách cho

Mua 1 cái bảo hiểm Nhân thọ mệnh giá 1 tỷ, năm đầu đóng khoảng 60 triệu, nhưng đóng tháng thôi Tầm 6 triệu/ tháng. Đóng 2 tháng
Mua thêm 1 gói bổ trợ nữa, tầm 250k/ năm, cái này trả cả năm ngay,
Sau khi đóng 2 tháng ra tìm đường năm ấy, tầm 2h-3h cho xe công nó cán ( Nhớ viết di chúc lại là ko cần người kia bồi thường, nhưng đừng cho bên bảo hiểm biết)

Gia đình bạn có 2 tỉ Đó coi như tiền báo hiếu bố mẹ

SDT: 0978686586 ( Gọi từ 8h đến 20h) . Trước mình từng làm bên bảo hiểm, mình tư vấn cho
:eek:, khiếp thật!

chipkhan

Junior
Reactions
53
MR
0.085
Chào bạn , đọc hoàn cảnh của bạn mình rất thương , mình cũng có mối mua thận , tuy hok thể đc giá 60tr , nhưng có lẽ sẽ giúp đc bạn phần nào qua giai đoạn khó khăn này , bạn inbox mình nhé

ducquang

Banned
Reactions
186
MR
0.000
Chào bạn , đọc hoàn cảnh của bạn mình rất thương , mình cũng có mối mua thận , tuy hok thể đc giá 60tr , nhưng có lẽ sẽ giúp đc bạn phần nào qua giai đoạn khó khăn này , bạn inbox mình nhé
Thận bán cả 300 triệu kìa sếp

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
chắc ham mê cá độ nên không dám nói với gia đình đây mà.. khiếp có mấy đồng bạc về xe không xoay được mà vê thì sống làm j. chẳng lẽ k có một ai cho bạn mượn nổi số tiền đó hay sao hay là lừa ng ta nhiều lần quá ng ta không cho mượn nữa ... chưa j đã nghỉ bán nội tạng này là nảo ngắn lắm nek .

kieplangthang

Banned
Reactions
28
MR
0.000
Follow me on Facebook
pm yahoo xuanthaipro..minh không có nhiều.. có 2$ ủng hộ tiền ăn sáng dọc đường

mình gửi lại bạn nhé, cám ơn bạn rất nhiều.
19:28 12.01.14 Transfer 45757259 U5755212
saulequyen -2.03 0.0398 0.11 Sent Payment 2.00 USD to account U5755212. Memo: mình gửi lại bạn, cám ơn bạn nhiều đã chia sẽ với mình.

17:21 12.01.14 Receive 45744294 U5755212
saulequyen +2.00 2.15 Received Payment 2.00 USD from account U5755212. Memo: đừng bán thận nữa..theo anh phuong71190 làm lại cuộc đời đi
Complete

Transaction of 2.00 USD to account U5755212 was successfully completed.
Transaction batch#: 45757259

Timestamp:
01.12.2014, 19:28

Đọc đến #8 chưa đọc cái này, Đọc xong cái nài mình xin rút lại 2 cái trên,
Bạn quá kém linh hoạt, quê bạn ở đâu, liệu về quê có cần đến 500k ko, Vay tạm ai đó 300-400k sao ko vay đc, Nếu thật sự về quê xin giúp đỡ, Đem laptop sang chỗ bạn bè ấy, bảo tao để máy tính ở đây, cho tao vay 1 ít về quê( Nếu nó làm khó ko cho vay) Cùng quá là tiệm cầm đồ. Mà nếu hoàn cảnh thật ko bạn bè nào là ko cho vay đâu.

còn nếu việc bạn làm là xin xỏ, lợi dụng lòng tốt của người khác thì: Xin lỗi bạn chứ. Người ta khinh

Còn nếu thực sự muốn chết, gọi cho mình, mình chỉ cách cho

Mua 1 cái bảo hiểm Nhân thọ mệnh giá 1 tỷ, năm đầu đóng khoảng 60 triệu, nhưng đóng tháng thôi Tầm 6 triệu/ tháng. Đóng 2 tháng
Mua thêm 1 gói bổ trợ nữa, tầm 250k/ năm, cái này trả cả năm ngay,
Sau khi đóng 2 tháng ra tìm đường năm ấy, tầm 2h-3h cho xe công nó cán ( Nhớ viết di chúc lại là ko cần người kia bồi thường, nhưng đừng cho bên bảo hiểm biết)

Gia đình bạn có 2 tỉ Đó coi như tiền báo hiếu bố mẹ

SDT: 0978686586 ( Gọi từ 8h đến 20h) . Trước mình từng làm bên bảo hiểm, mình tư vấn cho
Chào bạn!
Mình thấy khoảng tiền 60tr cũng tương đối lớn. Nhưng nó đáng để bạn lấy sức khỏe và tương lai của mình ra đánh đổi ko? Bạn hay suy nghĩ kỹ về hậu quả sau này của việc bán nội tạng người. Còn việc nợ 60tr thì bạn có thể tìm nhiều cách khác để giải quyết mà. Chỉ cần bạn có quyết tâm thì số tiền đó sẽ dc trả hết.
Hãy nghĩ đến bản thân, gia đình và những người xung quanh. Chúc bạn sớm vượt qua khó khăn để có 1 cái têt vui vẻ
chắc ham mê cá độ nên không dám nói với gia đình đây mà.. khiếp có mấy đồng bạc về xe không xoay được mà vê thì sống làm j. chẳng lẽ k có một ai cho bạn mượn nổi số tiền đó hay sao hay là lừa ng ta nhiều lần quá ng ta không cho mượn nữa ... chưa j đã nghỉ bán nội tạng này là nảo ngắn lắm nek .

mình gủi lại 2 $ cho bạn xuanthaipro rồi nhé, mình chỉ xin 10$ về thôi, mà các bạn nói như vậy, thôi mình bỏ mmo luôn, ai muốn tìm hiểu thì cứ qua đây xác minh, mình ko sợ gì hết, còn 10$ = 500k hả bạn, chuyện này mình đã buồn rồi, giờ trở thành chuyện để các bạn giải trí sao, nếu như gặp trường hợp như mình các bạn giải quyết như thế nào, mình yếu đuối như vậy, ko mạnh mẻ như các bạn.

thớt chết đi, sống chật đất.................... thiếu suy nghỉ

không phải mình muốn tự tử, nếu hiến thận nếu có gì xảy ra mình chết cũng chiu, vì cần tiền trả nợ, khỏi phải là gánh nặng của gia đình, mình nghỉ đây là trò đùa của các bạn giải trí phải ko?, mình rất hối hận khi up lên forum những dòng này, có ai hiểu được đâu từ nay cho có trả được nợ hay ko, chết thì thôi, còn sống mình cũng không tham gia mmo nửa, mmo cũng có những người tốt mà mình rất nể nhưng như vầy mình ko thể tiếp tục con đường mmo. :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week