Thế nào là ảnh phản cảm đồi trụy ?

Status
Not open for further replies.

CR7777

Banned
Reactions
114
MR
0.000
Nick Rinny6789 bị band cũng chỉ là vì vấn đề gây tranh cãi này http://mmo4me.com/showthread.php?51977-Gop-y-mod-nen-lam-viec-cho-cong-tam

Thứ nhất em muốn mọi người và đặc biệt là admin cho ý kiến những bức ảnh http://mmo4me.com/showthread.php?519...hay-rong-rong-http://mmo4me.com/showthread.php?986...OBICOM/page144 có phải là những bức ảnh đồi trụy phản cảm ko hay đấy là nghệ thuật . Ảnh hoàn toàn ko phơi bày bất cứ 1 bộ phận nào gọi là nhạy cảm trên cơ thể người phụ nữ thì sao gọi là ảnh đồi trụy hoặc có thì đã được che đi ( cái này các báo điện tử hay truyền hình họ vẫn đưa lên nhưng cũng đã che đi đấy thôi )

Còn bác nào nói thẳng luôn là ảnh xxx thì cho em xin cái định nghĩa chính xác về xxx với ạ ?

Nếu admin bảo đây là những bức ảnh phản cảm và đồi trụy thì cũng là lời cảnh báo với các anh em về sau đừng nên post những kiểu ảnh đại loại như thế ko lại bị band nick giống em . Vì em đã từng post vài topic kiểu thế chứ đấy ko phải là topic đầu tiên đâu ạ

Thứ 2 topic này mình cũng xin gửi vài lời đến mod mirinda , begs_nt và quydem ít hay nhiều thì 3 bác cũng liên quan đến việc này

@ Mirinda : bác bảo là theo bác đó là ảnh phản cảm nên bác band nick của em nhưng có khá nhiều ý kiến bảo đấy là những bức ảnh hết sức bình thường và 1 số người còn bảo đấy là nghệ thuật nhưng bác vẫn đã band nick em dường như đấy là bác đang làm theo cảm tính của mình chứ ko phải là tôn trọng toàn bộ ý kiến ae trong forum. Nếu bác làm việc theo như mod nhatquangnguyen là những trường hợp thế này thì lập topic tham khảo nếu anh em vote band lúc đấy em sẽ chẳng kêu ca gì

@ begs_nt : vì bạn là con gái thì tất nhiên bạn sẽ ko thích những topic đại loại như thế thì cái này mình hiểu nhưng bạn nói cả dân MMO thèm thuồng cái đó thì bạn lại sai ? thèm thuồng cái gì hả bạn ? con trai người ta thích cái đẹp cũng là cái tội à ? lúc nào bạn được đầu thai làm con trai thì bạn hiểu :) còn bạn nói văn hóa forum mình thấp thì bạn vơ hết những người lập topic như thế và những người bình luận cũng như thank cho topic đó là văn hóa thấp à ? bạn văn hóa cao nên bạn đủ tư cách nhận xét như thế đúng ko ?

@ quydem : em bị band 3 ngày cũng chẳng sao nhưng bác luôn vote cho những ai lập topic giống em đều phải bị band hết đặc biệt bác luôn đòi phải band nick mod Nokia em thấy đây là lý do xuất phát từ cá nhân bác ? vì bác đã từng nói người yêu của bác tự tử chỉ vì những thằng post ảnh xxx . Bác luôn bị ám ảnh bởi cái đấy nên đi đâu bác cũng đòi band hết . em rất hiểu cho cảm giác đó của bác nhưng bác đừng vơ đũa cả năm thế :( với bác đó là ảnh xxx còn với người khác là 1 nghệ thuật ? bác ko thể áp đặt như thế dc

Còn giờ thì chờ admin vào cho ý kiến là những bức ảnh đại loại như thế có dc tiếp tục tồn tại trên diễn đàn này nữa hay ko ?

Last edited by a moderator:
vấn đề đang đc xem xét rồi, mọi người ko nên làm to chuyện này lên nữa

Upvote 0
bạn nên định nghĩ sexy và sex ntn. từ đó đánh giá. cả cái tile nữa khiêu khích quá cũng cho nó đi luôn. Ai có nhu cầu tốt nhất sang web khác mà xem

Upvote 0
oh baned là đúng oy còn bàn cải gì nữa...hjhj.....up hình 18+ ai mà tha, 4rum mmo làm như rum xxx

Upvote 0
Mình nghĩ chỉ đơn giản là không muốn những bức ảnh đi quá đà thành 4rum xx nên mod mirinda ban rinny thôi=> hơi nặng tay rồi

Upvote 0
Đã xem và ko rung rinh và cũng chẳng hứng thú :m190:
Vì mình ko phải con zai :m025:
Nói chung mình nhìn mấy bức ảnh kia cũng ko quá ghê gớm. Tuy nhiên một 4rum bình thường khác các website xxx ở chỗ không nên tùy tiện post những bức ảnh quá nhạy cảm.
Một cô gái đẹp hoàn toàn có quyền mặc thiếu vải, thậm chí là nude trên bãi biển, nhưng nếu cô này nude giữa nơi công cộng là có chuyện để nói ngay.
Tương tự nếu có có nhu cầu giải tỏa các vấn đề nhạy cảm, bạn nên qua mấy site mà bọn con trai hay truyền tai nhau ấy:binhsua15:
Vấn đề là tùy nơi tùy chỗ đó bạn. Còn mức độ cảnh cáo của Mod thì mình không có bình luận.:m044:

Upvote 0
bạn nên định nghĩ sexy và sex ntn. từ đó đánh giá. cả cái tile nữa khiêu khích quá cũng cho nó đi luôn. Ai có nhu cầu tốt nhất sang web khác mà xem

;)) . em bik anh này . anh ấy luôn luôn đúng ạ ;)) .
thế người ta muốn chia sẽ để anh em vui vui tý . có chiện để mà làm quen , bik về nhau mà anh bảo qua web khác xem thì em xin thua =))
cái ảnh đó mà bảo đồi trụy thì chắc là mấy trang web như vnxpress.net bị đóng cửa hết rồi anh traimo91 ạ ;)) .

chổ nào có anh là em thấy nặng mùi quá ;))

Upvote 0
oh baned là đúng oy còn bàn cải gì nữa...hjhj.....up hình 18+ ai mà tha, 4rum mmo làm như rum xxx

Quan điểm của mọi người về xxx bikini hay nude là khác nhau. Cứ lập ra một cái poll là biết thôi :))

Upvote 0
mình thì chỉ 1 phần cá nhân, ok
nhưng đâu phải là rum mmo thì cho ra rum mmo, bạn post hình nhạy cảm z, thì thử hỏi xem....nếu tha 1 lần thì sẻ có lần 2 ,3,4...
ko xuất phát ghet hay thix nokia...mình thì chỉ góp ý thôi....còn baned hay ko thì do mod....
nếu nói úp để giải trí thì ai cũng post hết ah,ngta vào rum tìm phưuơng thức kiếm $ chứ vào kiếm hình để thỏa mãn ah

Upvote 0
;)) . em bik anh này . anh ấy luôn luôn đúng ạ ;)) .
thế người ta muốn chia sẽ để anh em vui vui tý . có chiện để mà làm quen , bik về nhau mà anh bảo qua web khác xem thì em xin thua =))
cái ảnh đó mà bảo đồi trụy thì chắc là mấy trang web như vnxpress.net bị đóng cửa hết rồi anh traimo91 ạ ;)) .

chổ nào có anh là em thấy nặng mùi quá ;))

các báo nó vẫn đưa anh khỏa thân 100% nhưng che đi hết thì có sao đâu ạ :) nên thiết nghĩ anh em suy nghĩ thoáng hơn 1 tý chứ đừng cho đấy là quảng bá tuyên truyền văn hóa đồi trụy

Upvote 0
mình thì chỉ 1 phần cá nhân, ok
nhưng đâu phải là rum mmo thì cho ra rum mmo, bạn post hình nhạy cảm z, thì thử hỏi xem....nếu tha 1 lần thì sẻ có lần 2 ,3,4...
ko xuất phát ghet hay thix nokia...mình thì chỉ góp ý thôi....còn baned hay ko thì do mod....
nếu nói úp để giải trí thì ai cũng post hết ah,ngta vào rum tìm phưuơng thức kiếm $ chứ vào kiếm hình để thỏa mãn ah

;)) . ứ nói thề thì xóa luôn mục chat đi cho thoáng ;)) . ko phải là e ủng hộ nokia vì em cũng có 1 cái topic tương tự như ảnh ;)) . có cái là mục đích chỉ để
anh em xem cho đỡ bùn thui ;)).
còn vấn đề kiếm $ thì nhìn cái tiêu đề mmo4vn người ta cũng hiểu rum mmo rùi cần gì phải nói . ;))
nếu toàn mmo ko thì nhật vị lắm =))

Upvote 0
sao topic kia lại bị close vậy nhỉ , mấy cái phán định nghệ thuật nude hay là sex cũng phải để mọi người cùng nhận xét chứ sao lại chờ admin , hic

Upvote 0
Lúc trước có 1 topic :" Thế nào gọi là SPAM" , giờ thêm topic" THế nào là ảnh phản cảm đồi truỵ " ;))

Upvote 0
Topic của bác nokia mà bị close thì e rất là bùn . Lập ra cái poll đi là biết ý kiến mọi người ntn

topic đó bị closed thì còn của ta mà =)) . ta post lại là có cái để xem ngay ý mà =))

Upvote 0
Nhưng mình nghĩ vẫn phải cảnh báo hoặc đã nằm trong rule chứ.
Thử hỏi 1 ngày nào đó bạn làm 1 điều gì đó mà ko vi phạm pháp luật cũng không nhận dc bất cứ cảnh báo nào mà tống ngay bạn vào tù bạn có đồng ý không?

Upvote 0
sao topic kia lại bị close vậy nhỉ , mấy cái phán định nghệ thuật nude hay là sex cũng phải để mọi người cùng nhận xét chứ sao lại chờ admin , hic

bác mod ấy ko cho ai ý kiến gì về bác ấy đâu :D

Upvote 0
Muốn biết thì bác cứ google image cái hình trong thread : buổi trưa máu chảy ròng ròng
kết quả cuối nhé :binhsua08:

Upvote 0
;)) . ứ nói thề thì xóa luôn mục chat đi cho thoáng ;)) . ko phải là e ủng hộ nokia vì em cũng có 1 cái topic tương tự như ảnh ;)) . có cái là mục đích chỉ để
anh em xem cho đỡ bùn thui ;)).
còn vấn đề kiếm $ thì nhìn cái tiêu đề mmo4vn người ta cũng hiểu rum mmo rùi cần gì phải nói . ;))
nếu toàn mmo ko thì nhật vị lắm =))

nếu như z thì thả rjn đi.......z thì bàn cải làm gì nữa...nói như z cần gì phải lập tên mmo,z sao ko ai vào lầu xanh úp cách kiếm tiền hay web xx mà tuyển reg....wan trong là sống ở đâu thì cần phải có phong tục ở nơi đó....cần phải có 1 điểm mạnh của rum chứ...tao rum thì cho ra rum...z thì càng hiu sai ý mình, mục chát để mọi ng vào đó giảm tress thư giãn, có nhìu cách để thư giãn...sao cứ phải chọn cách úp hinh xxx để thư giãn

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath