New Thêm site gấp đôi tiền sau 1 ngày. Anh em chiến nhanh nào?

longtinhgroup

Banned
Reactions
86
MR
0.000
Site này mới ra chuẩn bị hoạt động lúc 12h khuya tối nay. Anh em đăng kí và chuẩn bị canh giờ để dep nhé.

Vì nó sẽ hoạt động vào lúc 12 tối nay và khi đó nó mới cho dep tiền vào, hiện giờ không cho dep vì chưa hoạt động. Nên ae cố gắng thức khuya vậy nhé. Khi đó ae nên chiến mạnh vào sẽ lên lãi rất nhanh, nên ae cố gắng chăm chỉ 1 chút, mún giàu thì phải chiu khó thức khuya 1 chút nha ae, hihi

Giá của mỗi cổ phiếu thấp chỉ 1,25$/shares. Rất thích hợp cho các bạn newbie muốn kiếm tiền nhanh để đầu tư những cái lớn hơn.

Và mỗi 1,25$ bạn sẽ lợi nhuận cho đến khi đủ 2$ thì cổ phiếu đó sẽ hết hạn, nên làm ăn nó rất lâu dài, khi share kia hết hạn thì những mem họ mua tiếp những share với giá cao hơn, như thế thì có tiền vào và sẽ lun có lợi nhuận đều đều.

vd: bạn mua share 1.25$ đầu tiên và những người khác cũng mua share 1.25$ và bạn có lợi nhuận sớm nhất, khi đó bạn dùng số tiền đó mua tiếp share với giá lớn hơn là 2.5$ khi đó số tiền này sẽ đc dùng chi trả cho các vị trí trc ở mức giá 1.25$. Tương tự như vậy cho đến mức giá cổ phiếu cao nhất là 12.5$, như vậy các bạn sẽ có lợi nhuận đều đều và lâu dài.

Các bạn reg ủng hộ mình tại đây:

http://www.investpositions.com

Về cách kiếm tiền này thì các bạn chỉ cần dep tiền vào rùi để đó sau vài giờ vào lại có tiền thì rút về thui nhé. Rất đơn giản, nên các bạn k cần phải làm việc j nữa ngoài việc dep và rút cả?

Site này chấp nhận cả LR, PZ và PP nha mọi người, nên mọi người cứ thoải mái chọn phương thức dep.

Về proof mh sẽ update vào khuya nay.

Chúc cho tất cả chúng ta cùng thành công nào?

Last edited by a moderator:
bên kia bao nhiêu người theo bác đã ăn bao nhiêu cam rồi mà bác vẫn còn muốn lôi kéo mọi người à
biết sẽ ăn cam nhưng vẫn theo bác vì site kia mình cũng kiếm dc chút ít. :binhsua37:

bên kia bao nhiêu người theo bác đã ăn bao nhiêu cam rồi mà bác vẫn còn muốn lôi kéo mọi người à
biết sẽ ăn cam nhưng vẫn theo bác vì site kia mình cũng kiếm dc chút ít. :binhsua37:

hihi, hài nhỉ, miễn nhanh có lợi thì ok phải k?

Chủ thớt qua topic cũ kêu gọi a e đi site này quảng bá rộng chắc chắn sẽ có tây dep ngon hơn stie trước nhiều

---------- Post added at 07:41 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

ah quên ai chek thông tin admin đi

nó scam ngay thì k đủ nó ăn, vậy nó ra site chi cho mắc công

Sao mà không được! Đợi cái proof đầu tiên là dep bạo dữ lắm! Nó me tới thời kì lên đỉnh rồi quất 1 vô! :))

ai check jum admin site này cái đê....hốt tiền rồi chạy cái nào..;))

Chủ thớt nhiệt tình với a em nhỉ ! Nhưng mình thấy cái này chỉ dc cái lợi trước mắt , hậu quả nặng nề lắm , chỉ thương cho newbie thui ! Mấy cái hệ thổng này nói thẳng ra là lừa đảo ! Mua share theo cấp , càng ngày càng cao và trái cam càng to và bự đầy mật đắng :)

P.S : giới thiệu site thì thớt nên có trách nhiệm với đồng bào 1 tý , đừng nghĩ lợi ích cho riêng mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week