New Thêm site gấp đôi tiền sau 1 ngày. Anh em chiến nhanh nào?

mà chưa thấy bác chủ thớt cho ý kiến nhỉ

mh k ý kiến với những loại người như thế, mất time, bọn nó k chơi thì thui chứ đừng có xăm xăm vào, còn ae thix thì chơi, k thì thui, chứ mh k dụ ai cả? còn nếu ae có lãi thì sao còn lỗ thì than, xác định chơi thì phải mạo hiểm chư?

Nhờ mod check ip 2 thèn này đi, clone nick vào tung hứng. Như z là ý đồ ko có j tốt lành. Đừng vì cái dễ ăn trước mắt mà lãnh hậu quả, lời khuyên chân thành đến ae.

bác nào càn proof đưa U của thằng chủ site em làm cho 1 cái proof dep +1 poorf lãi luôn
Lúc đó em dùng proof này đi du dỗ ng dep liền

mh k ý kiến với những loại người như thế, mất time, bọn nó k chơi thì thui chứ đừng có xăm xăm vào, còn ae thix thì chơi, k thì thui, chứ mh k dụ ai cả? còn nếu ae có lãi thì sao còn lỗ thì than, xác định chơi thì phải mạo hiểm chư?
Ko dụ ? :binhsua39: . Tất cả chỉ là ngụy biện ! Tất nhiên là bạn chỉ dụ newbie , và newbie thì ko đáng phải mạo hiểm vào 1 thứ quá rủi ro như vậy thưa bạn

Nhờ mod check ip 2 thèn này đi, clone nick vào tung hứng. Như z là ý đồ ko có j tốt lành. Đừng vì cái dễ ăn trước mắt mà lãnh hậu quả, lời khuyên chân thành đến ae.

mình ko liên quan đến chủ topic nha bạn
chốc nữa gửi tiền xong mình lập topic riêng để cùng chơi với mọi người

Cái này mình nói rõ rồi mà chơi sớm thì có lãi,còn chơi muộn thì lỗ
nên là người đi trước phải biết thời điểm nào ko còn ngon nữa mà báo cho mọi người để tránh người đi sau chịu lỗ

Mình đợi có proof mới lập topic chơi với anh em

cho đội tung hứng này ra đảo diễn xiếc thôi ở trong này không có nhiều du khách như ở đảo hihi

http://mmo4me.com/showthread.php?59...hem-gio-do-moi-nguoi-vao-doc-nhe-P-&p=1182620

topic của mình đó, mình viết từ 11h50 rồi đợi có proof mới post lên nhưng nếu cậu kêu mình là clone này nọ thì mình post trước,
Cái này đi sớm thì có lãi chứ đến sáng mai tùy tình hình mình sẽ kết luận có lên chơi nữa hay ko để người sau ko bị nhìn proof của người trước mà nhảy vào chịu lỗ

Mình sẽ bỏ 90% lãi gửi tiếp vào để người sau đc chia, nếu ko còn ngon nữa thì sẽ thông báo để mọi người ko chơi nữa, tránh trường hợp vì lợi ích bản thân làm ảnh hưởng đến nhiều người

ae cứ từ từ đi, sau khi hết time để hoạt động thì nó cần từ 30' - 1h để chuẩn bị nữa mà.

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:18 AM ----------

sắp khởi động rùi ae ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week