Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Có vấn đề gì sao mà yêu cầu rút tiền 4 lần bị hủy 4 lần, ai có cách nào rút đc k chỉ với?..

có chút không chính xác ở chỗ chưa rút đủ vốn rồi bác @valiniant , sao lại ghi cái này "I have not withdrawn any $ from TAP. Please give me full refund." :D

pp dep bị limits rồi giờ biết làm sao đây

bác dùng cái PP dep dispute refund 1 phần và trình bày cụ thể với Admin bác đã dep bằng tài khoản này nhưng đã rút ra tưng đây vào tài khoản sau.... (Có hình ảnh kèm theo từ PP và TAP thì tốt). Sau đó, điền chính xác con số còn lại vào phần số tiền muốn refund thì em nghĩ ko vấn đề gì :D. Admin chỉ sợ lãi rồi vẫn cố tình đòi full refund thì sẽ cho vào 1 list và xử lý cuối cùng
em fund 2 lần thì mở 2 cái dis hả bác

Chọn số tiền cần refund đúng với số còn lại nếu không muốn admin cho vào list refund cuối cùng
Chọn cái này ở đâu thế bác? Em làm đến cuối rồi mà ko có phần chọn này.

Chọn cái này ở đâu thế bác? Em làm đến cuối rồi mà ko có phần chọn này.

Cái này là bác điền vào phần mình muốn được refund bao nhiêu chứ không có chọn. Sorry. Để em edit lại :D. Thường nó có cái ô vuông be bé dưới phần nội dung thì phải nếu em nhớ không nhầm để mình điền vào cần refund bao nhiêu. (Có đơn vị USD bên cạnh).

Nếu cái giao dịch bị review mà không có vấn đề gì liên quan đến tiền bẩn hay giao dịch bất hợp pháp thì tí nữa PP nó open ngay ấy mà :).
sr bạn,vội vàng quá,b jo nó mở rồi,thanks bạn rât nhiều,bạn tốt thật

chú da đen Dennis này chắc đang muốn mua uy tín cho các dự án sau, cơ mà thấy chú ấy có vẻ thiếu kinh nghiệm quản lý quá, không biết sau này thế nào :D

Cho e hỏi muốn dis 3 cái cùng 1 lần sao chỉ đc tick chọn 1 cái thôi bác. Có chọn đc cả 3 đâu ạ

Không chọn được cả 3 thật ah. Vậy bác đành làm từng cái một vậy :). Em nghĩ làm được bao cái cùng lúc cũng được cơ. Sorry bác. :D

chú da đen Dennis này chắc đang muốn mua uy tín cho các dự án sau, cơ mà thấy chú ấy có vẻ thiếu kinh nghiệm quản lý quá, không biết sau này thế nào :D

Cứ phải có sai lầm thì mới có kinh nghiệm cho lần sau bác ạ. :D Mua hay ko mua cứ nhận lại tiền là em sướng rồi. Như bên DAP thì với Chek thì mệt mỏi value ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week