Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Em vừa thử nói chuyện với một trong các Admin trên FB. Hiện tại tình hình đã thay đổi, việc cmt trên fb tất cả các cổng vào cùng 1 póst làm Admin phải thay đổi cổng liên tục tốn rất nhiều thời gian. Vì vậy Admin quyết định tách các cổng ra riêng rẽ và rèfund theo thứ tự PP ==> pz, Stp, Btc ==> payeer ==> Các mem cố tình phạm luật.

Vì vậy những ai dùng PP hãy sẵn sàng mở dispute (Em sẽ hướng dẫn cơ bản bên dưới cho những ai không quen, bác nào muốn copy form cũng có thể xuống dưới xem)

Với những ai dùng PZ, STP, BTC, Payeer Hãy lên Group FB báo danh lại lần nữa vào các póst FB tương ứng với từng cổng. Link group https://www.facebook.com/groups/thisadpays/

Hướng dẫn cơ bản díspute cho anh em (Cho những ai cần):

+++ Dành cho ai chưa rút đồng nào: (FULL REFUND)

Vào PP CHọn resolution center ==> Dispute a transaction ==> CHọn tất cả các giao dịch cần dispute ==> Chọn "I haven't received items....".

Tiêu đề dispute có thể chọn service hoặc cái gì cũng được (Chú Ý không được nâng lên Claim)

Nội dung sẽ như sau

Dear Admin TAP - Lonnie Dennis

My name is <họ và tên>

I am here to request for my refund, here is the form of my account in TAP

1.) Your TAP Username <username ở TAP>

2.) The total amount of seed money you put in <tiền dep vào>

3.) The total amount you withdrew TAP 0$

4.) The payment processor and the email used Paypal, <email PP>

I have not withdrawn any $ from TAP. Please give me full refund.

After receiving refund, I will close this case immediately. Thank you

Thank you very much. I am looking forward to your next program.

Best regards,

<tên>

+++ Dành cho ai đã rút nhưng chưa đủ vốn: (REFUND 1 PHẦN)

Vào PP CHọn resolution center ==> Dispute a transaction ==> CHọn tất cả các giao dịch cần dispute ==> Chọn "items not as described..." ==> Chọn gì cũng được....

Tiêu đề dispute có thể chọn service hoặc cái gì cũng được ==> điền vào số tiền cần refund đúng với số còn lại nếu không muốn admin cho vào list refund cuối cùng (Chú Ý không được nâng lên Claim)

Nội dung sẽ như sau

Dear Admin TAP - Lonnie Dennis

My name is <họ và tên>

I am here to request for my refund, here is the form of my account in TAP

1.) Your TAP Username <username ở TAP>

2.) The total amount of seed money you put in <tiền dep vào>

3.) The total amount you withdrew TAP <tiền đã rút ra>

4.) The payment processor and the email used Paypal, <email PP>

After receiving refund, I will close this case immediately. Thank you

Thank you very much. I am looking forward to your next program.

Best regards,

<tên>

Sau khi nhận được refund, anh em nhớ đóng dispute lại ngay nhé :D
bác cho em hỏi là khi chọn các giao dịch để dis thì chỉ chon được 1 giao dich thôi, không tích 1 luc 2 3 giao dịch dep tiền vào được phải không ạ. Em chỉ tick đc vào 1 gd ko tick đc 2 3 cai .

Thấy admin cũng nhiệt tình trong việc refund. Chúc mọi người sẽ được refund đầy đủ. Thà như thằng chek nó làm vậy đi có khi lại đỡ, có ông bên topic chek rút được ít nhất 2/3 vốn rồi mà ổng dis full hết nói ăn lời được 2k$ , kể cũng hơi bị tham o_O

cảm ơn bác @valiniant nhiều nhé. Khi được refund mình có nhận email không bác hay phải vào PP check ?

PP sẽ check số tiền refund 1 lần nữa xem giao dịch có gì đáng ngờ ko. Khi nào check xong nó sẽ trả tiền cho bác và có email thông báo "...has refunded for you..." gì gì đấy :D

Chưa đủ vốn thì chờ refund hay dis vậy các bạn? Thank!

Dis nhé. :). Dis sớm nhận refund sớm do admin xử lý theo trình tự thời gian

bác cho e hỏi. e dep 3 lần mỗi lần 100$. và e đã rút 161$. vậy giờ e phải làm sao?

Bác có thể dis cả 2 cái, 1 cái yêu cầu refund 100$, 1 cái yêu cầu refund 39$. Nhớ trình bày cụ thể trong form cho admin biết là dep bao nhiêu rút bao nhiêu. Tại sao lại yêu cầu refund 2 cái như thế. :) (những trường hợp phức tạp nên có thêm hình dep và rút từ PP và TAP sẽ dễ cho admin hiểu hơn )

có tính phần fee khi mình Dep vao khong hả bác hay chỉ ví dụ tổng tiền bị trừ trong PP là 309$ (gồm 300$ và fee 3% la 9$ )

Nếu tính vào thì bác ghi cụ thể ở chỗ tiền dep như sau 309$ (including deposit fee) :)

bác cho em hỏi là khi chọn các giao dịch để dis thì chỉ chon được 1 giao dich thôi, không tích 1 luc 2 3 giao dịch dep tiền vào được phải không ạ. Em chỉ tick đc vào 1 gd ko tick đc 2 3 cai .

Nếu ko chọn được tất cả cùng lúc thì làm từng cái 1 nhé :). Có country làm được nhiều cái cùng lúc :)

Đã cmt group thì vẫn dis hả bạn?

Em ghi khá cụ thể ở trang 114. bác đọc kĩ nhé

Em vừa thử nói chuyện với một trong các Admin trên FB. Hiện tại tình hình đã thay đổi, việc cmt trên fb tất cả các cổng vào cùng 1 póst làm Admin phải thay đổi cổng liên tục tốn rất nhiều thời gian. Vì vậy Admin quyết định tách các cổng ra riêng rẽ và rèfund theo thứ tự PP ==> pz, Stp, Btc ==> payeer ==> Các mem cố tình phạm luật.

đã nộp đơn cho Dennis xong rồi, ngồi chờ anh ấy vào bấm nút thôi :D

bác @bunlope : cái ô điền số tiền nằm cuối cùng của cái form đó bác.
chỗ nào bác nhỉ? em làm xong hết rồi mà ko thấy cái ô đó. giờ close this dispute xong làm lại à bác? hay có chỗ nào edit ko nhỉ :D

chỗ nào bác nhỉ? em làm xong hết rồi mà ko thấy cái ô đó. giờ close this dispute xong làm lại à bác? hay có chỗ nào edit ko nhỉ :D

sao mình làm thử 1 cái không tháy chỗ nhập số tiền mong muốn refund vậy nhỉ ?

Có cái ô bé tí nằm ở dưới cùng sau phần nội dung và các điều khoản. (Nó có đơn vị bên cạnh là úsd). :D Em cũng chỉ có thể mô tả đến thế thôi :D Cũng ko biết nói thế nào hơn

P/s: Trừ khi các bác chọn "I haven't received items..." thì mới không có cái ô đấy. Nhớ là việc refund 1 phần là chọn "items not as described..." nhé

Các bác cho em hỏi chút. Em làm đến cuối mà ko thấy chỗ nhập tiền muốn refund, vậy giờ Close lại rồi Dispute lại được ko?
Với lại bác nào cho em xin cái ảnh chỗ nhập số tiền muốn refund để em làm lại cái :D
Em cám ơn!

Có cái ô bé tí nằm ở dưới cùng sau phần nội dung và các điều khoản. (Nó có đơn vị bên cạnh là úsd). :D Em cũng chỉ có thể mô tả đến thế thôi :D Cũng ko biết nói thế nào hơn

P/s: Trừ khi các bác chọn "I haven't received items..." thì mới không có cái ô đấy.
À vậy do em chọn I haven't... rồi. Vậy giờ Close rồi làm lại hay sao bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week