thông báo về sự chậm trễ của việc payment của team daithang2015

Lúc ăn được thì cung phụng, tán dương thiếu điều quỳ dưới chân lạy luôn
Lúc ăn hok được cái bới móc lên, đúng là ....

Cây kim trong bọc cũng có ngày lòi ra . Làm việc xấu , đừng có mơ giấu diếm dc mãi
Thời điểm thích hợp, công lý ắt sẽ lên tiếng

:binhsua53: hiểu lun, chết sớm quá

Ông kakoro147 có vẻ như sợ bị scam nhỉ :)):binhsua52:...Tớ nói thật, có vẻ như cậu chưa tin tưởng và G lắm thì phải:binhsua149:..Nếu cảm thấy ko tin tưởng thì cứ xin nghỉ cap cùng G:binhsua88:.ko ai bắt cậu mạo hiểm cả..Về phía tớ, tớ phải nói là vô cùng hài lòng với cách làm việc của chị N:binhsua168:...chị support rất nhiệt tình cho cả pro lẫn newbie:binhsua18:..và tớ sẽ lun ủng hộ chị N...nói thẳng 1 câu..kể cả chị scam đi chăng nữa:m087:...=)) 20-30k code chả đáng là bao khi đc làm việc với 1 quản lý tận tâm:m096:..tớ mới chuyển về G của chị có 2 tháng thôi.. trải qua 2 lần pix chưa pay..và mọi chuyện vẫn cứ ổn đó thôi...MMO là thế..AE có thể hiểu rằng tâm lý quần chúng, mem sẽ rất hoang mang khi pix chưa trả cho G nhưng mà nếu đã làm MMO thì phải mạo hiểm:m009:..Đơn giản vậy thôi...Chị sợ 1 số người yếu bóng vía nên mới ko muốn trình bày về việc pix ko pay :)):binhsua85:..(E nhớ đợt trước chị thông báo suốt cơ mà, mà sao đợt Tết nè hok dám share cho AE vậy ta, chắc thương mem lo nghĩ ko money ăn Tết hả?):binhsua04:
P/s: Những lời này Love đã nói là ko thay đổi...Love đã từng là mem của nhóm pixfriends..và cũng đã bị scam nhưng chưa bh comment...nhưng hum nay, có thể là vì lòng kính trọng và yêu mến, Love xin phép cm vài lời..Thân ái! Chúc mem trong G lun giữ đc phong độ và vững vàng trước mọi sóng gió!:binhsua02:

tui thì nghĩ ông kakoro147 lập topic để có người 8 với ổng cho zui hơn là sợ scam, nói quỵch tẹt ra là nhiều chuyện :)) ( á á anh kakoro đừng nhéo mũi em ) Mem chị N có đứa nào sợ scam đâu :))

Hihi, em này, bạn kakoro147 cũng ko phải là có ý ko tin tưởng group, tại bạn í thương chị, nọ nay toàn phải sell id để trả lương mem, vì bị pix giam gần 1000$ roài, (cả LR lẫn WMZ), bạn í biết nọ nay c toàn phải bỏ $ túi trả lương mem, nên bạn í mún tìm hiểu tình hình, để đỡ tội chị thôi, bạn í là người đầu tiên cam tâm tình nguyện đồng ý cho c id vip để sell lấy $ trả lương mem í (mà id là của bạn í add group chứ ko phải id chị cấp cho bạn í đâu. :D). Nói như LukeLucy là 8 cho vui, lúc pix đang khủng hoảng í mà =)), lâu lâu cũng cần xả strees tí cho có tinh thần làm việc.
Nếu mọi người thấy mình nói đúng thì cho bạn kakoro í cái thanks nhé. :D
Ông kakoro147 có vẻ như sợ bị scam nhỉ :)):binhsua52:...Tớ nói thật, có vẻ như cậu chưa tin tưởng và G lắm thì phải:binhsua149:..Nếu cảm thấy ko tin tưởng thì cứ xin nghỉ cap cùng G:binhsua88:.ko ai bắt cậu mạo hiểm cả..Về phía tớ, tớ phải nói là vô cùng hài lòng với cách làm việc của chị N:binhsua168:...chị support rất nhiệt tình cho cả pro lẫn newbie:binhsua18:..và tớ sẽ lun ủng hộ chị N...nói thẳng 1 câu..kể cả chị scam đi chăng nữa:m087:...=)) 20-30k code chả đáng là bao khi đc làm việc với 1 quản lý tận tâm:m096:..tớ mới chuyển về G của chị có 2 tháng thôi.. trải qua 2 lần pix chưa pay..và mọi chuyện vẫn cứ ổn đó thôi...MMO là thế..AE có thể hiểu rằng tâm lý quần chúng, mem sẽ rất hoang mang khi pix chưa trả cho G nhưng mà nếu đã làm MMO thì phải mạo hiểm:m009:..Đơn giản vậy thôi...Chị sợ 1 số người yếu bóng vía nên mới ko muốn trình bày về việc pix ko pay :)):binhsua85:..(E nhớ đợt trước chị thông báo suốt cơ mà, mà sao đợt Tết nè hok dám share cho AE vậy ta, chắc thương mem lo nghĩ ko money ăn Tết hả?):binhsua04:
P/s: Những lời này Love đã nói là ko thay đổi...Love đã từng là mem của nhóm pixfriends..và cũng đã bị scam nhưng chưa bh comment...nhưng hum nay, có thể là vì lòng kính trọng và yêu mến, Love xin phép cm vài lời..Thân ái! Chúc mem trong G lun giữ đc phong độ và vững vàng trước mọi sóng gió!:binhsua02:

Last edited by a moderator:
Hì, mem đa dạng, bắc - trung - nam chỗ nào cũng có, nói chuyện với mem riết lâu lâu cho chị nhiễm tí :D
nọ nay ??

hum ni chị mình nói tiếng huế kìa bà con , hố hố hố :))

Lúc ăn được thì cung phụng, tán dương thiếu điều quỳ dưới chân lạy luôn
Lúc ăn hok được cái bới móc lên, đúng là ....

gọi = mày nhé

mày nc như đấm vào đít mọi người trong này, mày nói ăn ở đây là ăn gì, đâu có ăn hết của ông nội cha nó, có làm thì có ăn làm gì phải xoắn phải quỳ lại nó
cái đầu óc thúi của mày nói mà có suy nghĩ ko, tất cả ai cũng thế ở ngoài lẫn mmo, làm việc thì phải hưởng lương, ko có lương thì phải nói lên, chứ bọn tao éo có cướp giật trộm cắp ai cả mà quỳ vs chả lại. hỏi thật pix nó pay lâu vậy trong lòng mày ko nhột à, nói ko có tao đá vào mặt mày chứ ko, còn nếu ko là chắc mỗi 3$ chả có nhiêu đúng ko thằng nhóc con

hic bữa giờ em lo cắm đầu thi không kiếm được đồng nào sài tết gòy nãn quá!cái trường ho lo gần tết cho nghĩ kiếm tiền rồi qua tết thi không chịu!chị Nguyên thông cảm cho em nhá!còn uy tín của chị thì numberone rồi hihi:binhsua168:

Hihi, cám ơn em, cứ lo mà học thi cho tốt, rùi lúc nào rảnh thì cạp, chị chả bao giờ muốn mem vì việc cạp cạp này mà bỏ bê việc học hành cả, hậu quả của nó chị gánh không nổi đâu, vì vậy kể cả thi 1 tuần chứ 1 tháng ko gõ chữ nào c cũng ok. Mem chị học tốt, thi tốt, tương lai sáng chói là c vui nhất rùi :))
hic bữa giờ em lo cắm đầu thi không kiếm được đồng nào sài tết gòy nãn quá!cái trường ho lo gần tết cho nghĩ kiếm tiền rồi qua tết thi không chịu!chị Nguyên thông cảm cho em nhá!còn uy tín của chị thì numberone rồi hihi:binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week