thông báo về sự chậm trễ của việc payment của team daithang2015

Éc, rủ nhau giết c thế này à, :((

Em tin chị cho dù thế nào cũng trả tiền cho mem mà :p
Ai giết chị em ra xử cho . Dnay ko làm cạp nỗi . toàn chả load không :( . Em sr chị nhá . Vì sự ra đi đường đột thế này ^^ . Khi nào cần thiết e sẽ quay lại

Chúc group luôn phát triển và làm ăn tốt !

Thanks em. Mở cửa chờ em quay lại :))
Em tin chị cho dù thế nào cũng trả tiền cho mem mà :p
Ai giết chị em ra xử cho . Dnay ko làm cạp nỗi . toàn chả load không :( . Em sr chị nhá . Vì sự ra đi đường đột thế này ^^ . Khi nào cần thiết e sẽ quay lại

Chúc group luôn phát triển và làm ăn tốt !

Mình làm cap chủ yếu để kiếm thêm tiền cà phê, xăng và 1 ít dằn túi với lại làm không được nhiều nên cũng không rút tiền theo ngày hay tuần mà khi nào mình thấy cần dùng thì mình mới rút. Đã yêu cầu thanh toán qua nhóm trưởng hai lần, lần đầu hơn 900.000 và lần gần đây nhất là gần 1.300.000 tất cả đều được thanh toán sòng phẳng. Nói chung cảm giác rất ư là yosmost, rất vui khi hợp tác với nhóm trưởng.

Last edited by a moderator:
Mình mỗi tuần hơn 1t có thấy chậm bao giờ đâu. Chỉ là đôi khi gửi khác ngân hàng nó lâu 1 ngày :((

Mình mỗi tuần hơn 1t có thấy chậm bao giờ đâu. Chỉ là đôi khi gửi khác ngân hàng nó lâu 1 ngày :((

woa, mỗi tuần bạn đánh hơn 1 tr lun ak, pro quá
LR đã về mà wmz ngóng mòn mắt chưa thấy

mỗi ngày mình làm 4-5$ là mệt lắm lun rồi :binhsua160:

Cố gắng chăm chỉ mỗi ngày mục tiêu 10$ chẳng hạn. 1 tuần là đc mà bạn :)

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

Z VỀ RỒI MN ƠI :binhsua57:

Nhưng mà chị Nguyên giải quyết xong cho mem lâu rồi mà. Thấy chị bảo vì tiền ở ngân hàng Agribank ko rút được nên mới phải đi bán ID vậy. Có mem nào bị chậm đâu

:)) hahaha, 1 đống z đã về, cuối cùng thì chờ đợi cũng có kết quả, nhưng LR của nhìu người về rùi, sao mình chưa thấy j nhỉ :((,
ps: Trước giờ vẫn vậy, cho dù pix có thế nào, thì mình vẫn tìm cách xoay sở để có $ trả lương mem đầy đủ ko thiếu đồng nào mà :D, dù sao cũng cám ơn mọi người. Nhất là những thành viên của group đã chung tay giúp group vượt qua hoạn nạn. :)) Hix, cứ nghĩ đến việc thấy group khó khăn, mem sẵn sàng thức đêm kéo pri 4, 5 để làm và nhường lại id vip cho mình sell lấy $ trang trải cho những mem khác mà xúc động mún khóc lun. :((

Last edited by a moderator:
hnay mới thấy topic này,ko hỉu sao lại lập đc kái topic này,tình trạng chung mà thôi :|
Hwa mình mới lãnh lương ăn tết xong sớm đây :|
Còn bác nào bảo pix scam thì nhóm scam :))
Đó là điều tất nhiên vs 100 group :))
Thử hỏi pix ko trả,chủ group mất ko ít,trong khi lúc ấy sự thật là pix nó đã biến,thì tiền đâu ra,hỏi thế cũng hỏi đc!
Ko tin thì đừng làm :))

Nếu đã làm G mà là 1 G lớn đứng thứ 4 trên pix thì dù cho admin pix ko pay thi 2 vẫn phải chi trả tiền cho mem nếu mem yêu cầu!
Nếu ai làm G thì có cùng ý kiến với mình ko?

Ý kiến bạn thật là chính xác, đã xác định làm group lớn thì phải gắn trách nhiệm lớn với mem mình, phải chấp nhận trả tiền cho thành viên để họ tiếp tục tin tưởng mà làm với mình được (trưởng nhóm 18)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week