thông báo về sự chậm trễ của việc payment của team daithang2015

G chị Nguyên là ai vậy ??? có vẻ đang gây "náo loạn công đường " thì phải ??? :binhsua51:

G chị Nguyên là ai vậy ??? có vẻ đang gây "náo loạn công đường " thì phải ??? :binhsua51:
G chị Nguyên là ai vậy?
Là ai vậy mọi người????
Chắc bác này là mem mới vào làng captcha..........Có cần tớ đọc CV cho bác ko???

ẹc Mod đấy Bác. Mod mirinda nổi tiếng đấy.... haizaaaaa
Mod à, Mod cũng là mem thôi. Bình đẳng với nhau pải ko bác Mirinda....
Em lạ gì bác, nhưng bác chơi thế là ko đẹp.
Ngày nào bác chẳng vào Box để xem tình hình, bác lạ gì chị Nguyên là ai??? Định gay hoang mang dư luận à???
Có pải chính "Bao đại nhân" đang làm Khai Phong Phủ hot ko??:))

Ôi bác bao củng, group e bị scandal nhiều thế mà lần đầu tiên thấy bác comment khi có tin liên quan đến em :)), mà bác là mod lại không biết e là ai thì e hơi bị nhột 1 tí :D

Last edited by a moderator:

chắc do cái referrer nó nằm ngoài khả năng kiểm soát của công đường nên bác hổng quản :)) hèn gì cái post được pix pay gấp đôi thì bác xử, cái post tuyển mem 30k thì bác lơ =))

thank cái cho bác như thuốc tăng lực cho tuổi già :)) Bác nhìn em nè mới trượt ĐH năm đầu đã như avatar thế kìa :))

Last edited by a moderator:
Ôi bác bao củng, lần đầu tiên thấy bác comment khi có tin liên quan đến em :)), mà bác là mod lại không biết e là ai thì e hơi bị nhột 1 tí :D

Cô Ý Tưởng mình nổi tiếng nhỉ :))...Delay là tình trạng chung thôi.Các bạn làm member trong group thì có gì phải xoắn..Chủ group vẩn pay đều thôi,,Nếu không xoay tiền kịp thì Trể vài hôm..Chứ Chủ group nào mà nói " Nào pix pay Thì tôi pay" Thì bạn out là vừa...Bình thương..nhỏ lớn gì cũng vậy.Với tôi bây giờ 1group delay 5$ cũng là lớn..

ai cảm thấy sợ pix scam cứ việc nghỉ làm 1 time đi đã.:))) lúc này tha hồ mà pri4 -->9 load)

Hihi, cám ơn em, cứ lo mà học thi cho tốt, rùi lúc nào rảnh thì cạp, chị chả bao giờ muốn mem vì việc cạp cạp này mà bỏ bê việc học hành cả, hậu quả của nó chị gánh không nổi đâu, vì vậy kể cả thi 1 tuần chứ 1 tháng ko gõ chữ nào c cũng ok. Mem chị học tốt, thi tốt, tương lai sáng chói là c vui nhất rùi :))

hi!cảm ơn chị nhiều!em ở nhiều group rồi nhưng không có ai nghĩ cho mem mới như vậy đâu!thật đó.hì như thế này thì không chịu áp lực mà rất thoải mái cho mem.cạp cạp mà phải lo nghĩ dễ lên pri lém hihi!:binhsua166:

Gì mà to chuyện thế, đi ngang qua thấy topic có hơi hơi dấu hiệu tranh cãi sợ có "án mạng" nên ráng " ừ hứ " 1 tiếng cho anh chị em biết mà né ra :p , ko có gì đâu :D

Hì, đại ka này, ko cạp hay sao mà vô đây đá em thế, em chả nghĩ mình nổi tiếng, tại thấy mấy cái topic giống scandal thì hay bị bác bao củng sờ gáy, còn em thì bị dính scandal nhiều roài, mà chưa thấy bác í sờ gáy, nên hơi chột dạ :))
Cô Ý Tưởng mình nổi tiếng nhỉ :))...Delay là tình trạng chung thôi.Các bạn làm member trong group thì có gì phải xoắn..Chủ group vẩn pay đều thôi,,Nếu không xoay tiền kịp thì Trể vài hôm..Chứ Chủ group nào mà nói " Nào pix pay Thì tôi pay" Thì bạn out là vừa...Bình thương..nhỏ lớn gì cũng vậy.Với tôi bây giờ 1group delay 5$ cũng là lớn..

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

c nay bán id nên online sáng giờ mà, có thấy e pm đâu
Chị Nguyên ơi sao e pm yahoo chị sáng h ko đc nhỉ :(.

Mod à, Mod cũng là mem thôi. Bình đẳng với nhau pải ko bác Mirinda....
Em lạ gì bác, nhưng bác chơi thế là ko đẹp.
Ngày nào bác chẳng vào Box để xem tình hình, bác lạ gì chị Nguyên là ai??? Định gay hoang mang dư luận à???
Có pải chính "Bao đại nhân" đang làm Khai Phong Phủ hot ko??:))
Mình cũng chẳng biết c N là ai :)

pix ko pay nhưng ta vẫn cạp . mmo sao né scam đc , làm hết sức với việc hằng ngày cần phải làm thôi , làm xong thì mỉm cười nhẹ nhàng tự tin vào ngày mai =)) than riết mai đột tử thấy mẹ :))

Chuẩn, cạp và cạp là cách tốt nhất để ko bị đau tim khi chờ $ :D
pix ko pay nhưng ta vẫn cạp . mmo sao né scam đc , làm hết sức với việc hằng ngày cần phải làm thôi , làm xong thì mỉm cười nhẹ nhàng tự tin vào ngày mai =)) than riết mai đột tử thấy mẹ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week