Thông báo về việc baned ID ko bít lý do.

Status
Not open for further replies.
Nếu là bác captcha2011 đánh rồi bị ban thì mình sẽ bỏ cách này ngay, nhưng vì đây là nhân viên của bác captcha2011 đánh nên chưa thể xác minh chính xác dc vấn đề.
Mọi nhân viên của mình đều cách theo cách chỉ gõ 1 cụm chữ nghiêng ... ngoài ra ko còn lý do nào khác để dẫn đến banned

Tình hình là Pix sắp sờ - cam rầu. Lý do: hết tiền trả cho các mem vì thu nhập tăng lên đột ngột đến chóng mặt và dự án code thì đâu có tăng. Nó "canh me" band một vài group có tiền kha khá để trừ thu bù chi thâu. ở đây không có lý do nào để bàn nữa, lý do là triệu chứng của việc sắp sờ - cam, anh em cứ vào đây http://www.captchatrader.com mà gõ cho thảnh thơi vài hôm chứ gõ kiểu "tăng tốc" nó band luôn IP Việt Nam chứ đừng tưởng chỉ ID thôi.

nói nhỏ nhé: đăng ký rồi tét thử trang này xem có hay ko, toàn là code dạng viết tay, gõ một từ phần viết tay thôi nó cũng tính đúng đấy nhé. đúng sai hiển thị luôn trên site sau khi gõ chứ không phải như thèng Pix khùng khùng điên điên kia

để kiểm chứng kiểu gõ mới có đúng hay ko các bạn cứ tét và thanhk phát nào!

Last edited by a moderator:
Mọi nhân viên của mình đều cách theo cách chỉ gõ 1 cụm chữ nghiêng ... ngoài ra ko còn lý do nào khác để dẫn đến banned
Nếu bác đã chắc chắn như vậy thì chỉ có 3 lý do:
1. Do cách đánh "tăng tốc".
2. Do soft
3. Pix scam.

Tình hình là Pix sắp sờ - cam rầu. Lý do: hết tiền trả cho các mem vì thu nhập tăng lên đột ngột đến chóng mặt và dự án code thì đâu có tăng. Nó "canh me" band một vài group có tiền kha khá để trừ thu bù chi thâu. ở đây không có lý do nào để bàn nữa, lý do là triệu chứng của việc sắp sờ - cam, anh em cứ vào đây http://www.captchatrader.com mà gõ cho thảnh thơi vài hôm chứ gõ kiểu "tăng tốc" nó band luôn IP Việt Nam chứ đừng tưởng chỉ ID thôi.
làm nhiều thì lợi cho nó nó khuyến khích nữa ấy chứ sờ cam với mò quít

Toàn bộ ID con của mình đều có màu giống màu của các ID bị banned
Nhưng chỉ bị phạt 10 ID
Các ID còn lại đen thui mặc dù đã out ra chuyển sang Group khác
Thế là mất hết ID trong group luôn à :((

Có khi nào trả nợ 13$ thì nó phục hồi lại toàn bộ ID cho mình ko nhỉ

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

nó làm vố này công nhận đau thật chia buồn cùng bác captcha2011
Ai có ID nào nhiều invi cho xin lại làm vốn :|

Tình hình là qua CaptchaTrader làm thử, thấy chỉ đánh 1 chữ nghiêng và đánh chữ thường vẫn tính đúng bình thường :binhsua162:

Nhưng có 3 cái hình này ko biết sao tính sai :binhsua33:

Có khi nào trả nợ 13$ thì nó phục hồi lại toàn bộ ID cho mình ko nhỉ

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

Ai có ID nào nhiều invi cho xin lại làm vốn :|

có dư cái id pri9 có 33 invite này ;) nhiều hay ít nhỉ :)

gõ soft asian ..
đã test chữ nghiêng vai ngày nay gõ hơn 20$ rồi ..
Acc mình 4 acc xuống pri 0 hết nhé .. + 2 acc cày bán và đã bán rồi ..
Đến trưa mới pay 5$ về .. Tình hình là vẫn chưa banned acc có màu đen như mấy bác .. vẫn còn màu bt :-s
Mà gõ chữ nghiêng ko hẵn là banned acc.. Kiểu này chắc lập 1 group riêng ra thử xem sao .. rồi lúc dó quyết định sau vậy :)
Chia buồn bạnh chủ thớt .. còn mình pay 5$ lúc trưa giờ tiền vẫn chưa về đây ..
Nếu banned thì có nghĩa acc sẽ bị bôi đen hết và bị trừ $ đúng ko ? .. có vẽ vẫn chưa sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week