thực hư nguồn gốc uytinlagi scam

chủ thớt nên post vào những bài đã nêu phía trước. đừng dãi ra cho loãng chủ đề. nên tập chung vào để tiện theo dõi và giải quyết. tự nhiên đọc thế thì mem mới đọc sao biết vụ việc là gì. rác 4rum quá.

Mình thành thật xin lỗi bạn vicgap vì đã có những lời ko hay.Mong bạn và mọi người hiểu và thông cảm cho mình.,mod close lại dùm nhé.Thân.

trong logchat có nói tìm được trả 50 triệu. Ai trả mình 50 triệu tìm bằng được thằng đó ngay :))

1 điều di nhất cần ở các bạn là : biết thì nói,còn k thì đi hỏi..đừng để người khác nghỉ mình đang "sida mà xong pha hiến máu " !

Giờ ai mà kêu tớ scam là tớ scam thật đấy nhé. ;)) Cứ kêu tớ uy tín đầy mình ý. (Càng dễ scam). :)) Scam thì ai nói gì cũng có lỗi hết nhỉ. ^^!

nó clone cả chục nick mới rồi, giọng điệu nc vẫn là hack dịch như cũ vì nó bjk ko ai dám chém nó, vì chém nó mà vào tù thì phí quá, thể loại như nó chỉ đáng được sỉ nhục chứ a e ko nên vào tù vì nó.

Đào bới quá khứ làm gì nữa, chỉ làm nỗi đau thêm dài

nó clone cả chục nick mới rồi, giọng điệu nc vẫn là hack dịch như cũ vì nó bjk ko ai dám chém nó, vì chém nó mà vào tù thì phí quá, thể loại như nó chỉ đáng được sỉ nhục chứ a e ko nên vào tù vì nó.
:binhsua08: chém gió vui nhẩy .... vào đây comment thì đc đừng có cm vớ vẩn topic khác nhé :binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,127
173,214
Latest member
MrsLily07

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week