thực hư nguồn gốc uytinlagi scam

MẸ !!! tất cả chỉ là ngụy biện !!! Thiếu tiền cho cuộc sống ---->muốn kiếm tiền nhanh nhất----> Liều------> SCAM !!!!!!
Lí do lí cấu gì !!! Mấy thằng kia làm gì thì kệ cha nó !!!
Nếu ông thấy mình scam vậy là sai thì trả tiền lại đi !!!
Rồi mấy thằng kia !!!Ông lập topic mà chém với tụi nó !!!!!!
Chỉ vì tụi nó mà ông làm tan đàn xẻ nghé à !!! ĐI SCAM tập thể à !!!!!!!!!!

Lừa đảo thì vẫn là lừa đảo dù lí do gì. Nên tự làm và ăn đi chứ lừa người hôm nay hôm sau người lừa thôi

Chủ thớt ơi,bạn học lớp mấy rồi thế,nói ra sợ xúc phạm đến bạn.nhưng mà bạn nên suy nghĩ 1 chút trước khi post những bài kiểu này.Sáng ra vừa bị ông sếp sạc cho 1 trận,hôm qua xin nghỉ làm để đi gặp bà chị ,tư vấn cho 2 bạn kia,vào forum đọc thấy bài post,chán ko chịu đc.
Sự thật đôi khi mất lòng thật,nhưng mà bạn chủ thớt là 1 thằng ngu chính hiệu hay giả vờ ngu thì mình ko biết.
Cái gì mà waiting for answer nghe mà thấy ớn.
Người ta nói biết thì thưa thớt ko biết thì dựa cột mà nghe.Đã ngu rồi lại còn tỏ ra nguy hiểm,đã sida còn xông pha đi hiến máu.

Còn sự việc thế nào thì anh em tự biết suy nghĩ đúng sai,còn ông chủ thớt chả là éo gì mà phán xét tôi cả.
Đúng là làm ơn mắc oán,đọc cái topic mà tức nghẹn cổ.
bác logalkent bớt nóng! nếu có sai, mong bác bở qua:binhsua75:
tớ chỉ muốn tìm thêm thông tin, chứ chẳng có ý nói 2 bác mà uytin nói đến. một sự việc không thể đánh giá từ 1 phía, em post ở mục waiting for answer là muốn mọi người cùng cho ý kiến(cũng có chút sai sót, post vào mục thảo luận thì hay hơn), theo lời uytin thì nó scam là do 2 bạn đó, nên mình nghĩ cái gì cũng có nguyên nhân hết, chứ thấy mấy bác phán ghê quá, cũng thấy lo cho uytin.

scam thì vẫn scam,ko thể đổ lỗi do hoàn cảnh dc,đâu phải ai khó khăn cũng đi scam đâu,tất cả xuất phát từ lòng tham thôi :)

bác logalkent bớt nóng! nếu có sai, mong bác bở qua:binhsua75:
tớ chỉ muốn tìm thêm thông tin, chứ chẳng có ý nói 2 bác mà uytin nói đến. một sự việc không thể đánh giá từ 1 phía, em post ở mục waiting for answer là muốn mọi người cùng cho ý kiến(cũng có chút sai sót, post vào mục thảo luận thì hay hơn), theo lời uytin thì nó scam là do 2 bạn đó, nên mình nghĩ cái gì cũng có nguyên nhân hết, chứ thấy mấy bác phán ghê quá, cũng thấy lo cho uytin.
Nhầm rồi Vicgiap ơi! =>logalkent muốn cảnh báo tố giác nó với mọi người nên nó ức chế đó => Còn lý do mà bảo do ức chế 2 ông này mà đi lừa đảo tiền người khác =>Máu đang dồn lên não đây :binhsua122:

Tôi cũng thắc mắc cái này
Thăng uytinlagi nó muốn tạo sự tin tưởng cảu mọi người để ắp ủ lừa đảo mọi người => Nhưng bị 2 ông kia phát hiện và tố cáo nó nên nó ức chế với 2 ông này là chuyện đương nhiên =>Còn vấn đề nó lừa đảo người khác là chuyện của ông hả :binhsua122:

Vẫn chưa có cái poof chuyển 10tr, nạn nhân post cái poof lên đi, mà sao dám chuyển 10tr cho 1 thằng đã có tiền sử scam. nản.:(

Vẫn chưa có cái poof chuyển 10tr, nạn nhân post cái poof lên đi, mà sao dám chuyển 10tr cho 1 thằng đã có tiền sử scam. nản.:(
Thì giờ mói biết tiền sử của nó chứ => nếu biết tại sao nó vẫn không bị ban ? và giờ mới bị ăn ban ? vậy tại sao lại không tin nó trong khi nó tạo được sự uy tín ?

Từ lúc thằng súc vật proknight9x scam,chính là thời điểm nó tạo nick khác để âm thầm hoạt động tiếp,chính tôi chính tôi trong cái forum này phát hiện ra nó,nói thật dù thằng c.h.ó đó có bị thiêu rụi thàh tro thì tôi cũng nhận ra nó,hết lần này đến lần khác tôi chửi nó,tố cáo nó nick của nó sử dụng là scam.
Tại sao ,tại sao tài khoản ngân hàng nó sử dụng là tài khoản scam mà ban quản trị làm ngơ,chỉ ban nick nó,rùi nó lại tiếp tục tạo nick mới,tiếp tục sử dụng tài khoản ATM đó để đi scam.
Nghĩ cho mấy bạn bị scam,mà thương mà đau lắm chứ.

PS:ngày xảy ra sự việc,buổi sáng xảy ra sự việc,tôi có vào chửi nó,vạch hết lý lẽ ra để chứng minh nó là thằng proknight9x rồi,tôi ko thấy nó vào đối chất lại,tôi đã đoán ra đc tình hình rồi.Chỉ tại ko bao giờ có yahoo của nó,để biết nó rao bán AP mà cảnh báo với các bạn,các bạn thử nghĩ xem nó làm gì làm gì mà có nhiều AP để bán vậy.

scam là scam chứ méc gì tại ai . uy tính mình tạo ra thì lo gì có người làm mất. toàn biện mình. còn lo cuộc sống hày ai củng scam vì cuộc sống giống như ăn cướp, ăn cắp, ăn trộm. thì thế giới này tiêu. còn muốn biết địa chỉ thì chỉ có thể báo CA là bị lừa gạt để lên ngân hàng hỏi thăm đia chỉ nó thoi. sao vụ scam này chắc 4rum này ít ai dám giao dich wa sợ bị scam

bác logakentl trước đây lúc thằng uytinlagi dung nick darknight !
chính bác đã tố cáo thằng này là scam rồi !
Mà no cứ chối , chối mấy cũng biết chính là nó thôi !
ban quản trị ban nick darknight thì nó lập uytinlagi . >> rồi ko xử lí nửa ! mà cũng ko có quyền j xử lí nửa !
nhưng 1 số mem đã cảnh báo về uytinlagi scamer rồi !
lúc đó cái topic to đùng , các bác ko biết hay sao ?
còn bác chủ topic , đi tin lời scam à? trước nó scam xong cũng có cái topic hối hận gi đó , hứa khi nào có tiền sẽ trả lại !
đm nó thằng này nó chó thật !
2 phía cái j ? nói phải biết suy nghĩ chứ , tôi ko phải là logakentl mà còn bực mình !

Từ lúc thằng súc vật proknight9x scam,chính là thời điểm nó tạo nick khác để âm thầm hoạt động tiếp,chính tôi chính tôi trong cái forum này phát hiện ra nó,nói thật dù thằng c.h.ó đó có bị thiêu rụi thàh tro thì tôi cũng nhận ra nó,hết lần này đến lần khác tôi chửi nó,tố cáo nó nick của nó sử dụng là scam.
Tại sao ,tại sao tài khoản ngân hàng nó sử dụng là tài khoản scam mà ban quản trị làm ngơ,chỉ ban nick nó,rùi nó lại tiếp tục tạo nick mới,tiếp tục sử dụng tài khoản ATM đó để đi scam.
Nghĩ cho mấy bạn bị scam,mà thương mà đau lắm chứ.

PS:ngày xảy ra sự việc,buổi sáng xảy ra sự việc,tôi có vào chửi nó,vạch hết lý lẽ ra để chứng minh nó là thằng proknight9x rồi,tôi ko thấy nó vào đối chất lại,tôi đã đoán ra đc tình hình rồi.Chỉ tại ko bao giờ có yahoo của nó,để biết nó rao bán AP mà cảnh báo với các bạn,các bạn thử nghĩ xem nó làm gì làm gì mà có nhiều AP để bán vậy.
em xl bác, em cũng chỉ muốn biết cái ly do nó nói 2 bác trong logchat thực hư ntn thôi, chứ không có ý xúc phạm ai hết, bjo thì trắng đen đã rõ, nhờ mod vào close dùm.

nói nhiều làm gì anh em, sát ...........................sát .................................
thằng này scam tiền của ng ta mà còn láo lếu như thế, anh em ko nên nhân nhượng với nó, chứ thẳng tay trừng trị. Anh em nghĩ ra dc trò nào để chơi nó thì cứ xài hết.
Cứ diệu này thì bọn scam sẽ càng ngày càng nhiều. Như thằng này nó scam xong còn thách thức tìm dc nó.

Last edited by a moderator:
Mọi người cứ đợi tin vui đi...sắp có rồi!
Mod hay admin nên close những topic này lại
không nên bàn tán nhìu như thế..và các bạn ở ngoài
các bạn chỉ giỏi làm "hiệp sĩ gỏ phím" biết người ta
đã và đang làm gì không mà cứ phán xét. Chờ
tin bác haonam đi nào:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,126
173,213
Latest member