thực hư nguồn gốc uytinlagi scam

khi nào bạn ý lo được cho cuộc sống có nghĩa là bạn ý thành đại gia rồi đó

lúc đó mấy người bị scam sướng nhé =))

anh em 4rum mỗi người hãy ủng hộ mình, dù chỉ 1tr thôi

mình ra đi làm ăn, khi nào giàu có quay trở lại sẽ trả mỗi bạn 10tr. Hứa đó
;)

Cho dù là bất cứ lý do gì. scam là chém, chém mạnh tay.:binhsua04: :binhsua79:

Lòng tham thôi chú nguồn với gốc gì nữa, xem cái log chat được vài câu là thấy vớ vẩn vô nghĩa rồi _ _ "

Quá mâu thuẫn

Trong logchat của chủ thớt cái bạn uytinlagi nói chuyện quá mâu thuẫn :

Đầu tiên: Bạn ấy nói nguyên nhân dẫn đến scam không phải vì tiền mà là vì 2 bạn gì đó !

Nhưng sau đó : Bạn ấy lại nói thương mấy bạn bị scam nhưng chưa có tiền trả !

Do vậy chủ thớt chỉ nên cái cái title của topic là thảo luận để mọi người vào đánh giá bản chất của bạn uytinlagi thì tốt hơn là watting for answer có vẻ hơi xúc phạm 2 bạn logakent và ill gì đó !

P/s :Theo chủ quan của mình thấy chủ thớt không có ý gì xấu đâu chắc tại thương và tin người quá thôi với lại hơi bị dở cái title thôi . Mọi người đừng ném đá chủ thớt quá tội nghiệp :D

Last edited by a moderator:
Đọc cái ngụy biện này buồn cười nhỉ!!!! người ta nói mình scam thì mình scam ah ..?? vậy sao nhiều người nói bạn trả $ lại thì bạn ko trả, vớ vẫn thật!!!!!!!!!!!!!!!

Ngu và tham thì chết. Thắc mắc gì. Có lòng tin là tốt, nhưng tin người 1 cách ngu xuẩn thì xứng đáng mất tiền. Ko oan uổng

mình thấy tất cả chỉ là ngụy biện,vì mấy lời nới cửa mấy bạn kia mà bạn mới thành scam sao.Nếu ko có lòng tham thì bạn ko làm như thế đâu đừng đổ lỗi cho lokagent hay ill milu gi đó

dkm scam là scam lại còn đổ lổi. ****** nó . *** hiểu các cậu suy nghỉ kiểu j mà lại đi nói chuyện đàng hoàng với nó. trước đến này thằng *** nào scam mà k hứa hẹn và đổ lổi. tốt nhất là tìm ra và chém bỏ bố nó ra.

Ko nghe cave kể chuyện,ko nghe nghiện trình bày,ko nghe thằng lừa đảo nói tào lao.

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

:binhsua79: scamer thì vẫn là scamer thôi nói gì thì cũng đi lừa $ của người ta
ăn cắp lại lý do này lý do kia
thằng này cứ cho nó vài năm là đẹp :m131:

Chủ thớt con nít quá :)
Chào các bạn, đã 2 ngày nay cả rum mình xôn xao việc uytinlagi scam
nhưng thực sự cậu chuyện này ntn và sẽ ra sao thì vẫn còn là 1 ẩn số
mình post logchat này xin mọi người cho ý kiến.

Trong logchat này uytin có nhắc đến 2 người
1. lokagent
2. ill..(milu gì đó)
2 bạn này cũng vào cho ý kiến vì vụ việc có liên quan đến 2 bạn nữa.

Hơi giống giống vụ Hà Phương hồi xưa: "Mình định trả rồi nhưng vào đây thấy mấy bạn nói vậy tức quá scam luôn =))".

Còn thằng uytinlagi thì: "Tao ko định scam đâu nhưng mà vì logalkent và il chửi tao nhiều quá nên tao scam=))'.

Mình thấy HaPhuong hồi xưa scam còn đỡ hơn thằng uytinlagi, thằng này đạt đến đỉnh cao rồi. Thật sự mà nói nó rất có tài, rất khôn, nhưng nó lại dùng cái ưu điểm đó vào những việc sai trái, tiếc thật.

Zzz... hic...có vẻ như cái tên " uytinlagi " sắp trở nên nổi tiếng trong forum rồi ==''~. Đi đâu cũng có người nhắc đến nó :binhsua56: .

Hơi giống giống vụ Hà Phương hồi xưa: "Mình định trả rồi nhưng vào đây thấy mấy bạn nói vậy tức quá scam luôn =))".

Còn thằng uytinlagi thì: "Tao ko định scam đâu nhưng mà vì logalkent và il chửi tao nhiều quá nên tao scam=))'.

Mình thấy HaPhuong hồi xưa scam còn đỡ hơn thằng uytinlagi, thằng này đạt đến đỉnh cao rồi. Thật sự mà nói nó rất có tài, rất khôn, nhưng nó lại dùng cái ưu điểm đó vào những việc sai trái, tiếc thật.
trên đời có những thằng như nó để bớt mấy thằng ngu đi bạn ah :binhsua06:
cứ phải nhiều lần thế này thì mới khôn ra được...
lúc người khác bi cam thì cười mỉm bảo sao nó ngu thế đến lúc bị cam rồi mới biết mình còn ngu hơn...
ở đời này chẳng có ai mà đẻ ra đã khôn cả chỉ có học khôn theo thời gian thôi.
nói thật giờ muốn tìm nó cũng chẳng được đâu lập lắm theat cũng chỉ vào chém gió là chủ yếu thôi ai mà bị nó cam muốn làm gì cứ làm nhưng coi như đóng học phí cho nó đi là vừa :binhsua72:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,033
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back