thực hư nguồn gốc uytinlagi scam

1 lần bất tín vạn lần bất tin. chỉ mún nói z thôi. lấy của người khác cho đã mà nói sẽ trả thì chỉ là lời xảo ngôn.

chả hiểu nổi cái vụ scam này , tin người za sao trời, còn đọc cái log chát thì đúng là ngụy biện ,tiền người ta cực khổ kiếm ra người ta ko đau chắc , đổ thừa người này người kia, sống mà tạo nghiệp rùi cũng gặp quả báo ah

Mình Thấy thằng uytinlagi nói nhiều cái cũng Đúng nhé:D Các Bác trên này chỉ Giỏi Phán chứ ko làm đc gì:D.........CÁi Info các bác cho.......Là của ai Đưa??? Chưa Chắc đã là TPHCM theo mình bik ng cùng tên họ VN rất nhiều:(.....Info này có phải ng trong Ngân hàng đưa ko:(....Mà có Info rồi chẳng thấy thánh nào vào Tuyên Án:( Chỉ có hôm qua Hổ báo :D

THằng Uytinlagi này tuy scam nhưng nói nhiều cái cũng Đúng Đấy:p......!!!

Scam là scam, lý do lý trấu gì nữa :)), chủ topic cũng rãnh lắm :)), đưa ra lý do củ chuối để lấy cớ đi scam

uytinlagi (3/27/2012 10:54:28 PM): với những người scam
uytinlagi (3/27/2012 10:54:36 PM): khi nào tớ lo đc cho cuộc sống
uytinlagi (3/27/2012 10:54:36 PM): có tiền
uytinlagi (3/27/2012 10:54:36 PM): tớ sẽ trả

Đây mới gọi là lý do chính, bần cùng sinh đạo tặc, đơn giản vậy thôi :))

túm lại ai là SCAMER hở bà kon?
Cái log tùm lum tà la!!!

Vãi scam thi nói scam luôn lại con noi do 2 bạn gi gi đó nữa chứ . nếu nói như nó sao ko bảo do anh em trong 4 rum tốt nên tôi ko scam nữa tôi xin tra lại ^^
vl nghe cái acc uytinlagi đã thấy nghi nghi roài

mẹ đọc mà thấy tức, đã scam 10 mấy cũ rùi đỗ tại đỗ bị, nói chuyện như bị oan lắm, làm thế chó nó còn khinh chứ nói chi người

cái bài này thằng prokigh9x diễn nhiều rồi... mình ko lạ gì cái kiểu nói chuyện của nó => đổ tất cả lỗi của nó lên người khác và nó coi bản thân nó ko có lỗi... giọng điệu quen thuộc của nó ở forum này chắc có mình + lokagent + 5tin là hiểu nó rõ nhất vì tất cả đều có thù oán sâu nặng với nó... công nhận nó có tài ăn nói và vô liêm sỉ nhất trên đời này các bạn bị nó lừa cũng phải thôi vì nó quá pro ... các cụ nói " mật ngọt chết ruồi " ko sai tí nào...
mình sin nêu 1 vài điểm để các bạn tránh khỏi bi cam sau này :
thấy thằng nào mới lập nick mà đi spam lung tung rồi lên SB chat chit lấy tiêng + mở 1 số topic buôn bán + tuyển ref này nọ thì hãy cẩn thận vì ko có gì bảo đảm nó là ng tốt cả... kể cả bạn làm ref của nó nó ngọt nhạt với bạn kiểu như " yên tâm đi tớ làm ăn lớn cam làm gì 1 2 đồng " đúng là 1 2 đồng nó ko cam nhưng 1 200 đồng nó sẽ cam ...
tiền kiếm ko có dễ đâu đừng vì những lời ngot nhạt mà để bọn dog nó ăn mất... bạn thân chơi với nhau vài năm nó còn cam nữa là mấy thằng mới quen => ko có thằng nào uy tín cả trừ khi nó đóng bảo hiểm và nó còn điều gì để mất nhiều hơn số tiền nó cam được.
khi giao dịch tốt nhất là trung gian => cách này an toàn nhất ... muốn nhờ ai trung gian vào hẳn forum add nick chát rồi pm luôn => bố scamer cũng ko cam được.
các bạn nào bị scam thì tốt nhất là nên uống thêm Vitamin C để tăng sức đề kháng nhé ;) .

haiz,nhắc đến ta à :)) nó bị mình bóc mẽ thì cay cú chứ có gì đâu...cái giọng điệu của nó thì đi đâu ngta chẳng nhận ra,những ai bị scam thì nên tự trách mình :(

Vậy kết luận là khi gây sự với ai , thì tức là bạn đã cho người ta có động lực để làm scammer rồi đấy .

Thi Vua Hài Đất Việt được rồi đấy =))

Haiizzzz. Rút cuộc là nó nói thế đấy... Giờ nó cũng té dầm ra quần, nói chung là nó chưa dám tiêu tiền của mềnh đâu.. Sợ vãi đái ra quần rồi... Mấy MOD tính sao phải tìm ra thằng CHÒ CHẾT này nhé ! :binhsua04:

Mình thấy nhiều người cứ vin lí do bị đá xoáy hay đổ tội này nọ nên => theo chiều gió luôn :d . Rõ ràng bị người này đá xoáy đổ tội nhưng lại giật tiền của người khác =) . Bỉ ổi ! :) . Cái kiểu tâm không vững , có ý sẵn rồi nên mới thế :d . Rành rành mà còn nói đạo đức như thế làm gì :d .

nói thì nói thế thôi.người uytinhlagi vẩn dg đọc là chắc. từ ngày vào 4rum nghe tên nick uy tính là gi??? là đủ hiểu rồi.giờ k nói nhiều lời nữa.ai đại diện cho 4rum gửi thư và liên lạc trực tiếp vs c15 đi.k thể để như thế này dc.4rum ta phải cho công an giải quyết làm gương.thì scam mới sợ dc.mong uytinhlagi trả cho anh em 4rum.

Nó scam được mấy bữa. Nói là làm ăn có $ rồi trả :binhsua104: đã đi lừa đảo để sống thì :binhsua104: chắc cũng chẳng được lâu nói gì đến chuyện trả.

đạo đức giả quá mức,lúc đầu còn thách thức lắm mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week