thực hư nguồn gốc uytinlagi scam

nói nhiều làm gì !! scam đã scam !! tiền thì đã lấy ko trả ! stop thôi . âm thầm lặng lẽ làm ăn và hành quyết . Stop Đc rồi đó anh em !

cái giọng y chang thằng proknight .............. đã từng bị nó scam nhưng chả ra sao ................
Nói thật cái info đó mà đúng tao thề tìm mày ra ấy .............. chỉ giỏi ngụy biện ..

Last edited by a moderator:
thằng này xứng đáng là một con chó ghẻ, scam rồi đi đổ tội cho người khác, thật là đồ súc sinh, mất hết tính người, cười trên nỗi đau của người khác, nguyền rủa cả nhà nó, mẹ con chó chết

Sự thật đôi khi mất lòng thật,nhưng mà bạn chủ thớt là 1 thằng ngu chính hiệu hay giả vờ ngu thì mình ko biết.
Cái gì mà waiting for answer nghe mà thấy ớn.
Người ta nói biết thì thưa thớt ko biết thì dựa cột mà nghe.Đã ngu rồi lại còn tỏ ra nguy hiểm,đã sida còn xông pha đi hiến máu.

Còn sự việc thế nào thì anh em tự biết suy nghĩ đúng sai,còn ông chủ thớt chả là éo gì mà phán xét tôi cả.
Đúng là làm ơn mắc oán,đọc cái topic mà tức nghẹn cổ.

i love you so much :))

Chủ topic đang đi lại con đường thằng uytinlagi đã đi:m146: không biết mục đích cuối cùng là gì nhỉ

Hôm qua tới giờ ko biết bao nhiêu thớt lập ra để chửi thằng này rồi . Lập chi nhiều vậy ? Ko lo kiếm nó đòi lại tiền đi

Chẳng liên quan gì đến 2 bác kia mà sao vicgiap lại kêu muốn 2 bác kia vào trả lời.
Miệng nó dẻo quẹo vậy mà cũng tin được hay sao,tất cả chỉ là ngụy biện thôi,2 bác kia cảnh báo anh em là đúng,các bạn xem những lời uytinlagi chat với vicgiap văn phong y chang những lời pro.. nói khi đã scam đợt trước,cũng kiểu bao giờ có tiền sẽ trả lại,đợi bao giờ bạn í scam thêm tầm vài trăm vụ nữa,có trong tay cả tỉ đồng rồi sẽ trả lại chăng.
Cái Info bác tuanmobile post lên là chính xác nên vấn đề cần bây giờ là xem chính xác ai là chủ của số tk kia,có thể chỉ là uytinlagi mượn số tk thôi,nhưng kiểu gì cũng có liên quan.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,034
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back