Tiếp chân bác tuanmobile ver 2

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Chào các cụ bô lão của mmo , hì hôm nay chẳng có việc gì làm nên là tâm sự 1 chút mong là sẽ có nhiều gạch đá xây nhà :binhsua85:

Chả là 18 tháng trước con gẹ của mình tức ( người yêu ) nó nói chia tay mềnh :binhsua72: , tìm thằng khác giàu hơn mình và GD đồng ý , chắc vì lý do GD gẹ thấy mình ko hợp tuổi và mình nghèo hay sao ấy ( éo mịa nó chứ ) ZzhoanghungzZ này đẹp - zai khoai to - Làm T giỏi , ko yêu còn mong thằng lào nữa =))

hì nói vui vậy thôi chứ Gẹ ko yêu mình thì mình ko níu kéo mà níu kéo làm gì cơ chư , mong rằng cô ấy sẽ tìm đc ng nào hơn mình , Yêu là chỉ cần ng yêu mình hạnh phúc dù ko ở bên , mình cũng buồn lắm nhưng biết sao đc hic hic :((

cũng đã gần 1 tháng chia tay ... ko nhắn tin ko call ... và con em gái ở cùng phòng bảo là đã có ng yêu mới hu hu :m097: tức éo chịu đc , mịa kiếp 2 năm yêu nhau hứa hẹn nhiều nàng cho mình vào sọt rác + cắm cho cái sừng :m095:

hôm qua nghe tin là ng yêu mình sắp chụp ảnh cưới với thằng kia , tháng sau cưới .... bực thật
công anh xúc tép nuôi cò , cò ăn cò lớn rồi có thằng khác rước cò đi , chỉ muốn cho thằng kia ăn ít đạn đồng vào mặt nó :m067:

phù tất cả hãy xem như là giấc mơ của chubin đi cho nó nuột ..

hay chắc tại mình như tuấn hưng tìm lại bầu trời chăng ?

yêu cũng sướng mà cũng khổ , khổ khi mà ta dận nhau , khi dận hờn , còn sướng thì chú nào có ng yêu rồi cũng biết rồi nhé :m105:

[video=youtube;LyLV5HdDgAI]http://www.youtube.com/watch?v=LyLV5HdDgAI[/video]​

lời cuối cho mình xin gửi tới các vị đang yêu là hãy làm cho ng yêu mình vui và dận hờn ít thôi nhé , chúc mọi người có 1 tình yêu đẹp bên người mình yêu , chắc là tháng sau có thiệp hồng cho mình , chắc ZzhoanghungzZ này chuẩn bị 1 cái phong bì và 1 con kiếm nhở , đi cho thằng DOG kia 1 phát chứ mình điên thật , chuyện còn dài nhưng mà tóm tắt như thế hì hì

ờ thế cố gắng mà cưới nhau đi , éo biết thằng kia ở đâu mà phục nó chứ , công việc thì có lên hà nội đc nhiều đâu cơ chứ , thế mới đau sờ cau

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,485
Latest member
huynhcuong93

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back