Ask Tìm người để theo và học hỏi làm admin offer android ( có đầu tư)

passioncafe

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
1tr mà bán đi cần câu cơm thì bèo quá ! cao cao 1 chút thì còn suy nghi! 1tr thì 1 ngày là đủ rồi
bác làm android một ngày 1 triệu luôn hả... Bác nhận em làm đệ tử, cứ làm 100% thì nhường bác 50% ( 2 tháng đầu).
Em có làm app down rồi... nhưng ngày có 10$ là cao à, mới tập chơi hihi

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.371
bác làm android một ngày 1 triệu luôn hả... Bác nhận em làm đệ tử, cứ làm 100% thì nhường bác 50% ( 2 tháng đầu).
Trong vòng 1 năm ngta chưa chắc chịu chứ nói gì 2 tháng. :D:D

PartnerVH

Banned
Reactions
66
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Làm net rate cao hơn làm app bác ơi! Nhưng net thì phải đợi 2 tháng mới có tiền ko như app ăn liền. Cái gì cũng có giá của nó. Các pro trung bình kiếm >3k$ tháng. Đặc biệt ko ra đây comment như mình , mình còn gà mờ lắm nếu ai muôn chiến thì pm cùng nhau trao đổi và tìm kiếm cũng như test ne :)

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
513
MR
2.312
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
1tr mà bán đi cần câu cơm thì bèo quá ! cao cao 1 chút thì còn suy nghi! 1tr thì 1 ngày là đủ rồi
1 tr theo e nghĩ là hợp lý rồi, coi như $ hậu tạ thôi. Người ta còn phải đầu tư thêm nhiều thứ nữa, chi phí cũng ko phải dạng vừa. Chứ tiền hậu tạ mà tới 5tr -10 tr thì thành mua TUT rồi, hình như ko đúng với chủ ý topic e lắm :D

Làm net rate cao hơn làm app bác ơi! Nhưng net thì phải đợi 2 tháng mới có tiền ko như app ăn liền. Cái gì cũng có giá của nó. Các pro trung bình kiếm >3k$ tháng. Đặc biệt ko ra đây comment như mình , mình còn gà mờ lắm nếu ai muôn chiến thì pm cùng nhau trao đổi và tìm kiếm cũng như test ne :)
làm net với làm app nôm na là gì vậy bác ? GIải thích e học hỏi với :)

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chả biết giải thích sao cứ xem như là net là cong ty còn app này nọ là đại lý cấp 1 . :D
Hỏi ngu ! Làm net là reg 1 net có sẵn hay tự mở 1 hệ thống mới vậy bác? Em nb mong bác tăng em 5p cuộc đời giải thích vs

keomut500

Senior
Verified
Reactions
847
MR
0.264
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Bôn ba mmo các thể loại capt, task, ptc, ... cũng giành đc 1 chút vốn rồi. GIờ e lấn sân sang off android , các bác ai có kinh nghiệm hướng dẫn e chiến solo admin một mình sống ổn qua ngày với ạ ! Ko mong muốn làm to, làm giàu chỉ là có cái thu nhập đủ lo cho cái xác của e thôi là đủ rồi ( như ăn sáng, đổ xăng, học phí ...) :oops: .
(P/s: mong tìm được người tốt, tận tình giúp đỡ --> các bác khỏi để ý câu này, e nguyện vậy thôi :p )
CÁi câu không muốn làm to, làm giàu. Nghe có vẻ nhạt. Quá. Sao ko tiếp tục capt, task, ptc.. mà nhyảy qua off làm gi. Để làm giàu à.

CÁi câu không muốn làm to, làm giàu. Nghe có vẻ nhạt. Quá. Sao ko tiếp tục capt, task, ptc.. mà nhyảy qua off làm gi. Để làm giàu à.
để kiếm thêm thu nhập thôi bac ! thử sức với loại hình mới coi sao ? Biết thêm nhiều thứ ko phải là cái tội :D

Vir

Junior
Reactions
62
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
chỉ mình với bạn gì đó ơi :rolleyes: vậy là đủ mình chống đói rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,884
176,344
Latest member
thomo368

Most viewed of week

Most discussed of week