Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
Hay ta cho pix nó nát như tương luôn nhỉ!

MÀ BÁC CÓ PHẢI LÀ HOANGHUNG KÔ VẬY :binhsua146:
:binhsua146:Hoang shjt chứ hoanghung j :binhsua129:
bớt 8 đi ông nội, ngày nào cũng 8..8...888 :binhsua139:

hùa theo ô Huy Nhaplieu24h.com như thế đã đủ chưa:binhsua141:ổ còn bày chuyện j nữa kể nghe đi, muốn nghe lắm nà!:binhsua146:Lót dép ngồi hóng cái đã :binhsua149:

Last edited by a moderator:
LẠi một ngày nữa trôi wa. Lại một ngày nữa tui mún chửi thằng nỳ. :binhsua144:

nó vẫn âm thầm theo dõi cái topic này & tâu lại vs admin pix đó, mọi ng` cẩn thận:binhsua146:

từ h các bạn thân iu đừng cheat nữa nhé , gõ full liêm minh chính trực đi nờ , và chúng mìn cùng lên xe buýt...ah ko chúng mìn cùng lên web gõ , ko gõ soft nữa :binhsua07:

trời! bạn có nghĩ bạn chấp nhận hy sinh 1 group vì cheats nhưng sẽ ảnh hưởng chung chung đến mQECDi người k, bác hoanghung chỉ là tiếp lửa cho giặc thôi, còn mọi chuyện đã có giặc chuẩn bị từ trước rồi + cheats của 1 số người nữa mà. Bác có bắt con tôm thì phải bắt luôn con tép chứ, hừm...:binhsua137:

Bác nghĩ 1 số người cheats sẽ k ảnh hqB0ởng chung đến nhóm ak`.. rồi đến thời điểm pix phát hiện, nó tìm nó ban thì ko ảnh hưởng chung à????????? những người gõ 2 chữ đàng hoàng nó vẫn ban đấy bác bit chưa
chuyện tương lai sắp tới pix sẽ thế nào chẳng ai bít trc dc . Tớ chỉ biết sau email thằng trưởng nhóm 18 , hàng trăm gr to nhỏ banned với reason:1 chữ . Sau email thằng hoanghung thì pix hạ rate all id theo pri :binhsua26: => ko phải chủ ý sẵn của pix , chỉ tại 2 phường tiểu nhân gây hại cho dân cạp vn

từ h các bạn thân iu đừng cheat nữa nhé , gõ full liêm minh chính trực đi nờ , và chúng mìn cùng lên xe buýt...ah ko chúng mìn cùng lên web gõ , ko gõ soft nữa :binhsua07:

từ giờ mn sẽ "đủ" gõ 2 chữ :"> gõ trên web :">
KO DÙNG SOFT NỮA Ạ, THƯA ADMIN =))))))))))))))))))

chuyện tương lai sắp tới pix sẽ thế nào chẳng ai bít trc dc . Tớ chỉ biết sau email thằng trưởng nhóm 18 , hàng trăm gr to nhỏ banned với reason:1 chữ . Sau email thằng hoanghung thì pix hạ rate all id theo pri :binhsua26: => ko phải chủ ý sẵn của pix , chỉ tại 2 phường tiểu nhân gây hại cho dân cạp vn

thằng money là hoanghung 100% luôn tuôn dám lấy danh dự ra đảm bảo anh em cẩn thận nhé :binhsua163: tui có cả bằng chứng mà làm biếng up chỉ báo cho anh em cẩn thận giờ thì tui kô còn thương người nửa anh em nào ở hếu thì đánh chết mẹ nó luôn đi :binhsua163:

từ giờ chở đi em sẽ từ gõ 2 chữ sang gõ 100 chữ cho admin nó vừa lòng và vừa lòng cả cái tính ick kỉ của 1 vài cá nhân ganh tị :binhsua146:

ai ở huế thì săn lùng hoanghung đy kìe, làm mất miếng cơm manh áo của ngta r`:binhsua136:

ai ở huế thì săn lùng hoanghung đy kìe, làm mất miếng cơm manh áo của ngta r`:binhsua136:
thằng dog đó cần gì sẵn tui có địa chỉ nhà nó nè bác nào muốn pm tui cho rồi tới làm thịt nó nhát như con thỏ :binhsua146:

nó mà ở nha trang tui lụm lâu rồi :binhsua149:

trời! bạn có nghĩ bạn chấp nhận hy sinh 1 group vì cheats nhưng sẽ ảnh hưởng chung chung đến mQECDi người k, bác hoanghung chỉ là tiếp lửa cho giặc thôi, còn mọi chuyện đã có giặc chuẩn bị từ trước rồi + cheats của 1 số người nữa mà. Bác có bắt con tôm thì phải bắt luôn con tép chứ, hừm...:binhsua137:

Bác nghĩ 1 số người cheats sẽ k ảnh hqB0ởng chung đến nhóm ak`.. rồi đến thời điểm pix phát hiện, nó tìm nó ban thì ko ảnh hưởng chung à????????? những người gõ 2 chữ đàng hoàng nó vẫn ban đấy bác bit chưa
thằng chó giòi này càng nói càng thấy hôi lông.*** mẹ mày gõ 1 chữ ban người ta gật đầu chấp nhận,còn gõ 2 chữ ban hồi nào hả thằng bú ***?đụ ngựa gõ 2 chữ mà bị ban ai còn ngồi gõ capptcha nữa thằng money chó điên.Xạo chó thì cũng vừa phải,bố dí bùi vào họng mày bây giờ,mày là con chó zzhoanghungzzz clone nick vào sủa à

Các bác cứ chạy xe lại nhà nó đem theo cục gạc>>> Đứng trước nhà nó la lên tao có wà tằng mày nè rùi phang thằng cục gạch vào nhà nó( nhớ lựa mấy chỗ dễ vỡ như kinh'hay đầu nó chẳng hạn =))) rùi rồ ga chạy nhé =))

từ ngày bị band 1 chữ cách đây 4 tháng rồi gõ lại đàng quàng 2 chữ chưa bị ban acc nào chỉ bị vì chó mèo ra liên tục bàn 1 acc và 3 acc kô có code ngoài ra gõ 2 chữ kô sao hêt
thằng chó giòi này càng nói càng thấy hôi lông.*** mẹ mày gõ 1 chữ ban người ta gật đầu chấp nhận,còn gõ 2 chữ ban hồi nào hả thằng bú ***?đụ ngựa gõ 2 chữ mà bị ban ai còn ngồi gõ capptcha nữa thằng money chó điên.Xạo chó thì cũng vừa phải,bố dí bùi vào họng mày bây giờ,mày là con chó zzhoanghungzzz clone nick vào sủa à

Em từ trước tới h chưa bị ban acc nào. Nghĩ lại thằng pix nó gian thật nhưng mà ban cũng cần lí do.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week