Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
uh đây nè bằng chứng này kô biết chối đi đâu nữa
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]
anh em nào ghet thì hằng ngày vào forget passowd đí :binhsua149:
Thôi em chấm dứt ở đây nhé bác có chối nữa thì em hết bằng chứng rồi e xin đầu hàng :binhsua146:

=)) tui nghĩ gia tài ông ecap để lại thì hoanghung nó giữ lại, tài sản sau cùng thuộc về hoanghung là điều đơn nhiên, chứ chẳng lẻ ô ecap xóa đi thì mới k có bằng chứng đó, hai`zz nhỉ =))=))=))=))=))=)) có cần tui kiêu bạn hoang hung chụp ảnh post lên toàn bộ group có in nick đó k :))

Giống như bác vicvaness có người ko làm nữa, bán lại group có in tên [email protected], bác scandal giống hoanghung (đính chính từ tui, nói nhìu => nhầm :))) nổi tiếng wa' đến nỗi bác lấy bằng cớ [email protected], thằng kia nó tên bờm, hay bom gì đó để rồi phán xét người ta chính là bác =))

Bác có ăn có học, lại trích dẫn những bằng chứng chẳng chứng minh được ecap chính là hoanghung thì tui khâm phục bác wa' bác bá tước ơi :binhsua141:

Last edited by a moderator:
uh bằng chứng cuối nè đọc kĩ dòng chat và xem tấm hình nhé bác làm sao em quên được khuôn mặt bác hồi đó bác gửi cho em ấn tượng khó phai lắm

nếu bác chối nừa em xin đầu hàng :binhsua153:

bà con xem cho kĩ nhé nó có ý định này từ lâu rồi mình nghĩ nó đã gửi nhiều hình cho anh em lắm rồi mấy bác để ý ngày nhé lúc đó mình chat sơ qua nên kô thèm nghe những gì nó nói ai ngờ giờ xem lại thấy kô thể tin nỗi nữa :binhsua140:

anh em nào ghet thì hằng ngày vào forget passowd đí :binhsua149:
Thôi em chấm dứt ở đây nhé bác có chối nữa thì em hết bằng chứng rồi e xin đầu hàng :binhsua146:
oh my GOD , thái giám phải chào thua lòng dạ tên đê tiện này :binhsua159:
tội nghiệp những ai đang sống cận tên này , bị bỏ thuốc độc vào đồ ăn thức uống hồi nào chẳng biết

uh bằng chứng cuối nè đọc kĩ dòng chat và xem tấm hình nhé bác làm sao em quên được khuôn mặt bác hồi đó bác gửi cho em ấn tượng khó phai lắm

Hình này nghe nói có người post ở đầu bài viết rồi mà, cũng là hình thức copy từ fb ô. Huy mà thôi, nếu ô H mở fb ra thì chắc chắn rằng tui cam đoan có hình này ở trên đó, các bác có muốn minh chứng lần nữa k, một bằng chứng tui nghĩ thật buồn cười,... :)) chả có giá trị pháp lý gì, nếu đưa ra tòa phân xử, tui nghĩ người thua chính là bác đấy, bác bá tước.

oh my GOD , thái giám phải chào thua lòng dạ tên đê tiện này :binhsua159:
tội nghiệp những ai mà sống cận tên này , bị bỏ thuốc độc vào đồ ăn thức uống hồi nào chẳng biết

bằng chứng đưa ra rõ ràng vậy mà chối nữa thì em xin dừng em xem conan mới tới tập 74 nên e hết biết phá án thế nào nữa rồi :binhsua141:

Hình này nghe nói có người post ở đầu bài viết rồi mà, cũng là hình thức copy từ fb ô. Huy mà thôi, nếu ô H mở fb ra thì chắc chắn rằng tui cam đoan có hình này ở trên đó,

rồi cái dòng tui chat với bác thì sao đây tấm hình này là lần đầu tiên tui được hotboy nhomcaunguyen gửi cho tui rất ấn tượng vì vẻ my nam của bác đó nên kô thể nào nhầm được :binhsua141:

scandal của bác hoanghung, lớn với anh em captcha, vì sao bác hoanghung lai làm thế nhĩ. vic cho tớ hỏi cái này đi

tui buột tội bác vì chỉ muốn bác làm người tốt đừng làm người xấu xa làm gì quả báo đó bác à nhân quả luân hồi đấy tui xin kết thúc tại đây :binhsua140:

scandal của bác hoanghung, lớn với anh em captcha, vì sao bác hoanghung lai làm thế nhĩ. vic cho tớ hỏi cái này đi

tui cũng chằng biết nữa có muôn biết thì hỏi chính bác ấy :binhsua144:

Thôi bỏ đi, việc đã rồi, có chém giết cũng ko làm gì quay lại đc
chỉ nói là cái bạn hoanghung dù bạn là ai bạn cũng quá ngu khi làm việc đó
loại người như bạn đi đạp đổ mâm cơm của cả ngàn người chỉ vì tính ganh tỵ thì ko có kết cục tốt đâu

tui đã nói rồi mà, giả nhân bất tuân phận, lòng người khó đoán, tui lấy ví dụ cái ông bữa trước vào tạo chủ đề để gom tiền anh em đầu tư hyip, tui thấy có bảng chi tiết tài khoản vietcombank và địa chỉ giả, như vậy bằng chứng rành rành đó mà các ông nói là thật lại điều tra, đi tìm, thử hỏi mảnh đất rộng lớn các ông tìm ở đâu trên đất nước hình chữ S để đòi lại hơn 100 triệu bị ổng scam, thì tui cũng chẳng đối chất vs các bác nữa...

hồi đó em hok biết em chat với bác ấy nhiều rồi bác còn hẹn hò ra nha trang tụ họp anh em lại off nữa chứ vì anh em cap nhatrang rất đông vẫn còn bằng chứng nửa nè mà thôi giờ em xin rút kô dám gặp bác nữa rồi em thất vọng về bác lắm chia tay sớm bớt đâu khổ kô thể khéo dài tình bạn nửa heeeeeeeeeeeeee :binhsua129:

tui đã nói rồi mà, giả nhân bất tuân phận, lòng người khó đoán, tui lấy ví dụ cái ông bữa trước vào tạo chủ đề để gom tiền anh em đầu tư hyip, tui thấy có bảng chi tiết tài khoản vietcombank và địa chỉ giả, như vậy bằng chứng rành rành đó mà các ông nói là thật lại điều tra, đi tìm, thử hỏi mảnh đất rộng lớn các ông tìm ở đâu trên đất nước hình chữ S để đòi lại hơn 100 triệu bị ổng scam, thì tui cũng chẳng đối chất vs các bác nữa...

tui nghĩ bây giờ thì bác đã hối hận và biết lỗi rồi thôi mod close topic này luôn đi mod :binhsua140: nhiêu đó là quá đủ rồi

tui nghĩ bây giờ thì bác đã hối hận và biết lỗi rồi thôi mod close topic này luôn đi mod :binhsua140: nhiêu đó là quá đủ rồi
bác hoàng hùng hả, hay là tui, nhầm rồi, nói nhiều wa' nên nhảm cũng nhiều đó thôi close topic

bác hoàng hùng hả, hay là tui, nhầm rồi, nói nhiều wa' nên nhảm cũng nhiều đó thôi close topic

tui nói ai thì lương tâm người đó sẽ tự biết bác ah :binhsua149:

tui nghĩ bác hoanghung muốn scandal chứ nếu ổ k muốn thì ổ cũng ko làm thề, như post lên 4rum để mọi người ném đá vậy đâu, và mọi thứ đều chìm vào dĩ vãng, ko có chuyện ai biết ổng gửi mail pix, tớ nghĩ ổ post lên thì lương tâm ổ cắn rứt thôi chứ k phải ổ ko cắn rứt.

Tui nhớ ko lầm thời thằng pix còn chưa phát hiện gõ 1 chữ, ông team 18 cũng gửi mail cho pix mét về gõ 1 chữ mà, nếu ổ k post lên cũng k ai ném đá ông team 18, và cũng k ai biết thằng pix banned vì lý do gì.

trốn tránh trách nhiệm mình đã làm,liệu phần con đã phát triển hơn phần người,giờ lại tự phân thân ra rồi đổ hết tội lỗi qua nít kia,còn 1 nít thì lại chối bây chối biến ,phát mệt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week