Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
tui nghĩ bác hoanghung muốn scandal chứ nếu ổ k muốn thì ổ cũng ko làm thề, như post lên 4rum để mọi người ném đá vậy đâu, và mọi thứ đều chìm vào dĩ vãng, ko có chuyện ai biết ổng gửi mail pix, tớ nghĩ ổ post lên thì lương tâm ổ cắn rứt thôi chứ k phải ổ ko cắn rứt.
1 thằng bệnh tự sướng với trình độ "giết người ko ghê tay" mà biết cắn rứt => hoang đường !

thằng hoanghung trước phá hoại (nói xấu) team chị Nguyên rất nhiều lần , còn lên tiếng bênh vực thằng trưởng nhóm 18 đã bị 1 mem quăng bãi shit vào mặt =)) sau đó chạy qua năn nỉ ỉ ôi chị Nguyên cho vào team daithang với mưu đồ phá id nhưng chị N thông minh biết tỏng thủ đoạn của phường ô quế này đã vứt cho nó 1 group 5id làm riêng , làm mỗi 1 mình nó =)) nhóm 18 sản sinh nhiều ghẻ lác ghê !

Last edited by a moderator:
Xem ra topic này hơi hot toàn ông 8 bà 8 ở đây buôn chuyện....
Lót dép xem chương trình "Kể truyện em nghe".....

ai tám bác đâu rảnh mà ngồi tám hôm trước scandal x của ông giờ tới của ông này nè hiiiii :binhsua146:

ai tám bác đâu rảnh mà ngồi tám hôm trước scandal x của ông giờ tới của ông này nè hiiiii :binhsua146:

Không tám sao đọc thấy mấy cm trước toàn của ông.....

thoi cho nó qua đi, giờ chúng ta làm gì sắp tới và đối mặt khủng hoảng từ
pix!:binhsua163:

thoi cho nó qua đi, giờ chúng ta làm gì sắp tới và đối mặt khủng hoảng từ
pix!:binhsua163:

nhờ mod close toppic đi thấy cũng tội cho nó anh em chửi nó nhiều rồi

Chửi chưa đã nữa. Mình newbie dồn tiền mua ID cũ thế mà giờ... :binhsua129:

mình cũng ngồi xem từ hôm qua đện giờ nè. khi nào load chậm vào đây ngồi đọc cũng vui. công nhận mấy ông này chem chem chem chem kinh hồn hèn gì lên master như gió. mình tạo hơn 1 năm rồi chắc đới đến khi nào bỏ captcha chưa chắc lên pro.

thằng súc sinh này nói chuyện khó chịu lắm, nó lại nghĩ ra cái trò chó má này làm đời sinh viên khổ thêm
tặng em 1 câu nhé hoàng hùng :em chưa thể sánh ngang đc vs súc sinh

thằng súc sinh này nói chuyện khó chịu lắm, nó lại nghĩ ra cái trò chó má này làm đời sinh viên khổ thêm
hay hay súc sinh còn biết nghe lời chủ ko bán đứng chủ nó thì ...

Bực wá. Giờ cày pri mún chit lun :binhsua136:

Tặng cho nó làm gì, phải nói là bố thí cho em 1 câu

mình cũng ngồi xem từ hôm qua đện giờ nè. khi nào load chậm vào đây ngồi đọc cũng vui. công nhận mấy ông này chem chem chem chem kinh hồn hèn gì lên master như gió. mình tạo hơn 1 năm rồi chắc đới đến khi nào bỏ captcha chưa chắc lên pro.

lên master được gì bác chỉ là cái nick xanh thôi chứ có gì đâu rãnh rồi để spam lên master hả đâu có rảnh bác nói thì nghĩ lại giùm nhé bác lười vào diễn đàn up tình hình thì lấy gì ba lên lên master chẳng qua cho cái nick đẹp hơn chứ cũng chẳng được gì toàn hotboy vào cm thấy mệt box cap đã có scandal bocapvang quá hot ngang ngửa thánh phồng tôm giờ phiên hoanghung cộng đồng it giờ xuất hiền 3 thánh rồi đó :binhsua141:

Đầu tiên cheat đã là 1 hành động đạp đổ chén cơm của những người chơi bt, sao mọi người ko lên án những hành động đó trước nhỉ? Những người cheat là những người đáng bị lên án nhất vì trước sau gì thì thủ đoạn cheat cũng bị phát hiện ( ko sớm thì muộn).

lên master được gì bác chỉ là cái nick xanh thôi chứ có gì đâu rãnh rồi để spam lên master hả đâu có rảnh bác nói thì nghĩ lại giùm nhé bác lười vào diễn đàn up tình hình thì lấy gì ba lên lên master chẳng qua cho cái nick đẹp hơn chứ cũng chẳng được gì toàn hotboy vào cm thấy mệt box cap đã có scandal bocapvang quá hot ngang ngửa thánh phồng tôm giờ phiên hoanghung cộng đồng it giờ xuất hiền 3 thánh rồi đó :binhsua141:

tôi nói đây là bác rãnh ngồi để mà viết nhiều thế thôi, tôi thấy để thời gian đó mà gõ hay hơn, gõ mết thì đi chới thể thao, đi chới với bạn gái, ko thì..:binhsua101:. còn master là cái cóc khô gì, tôi nói master để nói bác chem nhiều thôi.

thôi ko bàn chuyện đó nữa tập trung kiếm $ thôi.

tôi nói đây là bác rãnh ngồi để mà viết nhiều thế thôi, tôi thấy để thời gian đó mà gõ hay hơn, gõ mết thì đi chới thể thao, đi chới với bạn gái, ko thì..:binhsua101:. còn master là cái cóc khô gì, tôi nói master để nói bác chem nhiều thôi.

thôi ko bàn chuyện đó nữa tập trung kiếm $ thôi.
bác đọc kỉ lại toppic này đâu phải tui viết lại thêm 1 người ở xứ huế mông mơ nữa rồi thể thao có chơi còn bạn gái ư ah thì em có vợ rồi nên kô ham cái thứ đó:binhsua146: tui chém nhiều thì tui ra đảo rồi chứ kô còn ngồi ở đây nói dốc với bác

Đầu tiên cheat đã là 1 hành động đạp đổ chén cơm của những người chơi bt, sao mọi người ko lên án những hành động đó trước nhỉ? Những người cheat là những người đáng bị lên án nhất vì trước sau gì thì thủ đoạn cheat cũng bị phát hiện ( ko sớm thì muộn).

thì người ta cheat người ta cũng chập nhận hi sinh là bannick đó thôi :binhsua162::binhsua135:

bữa h ít vào theo dõi 4rum
scandal gì to đùng vậy nhỉ
đọc chỉ bik là có 1 bạn nào đó gây nên vụ động trời thôi :)):))

thì người ta cheat người ta cũng chập nhận hi sinh là bannick đó thôi :binhsua162::binhsua135:
trời! bạn có nghĩ bạn chấp nhận hy sinh 1 group vì cheats nhưng sẽ ảnh hưởng chung chung đến mQECDi người k, bác hoanghung chỉ là tiếp lửa cho giặc thôi, còn mọi chuyện đã có giặc chuẩn bị từ trước rồi + cheats của 1 số người nữa mà. Bác có bắt con tôm thì phải bắt luôn con tép chứ, hừm...:binhsua137:

Bác nghĩ 1 số người cheats sẽ k ảnh hqB0ởng chung đến nhóm ak`.. rồi đến thời điểm pix phát hiện, nó tìm nó ban thì ko ảnh hưởng chung à????????? những người gõ 2 chữ đàng hoàng nó vẫn ban đấy bác bit chưa

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week