Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
chẳng nhìn thấy cái gì cả:binhsua162:

đã sửa rồi anh em vào xem nhá, nó đang report zụ anh em xài soft nữa đó... ý đồ nham hiểm , làm người nước nam *** làm, cứ thích làm chó nước ngoài

thui chuyện qua rui bỏ đi.nếu ko no repost việc mình dùng proxy có mà chết cả lủ đó

Forum nước ngoài chặn IP VN được , liệu forum Việt mình có thể chặn IP nc ngoài ko?

ps : Đời vẫn còn nhìu chó dại :)) Thấy thương cho ông bà già bạn ấy sinh ra 1 thằng kon khốn nạn cho xã hội :-j

mình cũng không hiểu lắm, đi bợ đỡ nâng bi thằng admin pix thì nó cũng không được tăng rate 2$/1k codes:binhsua163:,sao ko giành thời gian mà suy nghĩ làm cái gì đó có ích hơn nhỉ , đối với tltd thì đi tính toán từng đồng,đối với thằng admin mặt mũi không biết thì la liếm,chắc là có xu hướng chê đồ nội sính đồ ngoại rồi :D

Cái topic đúng là "khủng khiếp".
Nhưng cũng không đáng ngại lắm, vì Pix hay server capt nào nó cũng biết chúng ta dùng soft mà.

Không còn gì để nói, bị bao nhiêu người chửi cho như thế mà vẫn ko thấy gì? Đúng là cái loại bán nước, bám đít theo nó xem được gì?

mình cũng không hiểu lắm, đi bợ đỡ nâng bi thằng admin pix thì nó cũng không tăng rate cho nó 2$/1k codes:binhsua163:,sao ko giành thời gian mà suy nghĩ làm cái gì đó có ích hơn nhỉ
Đời mà, rảnh rỗi nó sinh nông nổi và óc nó đếch có nếp nhăn !

[/URL][/IMG]hình đây nè
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
anh em nào có facebook lang ra rộng rãi luôn đi cho bà con biết

tui đọc mà thấy mệt. đấu khẩu nhau chi cho mất thời gian.

Cái topic đúng là "khủng khiếp".
Nhưng cũng không đáng ngại lắm, vì Pix hay server capt nào nó cũng biết chúng ta dùng soft mà.
Quan trọng là mình có cái gì, nó cũng sủa để thằng admin biết hết cậu ơi !

Mẹ thằng mặt lol. chó săn. hết chỗ nói vs thằng này

Forum nước ngoài chặn IP VN được , liệu forum Việt mình có thể chặn IP nc ngoài ko?

ps : Đời vẫn còn nhìu chó dại :)) Thấy thương cho ông bà già bạn ấy sinh ra 1 thằng kon khốn nạn cho xã hội :-j
Vote cho bác. hôm nay *** thèm chơi Pix nữa chuyển sang PTC, ai ngờ tất cả các trang buxhost đều chặn IP của em , mà em chẳng làm gì cả ( vì bây giờ mới chơi PTC ), lúc đầu tưởng các trang đó lỗi , fake IP thành IP Mỹ thì vào và reg binh thường, phen này chết đói rồi,Có bác nào có cách nào kiếm ăn giúp em với, mà tất cả tại con chó săn kia....

Xin chúc mừng bạn zzhoanghungzzz! Để tưởng thưởng cho hành động của bạn, admin Pix đang tính đến vấn đề xin ảnh của zzhoanghungzzz để thay vào toàn bộ vị trí dog trong bảng dog-cat. Hãy yên tâm mà đợi mail nhóe!!! :m034:
---------------------------------------------------------------------------------------------
"...Độc ác thay, trúc Nam Sơn không ghi hết tội,
Dơ bẩn thay, nước Đông Hải không rửa sạch mùi!
Lòng người đều căm giận,
Trời đất chẳng dung tha...
"

Last edited by a moderator:
Haiz lại có kiểu gì $ quay mặt với đồng bào sao
Thứ này thì...........

không biết hoanghung có đọc dc cái này ko?ở VN làm người ko muốn,chỉ muốn ra nước ngoài làm con chó,muốn làm 1 con chó ngoại quốc hả bạn,hay muốn làm con chó dc chủ cho ăn mỗi ngày sung sướng ko phải làm gì,nếu thế thì mình làm dc,về nhà mình ngày nào cũng sủa gâu gâu đi rồi mình cho xương tha hồ mà ăn.đáng tiếc cho ông bà già bạn đẻ ra 1 thằng con bán nước như bạn,coi chừng bạn ko chết mà 2 đứa nó lên bàn thờ đó hoanghung ah,chắc ba mẹ bạn lên bàn thờ bạn zui lắm,cứ tiếp tục đi bạn,càng làm thì ông bà già bạn càng mau lên bàn thờ mà:)
Xin chúc mừng bạn zzhoanghungzzz! Để tưởng thưởng cho hành động của bạn, admin Pix đang tính đến vấn đề xin ảnh của zzhoanghungzzz để thay vào toàn bộ vị trí dog trong bản dog-cat. Hãy yên tâm mà đợi mail nhóe!!! :m034:
---------------------------------------------------------------------------------------------
"...Độc ác thay, trúc Nam Sơn không ghi hết tội,
Dơ bẩn thay, nước Đông Hải không rửa sạch mùi!
Lòng người đều căm giận,
Trời đất chẳng dung tha...
"

Lưu ý ông nào repost nhớ là zzhoanghungzzz chứ ko phải tớ đấy nhá , lúc nãy online trên ĐT giật mình thấy mình ko biết có thù oán gì với capcha hic hic

hihi tội nghiệp bác nó dựa hơi bác đặt cái nick hoang hùng đó mà :binhsua146:

Bik ngay thế nào cũng có ngày mà đặt nick gần giống là có âm mưu từ trước không tự nhiên ai lại làm thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week