Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
Lưu ý ông nào repost nhớ là zzhoanghungzzz chứ ko phải tớ đấy nhá , lúc nãy online trên ĐT giật mình thấy mình ko biết có thù oán gì với capcha hic hic

Ôi! 2 cái nick, chắc bạn cũng lụm cà chua và rau muống nấu thành 1 nồi canh chua rồi đúng không.
Huyền mới kho xong nồi cá rô, bonus huyền 1 chén canh ăn kèm cho hạ nhiệt đi nè
:m148:

Ôi! 2 cái nick, chắc bạn cũng lụm cà chua và rau muống nấu thành 1 nồi canh chua rồi đúng không.
Huyền mới kho xong nồi cá rô, bonus huyền 1 chén canh ăn kèm cho hạ nhiệt đi nè
:m148:

cậu nói gì ko hiểu , tên người yêu cũ của mềnh cũng tên Huyền ở Hà Nam ấy hic hic lấy chồng òy chán quá :((

mỗi mem góp 0.5$ thuê sát thủ ám sát nó đi .

cậu nói gì ko hiểu , tên người yêu cũ của mềnh cũng tên Huyền ở Hà Nam ấy hic hic lấy chồng òy chán quá :((

Ý Huyền nói là bạn bị thiên hạ chửi nhầm, dùng cà chua và rau muống chọi bạn đó =))

Xem cái logchat thấy bác vina gì đó chửi ghê quá, 2 cái ảnh cuối bác nói một mình ah

dụ má thằng hoanghung, mẹ nó, ăn hok được cớ sao lại phá chén cơm của người ta là sao, má nó, hok phải là người mà, đồ chó ăn ***.

ghê vậy ku, log chat có đóng dấu ban~ quyền lun ha~

Đúng là pó tay. Tuy mình không gõ capcha nhưng cũng bất bình thay các bạn. Miếng cơm của bao người lại bị chính đồng bào của mình phá hoại. Đau đơn thay!!!!:binhsua29:

ui dào , các bác gõ bấy lâu nay nó biết gõ = SOFT lâu rồi chứ tưởng giờ nó mới biết à

Tớ cảm thấy nên tìm một giải pháp hòa bình thực sự để thay thế cảnh war với nhau như thế này.
Các bạn cứ war với nhau thì có ích gì đâu, hoanghung thì đã bị banned nick 4rum rồi. Giờ mọi việc đã sự rồi tại sao mọi người lại ko quên chuyện đó để bắt tay công việc và cách đối phó.. Đúng là người VN, chỉ biết war vs nhau thì làm sao nên được chuyện lớn. :)

Đúng là con rắn độc , thật nhục nhã khi việt nam có những thằng như thế , mẹ ai đời người việt cắn người việt. Tên này chắc bệnh tự kỷ ,trốn viện nha đây A/E cẩn thận kẻo nó căn thì mệt . zzhoanghungzzz mầy là con chó đần độn

thằng zzzhoanghungzzz kiu là trùm xã hội đen ở huế, nge mắc cười wa', nó có mà trùm mền thì có chứ trùm xã hội đen j?
kêu trùm xã hội đen mà chắc trùm núp trong nhà ko chứ j, xưng trùm sao ko dám vô hcm làm buổi party ăn nhậu với tuj nèk. :binhsua129:

Xin chúc mừng bạn zzhoanghungzzz! Để tưởng thưởng cho hành động của bạn, admin Pix đang tính đến vấn đề xin ảnh của zzhoanghungzzz để thay vào toàn bộ vị trí dog trong bảng dog-cat. Hãy yên tâm mà đợi mail nhóe!!! :m034:
---------------------------------------------------------------------------------------------
"...Độc ác thay, trúc Nam Sơn không ghi hết tội,
Dơ bẩn thay, nước Đông Hải không rửa sạch mùi!
Lòng người đều căm giận,
Trời đất chẳng dung tha...
"

like bạn ơi , "admin Pix đang tính đến vấn đề xin ảnh của zzhoanghungzzz để thay vào toàn bộ vị trí dog trong bảng dog-cat" đau bụng đoạn này lolz

like bạn ơi , "admin Pix đang tính đến vấn đề xin ảnh của zzhoanghungzzz để thay vào toàn bộ vị trí dog trong bảng dog-cat" đau bụng đoạn này lolz

Lấy ảnh cả nhà nó ra làm dog chứ ;)).bố mẹ chị em và cả nó nữa.1lũ chó =))

Lấy ảnh cả nhà nó ra làm dog chứ ;)).bố mẹ chị em và cả nó nữa.1lũ chó =))
dù rất ghét tên đó nhưng cũng ko lên lấy gia đình người ta ra xỉ nhục, sinh ra 1 thằng như vậy là xỉ nhục của ba mẹ nó lắm rồi :D

Nó ở Huế à , điên nó lắm rùi tớ cũng ở Huế nè sao đi off a/ e captcha ở Huế *** thấy mặt nó đâu :binhsua140: giờ mà biết mặt nó thì tốt biết bao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week