Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
Mình phản đối sỉ nhục người khác như thế này:
Lấy ảnh cả nhà nó ra làm dog chứ ;)).bố mẹ chị em và cả nó nữa.1lũ chó =))
Mà nói chung là dù thế nào cũng không nên chửi tục. Nó sẽ tự làm hại đến bản thân chúng ta. Mình thực sự bất ngờ vì mọi người giờ chửi tục nhiều quá. Buồn

h mọi người rõ rồi nhé , pix ban id và tính tiền rate theo pri chẳng phải vì nó hao hụt ngân sách gì mà chẳng qua thế giới cạp có 2 thằng đồi bại đi chọt email để pix có cớ bóc lột . Trc là thằng-cả-box-cạp-ai-cũng-biết-rồi-đấy . H là thằng hoanghung . Mày cắn ngta cho thỏa cơn bệnh dại của mày à thằng dog kia , mày dc lợi lộc j khi làm con chó săn thế . Tao 1 chữ mà pri 0-1 còn nhiều hơn mày nữa đấy thằng đầu bò . Tởm tởm tởm tởm quá xá tởm , đặt nick thích hợp đó , cầu nguyện cho ngày chết gần kề của loài dog đi !

h mọi người rõ rồi nhé , pix ban id và tính tiền rate theo pri chẳng phải vì nó hao hụt ngân sách gì mà chẳng qua thế giới cạp có 2 thằng đồi bại đi chọt email để pix có cớ bóc lột . Trc là thằng-cả-box-cạp-ai-cũng-biết-rồi-đấy . H là thằng hoanghung . Mày cắn ngta cho thỏa cơn bệnh dại của mày à thằng dog kia , mày dc lợi lộc j khi làm con chó săn thế . Tao 1 chữ mà pri 0-1 còn nhiều hơn mày nữa đấy thằng đầu bò . Tởm tởm tởm tởm quá xá tởm , đặt nick thích hợp đó , cầu nguyện cho ngày chết gần kề của loài dog đi !
Chửu hay lắm bạn. Quote lại cho anh em đọc cho đã mắt :binhsua141:

h mọi người rõ rồi nhé , pix ban id và tính tiền rate theo pri chẳng phải vì nó hao hụt ngân sách gì mà chẳng qua thế giới cạp có 2 thằng đồi bại đi chọt email để pix có cớ bóc lột . Trc là thằng-cả-box-cạp-ai-cũng-biết-rồi -đấy . H là thằng hoanghung . Mày cắn ngta cho thỏa cơn bệnh dại của mày à thằng dog kia , mày dc lợi lộc khi làm con chó săn thế . Tao 1 chữ mà pri 0-1 còn nhiều hơn mày nữa đấy thằng đầu bò . Tởm tởm tởm tởm quá xá tởm , đặt nick thích hợp đó , cầu nguyện cho ngày chết gần kề của loài dog đi !

haizz! coi chừng nóng trong người cậu ơi!đời ghen ăn tức ở thì vô số kể.chỉ trách tại sao lại có loại vô liêm sĩ như thế.chắc giờ nó nằm ở nhà nó nghĩ mình là anh hùng hay là siêu nhân gì rồi ấy.haizz cái loại bán nước trước sau gì cũng có hậu quả xấu thôi.:binhsua153:

Có con chó cắn sau lưng thế này thì cũng chẳng làm gì dc, lụn bại mất thôi haizzzz, buồn cho cạp sự nghiệp

Chúng ta phải có một đại diện và đưa ra lời hứa cùng PIX.

nó gửi mail thì mình cũng gửi mail lại
ai đó đứng ra lo cho ae gửi mail tới pix đi

Sau khi bạn zzhoanghungzzz gây ra 1 cơ sự rất là khủng khiếp dân mmo captcha Việt Nam.
Bạn zzhoanghungzzz đã nhận được vô số gạch đá khổng lồ, bỗng chốc nổi tiếng hơn cả admin pix đáng ghét của chúng ta. Bạn Vinacess đã có 1 buổi đấu tố với bạn zzhoanghungzzz( yahoo của nó là nhomcaunguyen).
Đây là nội dung của cuộc trò chuyện :

Qua nội dung của cuộc trò chuyện, ta thấy bạn zzhoanghungzzz đang ngày càng có xu hướng phản động hơn, bám đít bám đuôi admin pix để quay ra cắn lại anh em mmo captcha chúng ta. như đó có thể khẳng định, bạn zzhoanghungzzz sẽ còn có những hành động gây ra sóng gió tới sự nghiệp captcha vĩ đại của chúng ta.
Chúng ta phải làm gì? khi sự phá hoại đang dâng cao! Bài học nhận ra là gì ?
Qua bài học đầu tiên từ zzhoanghungzzz tớ thấy sự quản lý của 4rum đang có dấu hiệu không ổn ?
Người nước ngoài có thể%r0tự do ra vào forum mmo mình 1 cách dễ dàng ? tại sao chúng ta không có 1 hình thức bảo mật 4rum? tránh sự truy kích của người nước ngoài ?
Ví dụ như 1 forum PTC trước đây tớ từng biết, có hình thức captcha tiếng việt phân biệt người Việt Nam với người nước ngoài ? tại sao 4rum mnh ko có ?
Ví dụ đại loại như câu :
sau tuổi tí là tuổi con gì trong lịch của Việt Nam ? ( t đố thằng admin pix bay vào được 4rum tao đó )
Nếu như .... Nếu như.... muộn còn hơn không? vote 1 phiếu cho bảo mật forum mmo Việt
:binhsua162:

Bác Hồ sinh ngày tháng năm nào thì đó thằng tây nào biết

anh em đi off ra huế xử em nó đi

vote bác
đã thay đổi chính sách rồi còn hạn chế id nữa
tình hình load thì vẫn không khác gì cứ tưởng nó tự thay đổi trở về ngày xưa 3 4 pri 0 là fulltime
thì ra có thằng mách lẻo gửi cái proof nó thấy log nhiều acc + toàn acc 1$ nữa

Thì ra là do mày thằng dog :mad::mad:
Từ hôm qua tới h tao ko có 1 xu để đi cà phê..... ăn uống cũng phải tiết kiệm lại vì chưa ổn định lại Pix :mad::mad:
Mày có phải người ko.......... năm sau lớp 12 tao ko capt thì lấy tiền đâu chi phí mỗi ngày đây................. dogggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Sr mọi người..... nó đá bay lun chén sứ đựng cơm nhà e rồi e phải chửi nó :mad::mad:

Hichic. Chưa đủ tiền mua ID PIX nhưng mà cũng ghét ông này....
Toàn làm đổ chén cơm của anh em mình. Toàn lũ thức đêm thức hôm ngồi mỏi đít gõ cọc cọc ra kiếm bạc lẻ... Toét mắt ra mới được vài đồng chi phí sinh hoạt...

Sống ở đời có cái tên biết giữ gìn cho cha mẹ :)
Để bị chửi như chó, chửi lây cha mẹ, có thấy nhục ko thằng súc sinh bất hiếu

trù cho mày đẻ con ko có lỗ nhị :binhsua137:

" khoa học chứng minh : khi lo sợ con ng` trở nên thông minh " bạn chủ thớt là 1 ví dụ , cảm ơn bạn , bài viết có nội dung nâng cao sự bảo mật của forum :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week