Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
ok giờ theo lời behu anh làm bài ấy ngay bây giờ mà bác nào có tài khoản youtube bỏ lên cho nó nhẹ chứ mình kô có

có cái vụ đó nói mãi chưa chán à,:m187::m187:tốn thời gian thật,theo í mình thì khi vào forum sẽ có 1 cái bảng phong thần đập vào mặt,ghi tên cách thánh đã có công cho anh em,kèm theo 1 chút info liên quan như hay hoạt động ở tỉnh thành nào,yahoo là gì để mà biết còn né .Chứ bản tính mỗi người đã ăn sâu vào máu thì có làm thế nào cũng vô nghĩa thôi :m020::m020:

haha, có kịch để xem rùi :binhsua146:
lại 1 vở kịch tồi, vở kịch k có lòng tự trọng, lại hùa theo dog ecapteam :binhsua139:

người bj ném gạch đầu tiền đấy chính là bác vicvaness đấy :binhsua146:nói thật vs bác k ai lại mò kim ban đêm ngoài mấy thằng trộm ra :binhsua146:nói thế bác cũng hỉu đi phàn nào :binhsua141:
thằng nào là trộm thì cả box này đều biết nhé đúng là đầu ốc vấn đề thật :binhsua153:

Mình xuất thân từ captcha nên chúa ghét thằng nào phá hoại code để ae cạp .
Đừng nên mang nó ra so với chó nhá thớt ....không xứng đâu :m003:
Anh em captcha vẫn khỏe chứ. hôm nào làm cái event cho ae captcha cho vui

Mình xuất thân từ captcha nên chúa ghét thằng nào phá hoại code để ae cạp .
Đừng nên mang nó ra so với chó nhá thớt ....không xứng đâu :m003:
Anh em captcha vẫn khỏe chứ. hôm nào làm cái event cho ae captcha cho vui

:m169:box cạp giờ tan tành rồi a ơi khỏe gì nổi

Ôi cái thằng lông dzịt này thiệt....Mún xem nó như mọi người mà nó xem mọi người như là người mọi :mad:.
Đối xử vs ae captcha vậy ak. Chém nó đê:))

Thôi mn đừng ss tay hoanghung với ch ó nữa.tội mấy con ch ó quá.nó có tội gì đâu ^^

Sorry mình nói hơi bậy chứ thằng đó gia nhập bầy chó nó cũng *éo cho nhé :))

thôi nói làm gì lũ hại nước hại dân đó. ae cứ làm việc bt đừng để 1 thằng bệnh làm ảnh hưởng đến cv :)

Sau khi bạn zzhoanghungzzz gây ra 1 cơ sự rất là khủng khiếp dân mmo captcha Việt Nam.
Bạn zzhoanghungzzz đã nhận được vô số gạch đá khổng lồ, bỗng chốc nổi tiếng hơn cả admin pix đáng ghét của chúng ta. Bạn Vinacess đã có 1 buổi đấu tố với bạn zzhoanghungzzz( yahoo của nó là nhomcaunguyen).
Đây là nội dung của cuộc trò chuyện :

Qua nội dung của cuộc trò chuyện, ta thấy bạn zzhoanghungzzz đang ngày càng có xu hướng phản động hơn, bám đít bám đuôi admin pix để quay ra cắn lại anh em mmo captcha chúng ta. như đó có thể khẳng định, bạn zzhoanghungzzz sẽ còn có những hành động gây ra sóng gió tới sự nghiệp captcha vĩ đại của chúng ta.
Chúng ta phải làm gì? khi sự phá hoại đang dâng cao! Bài học nhận ra là gì ?
Qua bài học đầu tiên từ zzhoanghungzzz tớ thấy sự quản lý của 4rum đang có dấu hiệu không ổn ?
Người nước ngoài có thể%r0tự do ra vào forum mmo mình 1 cách dễ dàng ? tại sao chúng ta không có 1 hình thức bảo mật 4rum? tránh sự truy kích của người nước ngoài ?
Ví dụ như 1 forum PTC trước đây tớ từng biết, có hình thức captcha tiếng việt phân biệt người Việt Nam với người nước ngoài ? tại sao 4rum mnh ko có ?
Ví dụ đại loại như câu :
sau tuổi tí là tuổi con gì trong lịch của Việt Nam ? ( t đố thằng admin pix bay vào được 4rum tao đó )
Nếu như .... Nếu như.... muộn còn hơn không? vote 1 phiếu cho bảo mật forum mmo Việt
:binhsua162:

Mọi người tìm nó ra đập nó 1 trận cho nó hết làm bậy đi! kiểu này sao ae kiếm ăn được! sao nó ác quá vậy! Mọi người 4 phương kéo đến nơi nó ở rồi mỗi người đánh nó 1 trận cho nó sợ!

topic này em ko phải là người lập nên kô bỏ vào được :binhsua144:

từ đây đến cuối đời, ngày nào cũng sẽ có người rủa mày đó thằng súc sinh :))

topic này em ko phải là người lập nên kô bỏ vào được :binhsua144:
tui mún coi bản mặt nó ghép vào đống shit trâu
so sánh thằng bệnh đó với mấy bé dog bé cat tội mấy bé dog cat , thằng bệnh hoanghung tính tình thua xa con vật mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week