Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
tui mún coi bản mặt nó ghép vào đống shit trâu
so sánh thằng bệnh đó với mấy bé dog bé cat tội mấy bé dog cat , thằng bệnh hoanghung tính tình thua xa con vật mà
bác ra yahoo đi em có luu hình lại nè em kô nở đưa lên thấy tội nghiệp

tui đang gõ send vào inbox cho tui nha , tui post cho , tui chả tội nghịp j thằng bệnh này , nó chết chả ai thương xót đâu

Đúng đó,súc sinh thì cần gì thương vs chả cảm :-j
Nó đối xử vs ae vậy nó có thương vs cảm mn ko :-j

Một ngày như mình mất trung bình khoảng trên 1 $ so với trước, có bao nhiêu người làm con số thiệt hại trong ngày cũng phải vài trăm $ 1 ngày rồi các dịch vụ ăn theo như exchange cũng bị thiệt hại, thằng này nó chơi ác quá mà

dung nhan Hùng tâm thần phân liệt
Nhìn y như thằng hồi giáo cực đoan các bác nhỉ :binhsua09:

Nhìn bịn bịn thía nào ý. :binhsua163:

Phải nó không mấy bác. Thôi lỡ thấy thằng trong ảnh oánh nhầm thì tội. :binhsua146:

nghe yenly coi bói nè

" ọc, cái hình. nó đạo thiên chúa nữa mới sợ, hic."người có gân dọc nhân trung thường lý trí bất ổn,thiên hướng hành động thâm sâu", sách dạy thế "

Quả ko sai :binhsua06:

ảnh trên có phải là nó không nhỉ . hôm bửa nó treo avatar mặt người khác mà ?

Phải nó không mấy bác. Thôi lỡ thấy thằng trong ảnh oánh nhầm thì tội. :binhsua146:

Sáng sớm mà sủa sủa ý bác. Mà chưa chắc là nó nữa =))
ảnh lấy từ facebook , link face của nó http://www.facebook.com/huyBon
sao có thể ko phải :binhsua172:

nhờ nó mà hôm nay gõ cứ bị loading và error suốt, thức cả đêm được 2500d...

Good job. Nó đừng ra tiền Giang nhé. >"<

bạn nó nói hôm bữa nó cũng bị ông huy nào đó của trang nhập liệu 24 đánh 1 lần rồi rồi nghe đâu về tội cam quýt gì đó mà thằng này học nhiều quá nên khùng có thông tin nó giỏi vi tính lắm gia đình nó ai cũng 4 mắt :binhsua146:

Thằng này khùm không có thuốc chữa lun. Học thế mình cứ học tàn tàn mà mạnh khỏe trẻ ẹp. Kaka =))

bạn nó nói hôm bữa nó cũng bị ông huy nào đó của trang nhập liệu 24 đánh 1 lần rồi rồi nghe đâu về tội cam quýt gì đó mà thằng này học nhiều quá nên khùng có thông tin nó giỏi vi tính lắm gia đình nó ai cũng 4 mắt :binhsua146:
thì ra đã có tiền sử bị ngta quýnh rùi @@ vụ giới hạn id cũng nhờ 1 tay bạn hồi giáo cực đoan gây ra đây , đến mình ko thích sử dụng bạo lực còn mún quýnh nói chi ai

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week