Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
Cái clip Proshowgold....bt quá, ko nói lên điều gì hết :binhsua163:

uh cũng bt vì mình chỉ đưa ra nhiêu đó bác đọc kĩ đoạn nó kêu sẽ tốt cáo tiếp với admin đó

Đúng là .. Một thằng " Khốn " Không ăn được thì đạp đổ
Ghét nhất cái thể loại này :m146:
Lập hội anti hoanghung :m021:
ai vào hội nào :m131:

Đúng là .. Một thằng " Khốn " Không ăn được thì đạp đổ
Ghét nhất cái thể loại này :m146:
Lập hội anti hoanghung :m021:
ai vào hội nào :m131:

vé nè em iu :binhsua164:

nếu là bằng chứng gõ 1 chữ thật thì mọi người ko có quyền chửi nó :binhsua163:

thằng nào vào đây giả nai thánh thiện vậy?tao nói lần cuối cho cái bọn ăn gian nói dối ăn không nói có nghe nhá:chúng mày muốn thiên hạ tin chúng mày gõ full 2 chữ thì ra giữa trời thề xe tải cán nát sọ gia đình chúng mày thì may ra còn có người tin.tay gõ cheat mà miệng thì xạo chó ta đây "chịu lỗ gõ full" thì cũng thuộc loại ghen ăn tức ở *** biết xấu hổ giống thằng tiểu nhân zzhoanghungzzz thôi.shit đồ chó người,việt nam đi đâu cũng gieo tiếng xấu hãm hại dân tộc

tớ vẫn đang muốn nc bình tĩnh nhé, đừng có vơ đũa cả nắm
thứ 1: tớ bỏ cap lâu rồi, qua offer làm lâu rồi nhé, thu nhập tớ chắc gấp 4 5 lần cậu nên đừng có nói câu ghen ăn tức ở nhé :) @@
thứ 2: cheat thì phải chịu, đó là cái điều hiển nhiên, cheat thu nhập cao hơn thì tất nhiên phải chịu rủi ro admin nó biết, đó là cái quá bình thường
còn mới vào thì đừng có tỏ vẻ nguy hiểm mà chửi đổng nhé :), tớ gõ captcha từ hồi chưa có box captcha đâu, lúc đó là mod haphuong, nhưng nhờ 1 vài mánh khóe mà có người đã thay thế đc chức mod cap thôi, hỏi lão mod box này xem hồi đó có cheat đc ko nhé :))

Nhền Cái mẹt đẹp zai gần bằng luyện rồi đới :m131:

thà thằng admin nó tự làm thì kô ai nói đằng này nó 1 tay giúp admin mới đáng nói hiểu kô :binhsua153:

tớ vẫn đang muốn nc bình tĩnh nhé, đừng có vơ đũa cả nắm
thứ 1: tớ bỏ cap lâu rồi, qua offer làm lâu rồi nhé, thu nhập tớ chắc gấp 4 5 lần cậu nên đừng có nói câu ghen ăn tức ở nhé :) @@
thứ 2: cheat thì phải chịu, đó là cái điều hiển nhiên, cheat thu nhập cao hơn thì tất nhiên phải chịu rủi ro admin nó biết, đó là cái quá bình thường
còn mới vào thì đừng có tỏ vẻ nguy hiểm mà chửi đổng nhé :), tớ gõ captcha từ hồi chưa có box captcha đâu, lúc đó là mod haphuong, nhưng nhờ 1 vài mánh khóe mà có người đã thay thế đc chức mod cap thôi, hỏi lão mod box này xem hồi đó có cheat đc ko nhé :))
*** phải dân cạp thì cút xéo biết cái quần gì mà vào bênh thằng phá hoại zzhoanghungzz.thu nhập gấp 5 lần tao à há há tự tâng bốc ghê vậy con tao vừa cạp vừa offer vừa chứng khoán 1 ngày không dưới 50$ nhưng tao sẽ không nói tao hơn ai hay thua ai vì tao chẳng phải cái thứ ếch ngồi đáy giếng mở miệng giẻ rách như mày

bạn nó nói hôm bữa nó cũng bị ông huy nào đó của trang nhập liệu 24 đánh 1 lần rồi rồi nghe đâu về tội cam quýt gì đó mà thằng này học nhiều quá nên khùng có thông tin nó giỏi vi tính lắm gia đình nó ai cũng 4 mắt :binhsua146:

ô k biết ji thì im, đừng hùa theo thằng chó huy, k phân bjt đúng sai lại đi sủa người #. Ô đúng là đồ dog hùa theo 1 người như ổ. Nghe 1 người giày xéo người #, nói thật lương tâm mi ở đâu? Tao nói cho mày nghe nè, ô này dùng mọi thủ đoạn nhắm vào 1 người phản bội ô, ko có ji là ổ ko thể làm được, đi khắp nơi tìm mấy thằng bị ổ scammer hỏi là rõ. Nghe đâu, 2 đứa bạn tao cũng bị ổ cũng định làm 1 trận vì tội kéo nhân viên ổ sang chỗ tau đó, mày tin chưa :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Chủ pic đâu rồi tạo pic này cho war nhau à????

nó xóa mẹ face rồi hazzi !
Nghe nói ô ecap đi làm việc #, có người lôi chuyện ổ ra mà k phân bjt đúng sai, tui nghé nói có người có lương tri báo cho ổ bjt có người đang dòm ngó fb của ổ, ổ cắt fb, mà nhân vật ko ai # là ô Huy vừa scam, pr và mà 1 con dog lun sủa người #, ổ đếch thèm giăng chứng cớ. Tao nghĩ cái nik ecapteam jiji đó trên mmo4vn thực chứt ổ vào ổ chơi trò hèn hạ thôi, sao ổ bjk mật khẩu mà vào, hay nhỉ người ta k mời mà lại có mặt, ko fai ổ chơi trò dog là ji`. Cẩn thận lưu giữ pass yahoo, pass fb... coi chừng 1 ngày tụi bay cũng là nạn nhân của ổ thôi, chứ ở đó mà hùa vòa theo ổ. Đi chửi ổ là scam, mà lại hùa theo ổ làm ji nhỉ, chắc ổ cho tụi bay tiền nên mới nghe theo lời ổ hả... thàng dog huy giờ nói *** ai nghe đâu @@, vì:
+ Thứ 1: Mất uy tín trên thì trường mmo4vn nc, captcha nói riêng vì tội scam nhân viên mình.
+ Thứ 2: Những ji ổ làm tụi bay cũng bjk kít thì nhiều, ổ gian trả, xảo quyệt, bất nhân.

Last edited by a moderator:
Nghe nói ổ đi làm việc #, có người lôi chuyện ổ ra mà k phân bjt đúng sai, tui nghé nói có người có lương tri báo cho ổ bjt có người đang dòm ngó fb của ổ, ổ cắt fb, mà nhân vật ko ai # là ô Huy vừa scam, pr và mà 1 con dog lun sủa người #, ổ đếch thèm giăng chứng cớ.
bị nguyên cộng đồng captcha nguyền rủa mà không thèm giăng chứng cớ,có con người nào tự trọng không đáng 2 xu vậy không,không làm chuyện ác mà chịu để tiếng ác muôn đời sử sách ghi danh vậy àT.Tngàn năm bia miệng vẫn còn trơ trơ

Lại lạc đề nữa rồi
topic rủa xả thằng phản bội súc sinh mà h quay ra đánh nhau :-j

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333