Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
THÔNG BÁO QUAN TRỌNG
----------------------------------------------------Đề nghị chúng mày chú ý! 6/21/2012 6:14 PM EST ----------------------------------------------------

Từ ngày 6/22/2012, Chúng mày đã thấy hệ thống của bọn tao bị chậm xuống và trì trệ.
Chính bởi vì chúng mày Dep quá nhiều nên hệ thống JBP của bọn tao tăng trưởng nhanh khó kiểm soát, Bởi vì vậy bọn tao đang cố gắng làm việc ngay bây giờ để cải thiệt hệ thống nhanh hơn và hiệu quả hơn cho lũ ăn hại chúng mày. Vậy nên muốn biết kỹ thông tin về việc làm của bọn tao thì chúng mày có thể vào...Twitter and Facebook JustBeenPaid! Facebook. Đừng có bấm súp ngu ngu nữa. Bọn tao cảm ơn!
bác dịch quá đỉnh :m121:

Bạn nên để nguyên bản gốc của nó sẽ hay hơn.
Dù sao bạn cũng là một dịch giả có năng khiếu :)

Bác này có học chuyên Anh không, cho e nhận sư phụ

Tội dịch bá đạo nên ném cho chừa :binhsua08:

Híc híc! Tội em quá đi! JSS vẫn bình thường! Chỉ bị trì trệ chút xíu thôi nhé các bác! Vẫn chưa phải lúc để hét toáng lên đâu! ^^

Cuối cùng thì sau 22 h chờ đợi pos đã được cập nhật. Thế là giờ không dám fund gì nữa khi mà nó có cái thông báo đấy. Nhất là khi đọc cái bản dịch của Pác kia làm em sợ nếu Dep vào không khéo die server thì bị nó oánh chít .:binhsua36:

Ngày 20 và 22 chia lãi đều. ngày 21 không có lãi. Chờ hay tính sao đây mấy Bác.

bác đc chia lãi 2 lần vào ngày 20 thì 21 sẽ ko có :binhsua08:

Thông báo từ JSS ai pro dịch văn thư cứ dịch.... tớ chỉ đọc bằng tiếng anh :D:
IMPORTANT ANNOUNCEMENTS

----------------------------------------------------Attention 6/21/2012 6:14 PM EST ----------------------------------------------------​

Starting 6/22/2012, you may experience slow and down times for a day or two.
Due to the increaseing growth of JBP, we are currently working on the servers to bring you a faster and more efficient system. Please visit us on...Twitter and Facebook JustBeenPaid! Facebook for up to the minute details. Thank you for your support.
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Please note there is a fraudulent email circulating with the subject: "You won 100 JSS-Tripler Positions !". This email DID NOT originate from the JBP system and is a "phishing" attempt at getting your personal Liberty Reserve Account information.
We will NEVER offer any funds or JSS-Tripler positions in a contest with a requirement to pay a fee via Liberty Reserve
or any other payment processor. *** Stay informed, stay safe! ***

Want to Earn More Money with JustBeenPaid? Join the JBP Elite Marketing Group! Online Meetings Mon-Wed & Sat at 4pm EST.
Opt-in to the JBP Elite Marketing Group through your Profile and get ready to take your business to the NEXT LEVEL!
Stay tuned for more exciting info and a special, Elite Marketing Group members only, website coming soon.

Daily Payouts currently take 8 or more hours to be accomplished, starting at 12:05 CEST. Newest members are paid first.

The daily JSS-Tripler Feed (JSS matrixes from expired positions) is experiencing some temporary delays in matrix placement.
We appreciate your patience as we work to enhance and optimize the system.

Ước gì ngày nào cũng như ngày 21 đc send 2 lần lãi :binhsua15:

Ước gì ngày nào cũng như ngày 21 đc send 2 lần lãi :binhsua15:

Ước gì mà ước hả bạn? Kẻ đc 2 lần người thì bình thường kẻ còn lại thì ko đc chia bạn à! Không phải ai cũng như nhau đâu! Nói chung là bình thường thôi!

các bác chơi jss trước có bao giờ bị hiện tượng limit ko nhỉ . vừa rồi mình vào rút 50$ thấy nó báo limit đành chờ sáng mai xem sao vậy

các bác chơi jss trước có bao giờ bị hiện tượng limit ko nhỉ . vừa rồi mình vào rút 50$ thấy nó báo limit đành chờ sáng mai xem sao vậy
buổi tối tầm giờ này khi nào cung bị limit , vừa mua 50 point cập nhật bình thường :binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week